Chuyện em Linh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chu Lê Cường
(chulecuong)

Em PN Linh buộc một cái bàn chải vào dây đi khắp bệnh viện tâm thần...Vừa đi em vừa vuốt ve, âu yếm nó...Bỗng gặp bác sĩ, bác sĩ hỏi : Cháu làm cái gì đấy ? Em Linh bình tĩnh : " Cháu kéo cái bàn chải đi chơi ý mà "... Bác sĩ nghe xong gật đầu : " Bệnh tình của cháu tiến bộ rồi, sắp tới có thể ra viện ".....Đợi ông bác sĩ đi khuất, Linh cúi xuống vuốt ve cái bàn chải : " Milu của chị ngoan nhé...Thấy chưa...Lúc nãy mà chị ko nói mày là cái bàn chải thì bác sĩ đã bắt mày rồi...Milu ngoan..."

Còn nữa....:mrgreen:

Anh Cường quá đáng nhé, ai cho anh bêu xấu em thế, thật là cái đồ, không thể chấp nhận được :((

Một hôm, bác sĩ tâm thần cho Linh và các bệnh nhân khác đứng trước một bức tường...Bác sĩ bảo : " Tất cả mọi người hãy mở cánh cửa trên bức tường này cho tôi "....Các bệnh nhân tranh nhau mở cửa...Chỉ có Linh nhà ta là đứng im, tay mân mê cây chổi quét nhà.....
Bác sĩ hỏi : Sao cháu ko mở...Có phải cháu biết cánh cửa đó ko thể mở được ko ? Cháu tiến bộ lắm....
Linh khiêm tốn trả lời : " Vâng, mở là mở thế nào được...Cháu còn cầm chìa khóa đây này..." và giơ cái chổi cho bác sĩ xem :D :))

Thằng Chu quá đáng thế, làm em í tủi thân bây giờ.

Em thì không yếu đuối đến mức tủi thân nhưng mà tức vì không làm gì được, đã thế sẽ post cái ảnh lên, lúc đó có gì xảy ra ảnh hưởng đến anh Cường thì cũng đừng có ma` đến bắt vạ em nhé, đồ Lợn Lòi à quên Lợn Còi [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Thằng Chu quá đáng thế, làm em í tủi thân bây giờ.
Tao có trêu em Linh đâu....Trên đời thiếu gì em Linh mà mày nói ta thế :mrgreen:

Chu Lê Cường đã viết:
Le Phuong Chi đã viết:
Ảnh đâu em, chà chà...

Em Linh chỉ dọa thôi...Tò môm mà chị :)) :mrgreen:
Em đã định tha cho anh ý rồi ai ngờ vẫn còn muốn trêu chọc em, em sẽ post ngay cho mọi người xem đấy ạ :D

Làm sao em Linh phải khổ sở thía nhỉ? Ừm, chị nghĩ là...yêu nhau lắm cắn nhau đau thôi. He he! :))

Chuyện thứ 3, chuyện này có tên : " Vỏ quýt dày có móng tay nhọn "

Trong gian hàng bán quần áo phụ nữ, một tên cướp xông vào : " Tất cả giơ tay lên...Cởi hết nữ trang ra đây....Đứa nào ko nghe tao sẽ bắn...Hoặc ko....Tao sẽ làm nhục :mrgreen:

Tất cả phụ nữ sợ hãi cởi hết nữ trang đưa cho tên cướp...Chỉ riêng Linh bình chân như vại....:cool:.... Tên cướp đi tới : " Mày ko nghe thấy tao nói gì à ? "

Linh nhìn tên cướp, mắt đầy ẩn ý : " Tôi có nghe thấy...Nhưng ông nhớ đấy, nói là phải giữ lời :)) "

Anh Cường bắt đầu biến thái cái Linh hơi quá rồi đấy nhá! Con giun xéo lắm cũng quằn! Anh cứ liệu hồn

chị linh bị đem ra làm trò đùa kìa,chị linh cho anh cuòng 1 vố lại đi:D

Khổ thân chị Linh quá, kiểu nay giai thoại về PNL còn kéo dài!! Nhưng mà nói thật nhá, trong truyện"Vỏ quýt dày có móng tay nhọn" ý, em thấy chị Linh dũng cảm quá đấy, ai lại nói với tên cướp như thế bao giờ!!:D:D

Chời, tưởng em Phương định an ủi mình, ai ngờ kết thúc bằng một câu đau lòng thế kia bao giờ không :((
Chị đã nghĩ ra kế hoạch trả thù, mai se thực hiện, hehe :D

Mọi người chuẩn bị xem chị Linh phản công nhá!! Khà khà, thế này thì đúng là" tôm cá đánh nhau, ngư ông đắc lợi"!! Mọi người ở ngoài tha hồ ôm bụng cười!!:D:D:D

ôi,chuyện tên cướp buồn cười quá
nhưng mà anh Cường cũng quá đáng thật.Linh ko trả thù đi à

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên