Chuyện bùng học nào

Hừm, hình như mình chưa bùng học lần nào thì phải(đoán thế)-quá ngoan!!!
Anh Việt ơi, tầng 3,2 đã là rì đâu, em sẽ học tầng 4 nè:((LEo mỏi cả chân thôi!

Ông Việt chưa gì đã đi bêu riếu anh em rồi, nhưng mà kể ra thì cũng đúng thật :D nhưng mà em bùng ít lắm nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua tao với con MAi+Thanh đi học hóa thầy Hùng
3 đứa lên net vào lớp muộn thế là bùng học luôn nhưng khổ nỗi là bùng học nhưng mà hết xiền
thees mới đau

Trần Thu Trang đã viết:
Hừm, hình như mình chưa bùng học lần nào thì phải(đoán thế)-quá ngoan!!!
Anh Việt ơi, tầng 3,2 đã là rì đâu, em sẽ học tầng 4 nè:((LEo mỏi cả chân thôi!
Hê hê, chịu khó leo 1 chút cho khoẻ em ạ! Có điều đừng bao giờ nghĩ đến việc quẳng cặp, nhảy ra ngoài cửa sổ để bùng học nhá :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Ông Việt chưa gì đã đi bêu riếu anh em rồi, nhưng mà kể ra thì cũng đúng thật :D nhưng mà em bùng ít lắm nhá
Ít thì cũng là có, đúng không anh Vũ ;;)

Đi chơi có mấy hôm thôi mà topic này đã đông vui quá nhỉ :D

To Què: tao biết là cái loại như mày không ủng hộ chuyện bùng học một tẹo nào, nhưng mà mày có biết là cái câu " bùng học là mấy đứa vớ vẩn" của mày làm toa hơi bực không ??? Đơn giản chỉ vì ko cảm thấy học vào nên đi làm việc khác ( VD như đi chơi :))) đâu đã đủ để đánh giá người khác là vớ vẩn

To anh Việt: ý em là nhay cửa sổ hành lang ý, chứ nhảy cửa sổ ra ngoài thì có mà lên bàn thờ với tổ tiên à :-?

cuối năm lớp 9 tao bùng mỗi 1 tiết
nhảy qua cửa sổ
gặp mấy bẹn thấy mình bùng học nguợng wa cơ

bu`ng hoc thi` co' gi` la` xa^u
ho^i lo'p 8, tha`ng Huy Hoa`ng + Le^ Hoa`ng bu`ng tie^t Van ra ngoai` choi die^n tu , ra^t may la` chung' no' co' tha`ng ban nhu tao, tao chay ra goi chu'ng no' ve^ ne^u kho^ng thi` che^t voi lao~ Phu'c

:D...hehe...lần đầu tiên trong đời bùng học là hồi lớp 9 :p...sợ vật...nhưng mà ams nhà mình bùng dễ lắm...như thế làm học sinh khó kiềm lòng đuợc lém :p
Nhưng nói rì thì nói,ở trên lớp vẫn zui hơn ;) bùng rồi ko bit đi đâu thì mệt lắm..

:) bùng làm rì, ngồi trong lớp có bạn có bè vẫn sướng hơn chớ :) nhưng vô cái topic này mình lại muốn bùng luôn :))

Cuối lớp 9 bùng 1 lần rồi , đi chơi điện tử với bọn bạn :D , bùng tiết Vẽ, chả bị làm sao cả ----> sướng \:D/
Hehe, cái cảm giác bùng học sướng lắm, hơi sờ sợ khi ra ngoài cổng trường nhưng đã ra được roa`i thì ai cấm được, cứ đi chơi thả cửa :D

Lần đầu tiên bùng công nhận cũng sợ thật, cứ nơm nớp lo lỡ bị ai nhìn thấy nhưng dần dần cũng đỡ. Nói chung bung học chẳng có gì hay ho nhưng nếu chán quá, không thể học nổi thì tốt nhất là bùng còn hơn là ngồi trong lớp tán phét, ném giấy lung tung, còn dễ bị bắt hơn!!
Có hôm ngu bùng đúng tiết 1, sân chả có ai cả, có mỗi 3 con điên chạy lông nhông bị cô Văn nhìn thấy phải khai là đi uống nước :D

bùng ở ams mình là dễ nhất trong các trường cấp 3 :D

uh,ânh bùng cả hè rồi ếch ạ :))

thế có lớp nào cả lớp bừng rồi cả con zai,con gái đi đá bóng,đá cầu chưa

Có cái lớp khốn nạn như lớp mày thì mới thế thôi Tuấn ạ

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
thế có lớp nào cả lớp bừng rồi cả con zai,con gái đi đá bóng,đá cầu chưa

em thấy kiểu đấy cũng hay hay nhưng ít lớp nào được như thế!!!:))

Nếu cả lớp bùng tập thể kiểu đấy thì chỉ có do thầy cô ko đến hay đến quá muộn hoặc cuối năm, học hêt rồi thôi.
Nhưng em phản đối chuyện bùng học, bùng cũng lắm là 1,2 tiết chứ có bùng được cả ngày đâu.Mà bùng có chừng đấy thời gian thì bõ bèn gì.Thà ngồi trong lớp còn sướng hơn.Chẳng may bị bắt+phát hiện ra là bùng học thì....
Mà chia buồn với bạn nào năm nay vô A2 có ý định bùng học nhá, cô Nam sẽ chủ nhiệm, bùng có mà lên giời.

Back
Bên trên