Chuyện bùng học nào

Nhục lắm, năm ngoái bùng tiết Địa, em với đứa bạn phải trốn như điên vì đang mặc đồng phục lớp, đỏ choé, dễ bị phát hiện lắm!!

Chủ đề của Hà đẹp zai đúng í tớ :D Năm sau đồng chí Nam chủ nhiệm thì an cái pung` cháy là not-safe rui`,hay chúng mình chui vào 1 cái bao tải to rùi ôm nhau lăn ra ngoài cổng trường :x

ôi, thế thì phải lo ông bảo vệ, ông cho một cái gậy vào bao thì thôi ròi!

Nhưng cái bao to thế cơ mà,chúng ta cùng đoàn kết hành động theo tiêu chí thịt đè người ;)

Trần Minh Tú đã viết:
Bùng trốn thì đâu cần lí do, nên cũng dễ bị tóm. Mà chả cần cửa sau vẫn bùng được. Ông thử xin GV vào WC xem, chả bùng dễ quá à?
Thế chẵng nhẽ bảo cô là: cứ nghe cô giảng là em lại muốn đi WC à :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Trần Minh Tú đã viết:
Bùng trốn thì đâu cần lí do, nên cũng dễ bị tóm. Mà chả cần cửa sau vẫn bùng được. Ông thử xin GV vào WC xem, chả bùng dễ quá à?
Thế chẵng nhẽ bảo cô là: cứ nghe cô giảng là em lại muốn đi WC à :))
bt thì chẳng ai làm thế đâu nhưng mà có lẽ đối với anh vũ (bản chất vốn cục xúc)thì có thể lắm :)) :)) :)) :)) :))

To Hà:Nhưng mà thùng phuy cứng lắm,,,bản chất hiền lành nên chỉ thích những cái rì mềm mềm...
Kiến đốt đau quá, híc cái bàn đầy 1 bọn lổm nhổm,,tự nhiên nhìn con sâu róm lại nghĩ đến hồi nghịch giun.

@ hà n ngọc:các cậu oánh lẻ thế là không dc rồi!trừ em hành học trường khác ra thì chúng mình có 5 anh em mà(vừa đủ nhét lên 1 chiếc xe tăng:D)cho nên xem tình hình thế nào dựng vào cái khac to hơn đê rồi lăn luôn đên CN chơi với em HÀnh!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Anh cứ chuyền kinh nghiệm cho bọn em đi, mới tập toẹ vào nghề nên còn non nớt lắm, giúp với :))
Mong là các thầy cô không quá khắt khe chiện kiểm tra sỹ số lớp nhất là đối với một lớp hệ B :D
mày chỉ đc cái hay đùa
với cô Nam thiof mọi việc sẽ khác:))

Lê Hồng Vân đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Anh cứ chuyền kinh nghiệm cho bọn em đi, mới tập toẹ vào nghề nên còn non nớt lắm, giúp với :))
Mong là các thầy cô không quá khắt khe chiện kiểm tra sỹ số lớp nhất là đối với một lớp hệ B :D
mày chỉ đc cái hay đùa
với cô Nam thiof mọi việc sẽ khác:))
--> Hà mà,,,cái hôm lớp mình thi xong Địa,nó zia` nhà nằm mơ là cô Nga bắt nó lập biên bản vì ăn cái quay ngu bị bắt, thế là nó oánh cô tơi bời luôn,y hệt như kiểu đánh người của Vú Dung í. 8-} chẹp chẹp,cần biểu dương nhưng tinh thần quả cảm như thế,Hà ơi ăn gì thì mơ được như thế? ;;)

Con Ngọc này đúng là đầu óc không hề bt 1 chút nào cả!mày không noi gương thì làm sao chị mày theo dc???????????còn nói gì nữa!hóa ra mày cục xúc nên làm toa cũng không kiềm chế nổi với mày!thế này là không dc rồi

Ăn cái chúng mày câu bài mà không cho bố câu với à????? Quay lại chiện cùng học nào, Ngọc ơi, anh em mình phải nghĩ cách rì để trốn bà Nam đi chứ!!!

ôi xời ơi!việc gì fai nghĩ cho nó nặg đầu!cứ xách cặp đê rôi đến lúc bà í hỏi thì lài trả lời như anh zai vậy:em quên mất là hôm nay con tiết nhưng mà đã trót xách cặp ra rồi thì biết làm thế nào bây h :D

hik, năm ngoái chị bùng khá nhìu! Nhưng mà trường mình dễ bùng nên mới thế thôi!

lí do đau bụng là dễ qua nhất (còi nghĩ thế:D)
lần nào còi cũng lấy lí do là đau bụng, toàn thoát

Quên đi, cứ thử với kiểu cô Hằng dạy toán năm ngoái xem, có mà đứt !!!

Đây đây, đã có anh Vũ giúp đỡ. Em nào muốn bùng học thì bảo anh trước, đến tiết đấy anh sẽ lên lớp bảo là nhà có việc gấp phải về, thế là ... ale hấp. Phí 1 lần là 10k (gọi là tiền đổ xăng xe đến trường AMS) :))

Hà ơi, tao với mày hùn vốn thuê anh Vũ đẹp zai mỹ nam kế cô Nam ;;) :x Trình cao như anh thì 78 tuổi cũng đổ oạch 1 cái Vũ nhỉ [-x =D> Tiện thể thì nhờ Tách con xử lí luôn vụ vợ bác Chung đê..ê..ê..ê....... :(( Nếu thành công thì noone left to jealous b-( :beerchug:

Quyên ơi kế hoạch bỏ nhà ra Nha Trang tiến hành đến đâu rùi?

Back
Bên trên