Chuyện bùng học nào

Trần Thế Phong đã viết:
Nếu cả lớp bùng tập thể kiểu đấy thì chỉ có do thầy cô ko đến hay đến quá muộn hoặc cuối năm, học hêt rồi thôi.
Nhưng em phản đối chuyện bùng học, bùng cũng lắm là 1,2 tiết chứ có bùng được cả ngày đâu.Mà bùng có chừng đấy thời gian thì bõ bèn gì.Thà ngồi trong lớp còn sướng hơn.Chẳng may bị bắt+phát hiện ra là bùng học thì....
Mà chia buồn với bạn nào năm nay vô A2 có ý định bùng học nhá, cô Nam sẽ chủ nhiệm, bùng có mà lên giời.
cô Nam mà chủ nhiệm thì có mà toi à?
tao là tao rất sợ cô ý:))

bừng vì thấy cô nghỉ á nhầm roai
có ai biết cô Phương dạy DGCD ko hơn tháng ko biết mặt cô(từ hồi thi học kì xong)
thêm môn ANh nữa,chả cần xin phép gì cả,hôm thì đá bóng,đá cầu cùng lắm thì p2

Cô Nam thì như thế nào :-/ , kinh khủng lắm à :(
Hình như cô dạy Văn đúng ko???

Mình bùng bị tóm tận tay có mỗi 1 lần, mà lần đó đen vãi chấy, bùng tiết 2 chơi bóng rổ, tiết 3 thể dục bùng luôn, ngồi trong cangtin chơi gần hết tiết 4 với Ku Hiền và Mai Phương, xong o`i 2 con giặc cái đó đòi đi chơi, thế là ra ngoài cổng trường, ra đến ngoài tự nhiên có ai đó gọi giật mình lại, quay ra thì thấy bà chủ nhiệm + bà dạy chuỵên đang đi, thế là nói mình 5' o`i bắt lên học nốt tiết 5 :D, vậy là xong, chả sao cả. Nói chung thì tức một nỗi là 2 bà ý vừa đi hấp tóc, gội đầu và ăn uống ở trong quán Sinh Tố xong thì gặp mình mới điên chứ :( :|

[-x Tội nghiệp bọn mày, cô Nam mà chủ nhiệm thì đừng có hi vọng bùng học. Cô là cô chấm diểm theo tên đấy, đứa nào ho hoe để lọt vào mắt cô thì đừng mong điểm Văn trên 6 :>

Tội nghiệp bọn mày, cô Nam mà chủ nhiệm thì đừng có hi vọng bùng học. Cô là cô chấm diểm theo tên đấy, đứa nào ho hoe để lọt vào mắt cô thì đừng mong điểm Văn trên 6
Đúng roai, cực kì đúng luôn !!!

To Què: tao bít là với mày chiện bùng học là chiện out of question nhưng mà mày có nghĩ cái câu
bùng học là cái đứa vớ vẩn ơ
của mày là hơi quá không? Thay vì ngồi 45 phút trong lớp mà chả đuợc rì vào đầu, có một số đứa chọn cách giải quyết là ra ngoài làm việc gì đó hay ho hơn, ví dụ như đi ăn chẳng hạn, thề thì có cơ sở gì mà nói chúng nó vớ vẩn đâu, right???

Rì chứ tớ khoái nhất trò bùng tập thể đấy các cậu ạ :D vui cực kỳ luôn, tuần cuối cùng của năm lớp 9, tớ có nhìn mặt cô Tú Anh dạy Văn buổi nào đâu ;)) ăn cái BÙNG cháy ơ
Bùng một mình thì bùng làm chó rì??? chán bỏ cha, loanh quanh trong trường một mình à??
Mà cái cảm giác tội lỗi khi bùng thì cũng ko có rì lắm, tớ chỉ bùng khi bít chắc là an toàn thui, ngu rì ;) Sướng ơi là sướng khi nghĩ chúng nó ngồi học còn mình ngồi chơi

Hà ui!Ăn cái hình như là bọn nó bảo nămnay là Nam chủ nhiềm anh 2 ah????????
tình hình rất là tình hình ơ!mày làm thế nào cố mà oánh lạc hướng bà í để đi tu tập với anh em nhá!bà í quản chặt lắm đấy!

thần Thoại là kinh khủng độc nhất vô nhị rùi. Chảng bít năm nãy lão có mó vào 10 ko nhẩy? Ko thì cứ gọi là ăn chưởng "liên lục địa"----> bố của dã man....

Đếch sợ ai cả, chỉ cần không bùng tiết của cô Nam thì okie thui, kiểu kiểu như tiết của cô Điệp thì vô tư đi, đúng không Quyên???

Để tớ kể chiện 9E năm ngoái cho mấy cậu Anh 2 năm nay nè. Lúc đầu ai cũng biết 9E vô cùng hư đốn và dốt nát đúng ko? Thử xem sau 2 năm nhé!
Bọn con gái thì khỏi nói, học hành điên cuồng suốt ngày đêm, mở mồm ra là trích dẫn thơ thẩn, thỉnh thoảng rời được sách vở ra được 1 tí là y như rằng chúng nó lại kéo nhau đi... bảo tàng. Còn con zai sau thời gian đầu quậy phá tưng bừng, bị bà Nam trừng trị cho tối tăm mặt mũi thì, chúng nó đã dần chuyển từ chơi bóng rổ, đá bóng sang... oánh đề :))

mọi người bàn tán vui vẻ quá, khanh chẳng biết gi cả
có ai biết lớp Khanh chủ nhiệm là ai ko??????

Rì chứ tớ khoái nhất trò bùng tập thể đấy các cậu ạ vui cực kỳ luôn, tuần cuối cùng của năm lớp 9, tớ có nhìn mặt cô Tú Anh dạy Văn buổi nào đâu ) ăn cái BÙNG cháy ơ
Bùng một mình thì bùng làm chó rì??? chán bỏ cha, loanh quanh trong trường một mình à??
Hehe lớp anh mà thấy anh bùng là thẻ nào chả có thêm mấy đứa nữa theo chân xuống y tế chứ :D

Mình chán các cậu quá, chưa vào học đã nghĩ cách bùng rồi, phải gương mẫu như mình đây nè

^_^ cô Nam là giáo viên duy nhất oánh mình bét nhè vào tay vì ko học bài :(( ...
cô ở lớp nghiêm thế thôi chứ cô cũng hiền và dịu dàng lắm với những đứa ngoan thôi ! lại rất tận tụy với học sinh ^_^ có gì thắc mắc hỏi cô là cô giải đáp liền ^_^ khoái !

ếch ộp bị đánh vào tay hết cả bò luôn
\
hahahahahahahahaha

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Mình chán các cậu quá, chưa vào học đã nghĩ cách bùng rồi, phải gương mẫu như mình đây nè
Bạn Vũ gương mẫu ơi!Đây không gai là chỗ mà bạn muốn bịa đặt cái gì cũng dc đâu nhé!Mình biết là bạn gương mẫu đến mức nào rồi :)) :)) :)) :)) (cũng chỉ bằng mình là cùng thôi nhẩy ;) ;) ;) ;) )

Back
Bên trên