Chuyện bùng học nào

Kế hoạch bỏ nhà ra đi thì cần phải có money cơ
Anh Vũ ơi, nhớ đấy nhé, thế thì năm sau anh phải sắm cái di động để bọn em còn gọi lucs cần thiết chứ!!

lại T với L rồi

hahahahahah
mà vŨ ơi hôm nào bi-a nhớ
xem trình mày đến đâu mà suốt ngày khoe

Anh Tuấn câu bài thế là không được nhé, người ta đang nói chiện nghiêm túc mà

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Quên đi, cứ thử với kiểu cô Hằng dạy toán năm ngoái xem, có mà đứt !!!
À, ngày xưa mình cũng học thêm cô Hằng 1 năm trời,thế rùi tự nhiên cô ko dạy nữa (cả lớp kêu la tiếc quá trời :(( ). Tớ thấy cô Hằng dạy vừa hay mà lại khá phóng khóang đấy chứ,hôm nào học cũng được cô khao ăn :)) . Bi giờ ko bít cô có mở lớp học thêm ko,có gì chắc lại đăng kí cô học típ wé :)

Các em cứ hùn vốn đê, nhưng anh không làm trò nam nhân kế đâu, anh chỉ xin phép về nhà có việc gấp thôi :D
To Tuấn: Mày gặp tao thì chỉ có mất điện thôi em ạ

Bùng học hả, nếu tính sơ qua năm lớp 10 mình bùng chắc cũng cỡ gần 100 tiết chứ chả chơi, cuối năm thiếu 1 lô các bài kiểm tra, đến mệt :)):)):))

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Quyên ơi kế hoạch bỏ nhà ra Nha Trang tiến hành đến đâu rùi?
ah tình hình là con Hà vợi lại con Trang nó không chịu ăn cái dứt khoát ơ cho nên là tao tạm thời đang ở HN:D

Bùng học hả, nếu tính sơ qua năm lớp 10 mình bùng chắc cũng cỡ gần 100 tiết chứ chả chơi, cuối năm thiếu 1 lô các bài kiểm tra, đến mệt
Thế này phải gọi là đến lớp để chơi :D !!!

To bạn Thảo: đứa nào ở lớp tớ cũng bảo cô Hằng trên lớp học thêm rất là lovely nhưng mà ở lớp chính thì...:-& ..no comment!!!
Vào tay cô Nam là số phận mình đã được định đoạt rồi!!!

đừng có đùa cô nam là vẫn còn may đấy, phải cô Tố lan thì ---> 8-x

biết đâu được đấy, cô hứng lên chủ nhiệm tiếp thì sao ??? who knows ???

Em vẫn nhớ , hồi lớp 7 1 học kì có đứa được cô "tặng " cho 13 điểm 0 cuối học kì phải đến xin xỏ mãi :D

Úi rồi, 13 điểm 0 thôi à, nhẹ nhỉ :)):)):)) bọn bạn chị học H2 03-06 hứng đủ mọi chuyện, nói ra ở đây thì hơi vô duyên :D:D:D

Nếu mà cô Tố Lan chủ nhiệm các bé thì tốt quá, rảnh cho bọn bẹn chị :)):)):)) bọn nó còn phải tự do yêu đương :D:D:D

sis Ngọc bùng vãi núa,,, chỉ cho bọn em vài phương pháp gia truyền nào :x
Ai có kinh nghiệm học Nam thì post comments lên cho anh em sống qua ngày ...ko bùng văn thì chúng mình bùng môn khác, chỉ lo là em í lên lớp kiểm tra sĩ số, nhờn quá đi mất!!!

To Cu: đấy là Khánh Huyền đấy. THùy với mấy đứa phải đi xin mãi mới được!Năm nay nó vào H2,may phước cho nó là cô Tố Lan đã chủ nhiệm H2 khóa trên rồi!

Bùng học á, căn bản thầy cô cấp 3 nói chung cũng dễ tính, mà mình chỉ cần tránh sự chú ý của chủ nhiệm thoai B-)B-)B-) ko hăn là thầy cô cấp 3 dễ tính mà là ko ghi vào sổ đầu bài :D:D:D thế là chỉ đi méc với chủ nhiệm, mà chủ nhiệm lớp chị thì :)):)):))

Chị toàn ngủ dậy muộn ít nhất là 3 tiết B-)B-)B-)

Nhưng ko hay ho gì đâu vì như thế mà chị học dốt đi bao nhiêu :D:D:D

Uây, trí lớn vật vã, ngủ muộn 3 tiết, em mà thế thì bố mẹ phét cho đỏ mông ấy chứ!!!!
Nhưng ko hay ho gì đâu vì như thế mà chị học dốt đi bao nhiêu
Bùng nhiều mà học vẫn giỏi mới gọi là genius chứ!!!

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Cô Tố Lan chủ nhiệm H2 03-06, các em lo cái giề :D:D:D

trời ơi học mrs TỐ LAN thì phải hổi đây
học sinh đầu đời của cô đấy.Suốt ngày viết kiểm điểm với mời phụ huynh(đây là số 1)

mà cô này được chủ nhiệm cấp 3 cơ à

mà cô này rất khinh người nhớ.Hồi cấp 2 thấy mình nghịch.găp cô ,cô hỏi học lớp gì.Trả lời học lớp hóa.Cô liền hỏi hóa 2 à.Mẹ thế mới đau chứ.Dân h1 mà bà dám kêu h2-------------->đúng là khinh người

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
Chuyện bùng học khóa nào cũng có. Khóa 01-04 bọn anh thì hình như nổi tiếng nhất là lớp Lý 2, còn Pháp 2 thì là... thày cô bùng :D

wow, hay thế, thầy cô bùng à, em bắt đầu cảm thấy thích rồi đấy!!!
Thầy cô có bùng nhiều ko????Nếu thế thì làm sao mà bọn em có kiến thức được
ac ac, nói mấy câu vô nghĩa quá, các thầy cô bùng thì chẳng còn gì sướng bằng, mong sao năm mình học co nhiều thầy cô bùng vào!!:)):))
Thì năm lớp 9 mình chả có một đống thầy cô bùng còn gì. Bùng được khoảng 15-20 phút thì camera quau đến, hỏi 1 câu như cơm bữa :" 9 Pháp tiết này của thầy cô nào thế?"
Nói chung là ở trường Ngô Sĩ Liên bọn tớ là chuyện bùng hơi khó, nhưng mà vẫn bùng được, nhất là với lớp Pháp, buổi chiều đi học như đi chơi, cô giáo biết là mình nghỉ cũng coi như không, toàn bảo :" Nghỉ thì nó mất bài, kệ nó!" Tớ là cuối năm lớp 9 là tớ cũng bùng nhiều ra phết đấy nhớ!

Back
Bên trên