Chuyện bùng học nào

Mà em được biết tình hình mấy chú bảo vệ ở Ams là ăn lương mà không làm việc hay sao ý, chả chịu canh học sinh gì cả, trốn ra ngoài như chơi!!!!!!!!! => Bùng dễ như chơi, + thêm ở ngoài Nam Cao có 1 đống hàng ăn, hàng net, thế là SƯỚNG roài!!!

Nhầm rồi, học sinh ở Ams đặc biệt, có lớp học sáng, có lớp học chiều, có bọn học đội tuyển, có bọn đến công chuyện, nên các chú bảo vệ thường bị qua mặt chứ ko phải ăn lương ko chịu làm việc.Đừng có nghe nói lung tung.

các chú chưa biết đại ca Bắc cọp nhỉ b-) cứ từ từ rồi sẽ hay

bùng học là cả 1 nghệ thuật và người bùng học cũng là 1 nghệ sĩ ..........

nghệ thuật quái gì chuyện bùng học

lớp anh á cứ hỏi hôm nay muốn học ko ,nhiều đứa bảo có thì okie luôn.Học nhiều mệt lắm.Phong cách ams,thích học thì học ko học thì thôi,ai cấm.Lên lớp 12 rồi các chú sẽ biết.Còn lớp 10,11 thi .............nhé.

mà hồi trước lớp11 học toán thầy LONG thì cứ bảo ko muốn học là thầy okie liền

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
công nhận bảo vệ ams có nhiều biệt danh quá:D
mà trường ams có bao nhiêu bảo vệ vậy???
hehe nhiều lém bạn ạ, toàn những ông vai 5 tấc rộng thân 10 thước cao .
đùa thui nhưng mà nếu bọn bạn bạn đá bóng trong trương thì e hèm.... they'll turn out to be mafias :(( sợ lém , thằng bạn tui bị ông í xách cổ lên cơ mà ;)

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
mà hồi trước lớp11 học toán thầy LONG thì cứ bảo ko muốn học là thầy okie liền
Miẹ ông anh nói như thể dễ lắm làm gì có chuyện ông thầy nào mà dễ tính thế, hay là thích thì nghỉ xong rồi hạ hhk hay gì đó ?

thế thì cú cố mà được học thầy Long ý
tất nhiên xin có chừng mực thôi
hồi trước lớp anh là thế mà

Bùng thì dễ thoai, thật đấy, học sinh mình thiếu gì trò, ngày xưa bọn chị hết chạy ra cửa chỗ phòng tập rồi lại mò mẫm trèo tường, đủ cả, thậm chí là hùi lớp 6, 7 B-)B-)B-) nhưng quan tọng bùng 1 lần rồi sẽ bùng luôn cả chục lần đấy, vì thấy dễ dàng quá, nên chả muốn đi học :D:D:D chị là hậu quả :D:D:D

Ngô Sỹ Liên có camera thì bất tiện nhỉ, :-? may mà Ams ko có, hì hì, học Ams nói chung quy là dễ bùng cực kỳ luôn ấy!!1
Khối 10 năm nay mình quen có vẻ nhìu đây!!

Nghệ thuật này dành cho ai có đủ bravery thui, quyết gì làm nấy, nói hcung ai dám bùng -> incredible

Nhưng mà nhiều khi dòng đời xô đẩy làm người brave nhất cũng bó tay ơ. :((
Hay tao với mày mai thử brave cô Nam phát?? :-?

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ngô Sỹ Liên có camera thì bất tiện nhỉ, :-? may mà Ams ko có, hì hì, học Ams nói chung quy là dễ bùng cực kỳ luôn ấy!!1
Khối 10 năm nay mình quen có vẻ nhìu đây!!

ua, đúng đấy, cái camera đáng ghẻt chỉ muốn băm nó ra thành trăm mảnh, nó đã một lần làm cho tao khốn khổ:((

Nhắc đến mấy cávụ bùng học.Mình lại nhớ lại thời tuổi trẻ...chịp chịp....đã xa rồi còn đâu...:(

tao cũng thấy thế, ngoài chuyên thỉnh thoảng bị loa làm cho giật mình, chứ tao thấy camera cũng phình phường

Back
Bên trên