Chuyện em Linh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
He, làm sao hả? Chị làm sao?
Cu Minh.....hehe....là lá la :)) :mrgreen:

haha, :)) hum nay vừa bít thêm mụt "mí bật " về chị Linh nhà ta :D hehe có ai mún nghe ko? lại đây lại đây, bí mật bí mật !!! :D

:lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang!!!!!!!!!!!!:madflame:
Em mà nói ở đây thì chị không nhìn mặt em nữa :((

Từ bài của em Linh suy ra ----> Chuyện này đỉnh cao đây. Kể đi em Trang

thui, em sợ lắm ko kể đâu, :D em mà kể chắc chị Linh chị ý ăn thịt em mất. => bác nào mún bít thì tụ tìm hỉu lấy nhé, em sợ lắm!!!

Nếu bây giờ mà chị ấy ăn thịt em thì có lẽ nhiều người bị ăn trước rồi em ạ.Chưa đến lượt em đâu

nhưng mà dù sao thì em vẫn sợ lắm, ko dám đấu!!!! :(( tốt nhất là các bác nên tự tìm hỉu lấy thì tốt hơn :D em ko liên quan đâu Linh nhé !!!

Trang biết điều là ngoan đấy :>
Anh Khu biết giè mà vào đây dụ dỗ em Trang :>

Hờ hờ, em mà không kể thì em có biết bao nhiêu người ở trên đây sẽ ăn thịt em không ---> còn thảm hơn nhiều
Mà thôi nếu sợ thì em cứ kể đi, chỉ cần chỗ nào có tên chị Linh em thì em thay bằng chị X, thế là được, không ai biết đấy là chị Linh đâu :D, thôi kể đi em. ;)

Đã bao ko dụ dỗ em Trang mà [-( ANh DŨng quá đáng [-(

Đúng đấy...Có gì kể đi...Đằng nào cái Linh nhà ta chẳng đầy tai tiếng rồi...Hehe...Đúng là tai tiếng nhiều hơn danh tiếng :p :mrgreen:

Đúng là Vua-Câu-Bài Phan-Ngọc-Linh :D
Ơ Trang ơi, em đâu rồi :)

dạ, em đây ạ nhưng thui anh tha lỗi cho em nhé, em sợ chị Linh lắm, chị ý mà đánh thì các anh có cứu đc em ko?

Ko sợ đâu em, anh ho 1 cái là Linh nó co rúm người lại ấy mà, nò đánh em thì cứ ới anh 1 câu!
Thế chuyện là thế nào hả em? Nếu mà còn ngại gửi cho anh PM rồi anh kể lai cho mọ người cho!

chị Linh ui, thứ lỗi cho em. Vâng, em sẽ kể đây ạ, đừng giết em
câu chuyện bắt đầu như sau:
hèm hèm, mụt hum...
thui, hum nay chỉ kể thế thui, mỗi ngày em sẽ kể 2 từ :D
chờ nhé!!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên