Chuyện bùng học nào

camera? Trường xịn gớm, để tránh vụ bùng học mà trang bị oách ha!

đối vơi đây cả ngày đều có thể bùng được

thế khi nào anh qua trường rủ em bùng chịu ko

con này hồi trước bị thầy Đàn lôi xuống phòng giám hiệu,ngồi khóc lu loa lih tinh ở đó,ngượng quá hahahahahahahahahahahahahahahahahahahah

Trần Thu Trang đã viết:
camera? Trường xịn gớm, để tránh vụ bùng học mà trang bị oách ha!
Trang bị là định để theo dõi xem có em nào quay cóp không, chứ còn vụ bùng thì có bảo vệ trông nom rồi! 8-}

Ông này nhầm à :eek::eek::eek: vụ bị Đàn gọi xuỗng ban giám hiệu có nhưng ko khóc :D:D:D
Khóc là vụ năm lớp 6 cơ mà [-([-([-( Đàn mà làm cho mình khóc được cũng giỏi, cười đái ra máu ấy chứ :)):)):))

Hé hé, ai chứ bác Đàn vui tính dọa được ai nhỉ??? Học thầy đóa được cái zui vẻ

Ờ, hiền cực kì luôn :D:D:D Mình ngồi hát trong lớp rống lên thì ông ý dỗi dỗi bỏ ra khỏi lớp :)):)):)) đấy là chuyện buồn cười nhất của Đàn, lớp nào quậy quậy sẽ được chứng kiến cảnh này :D:D:D Đàn hiền lắm chỉ vì mình đang ngồi trong lớp xé giấy tung lên thèng bẹn đang đọc bài mới bị gọi xuống dám hiệu thoai :)):)):))

nhắc đến việc camera hồi lớp 6 cô dung dạy sử bảo lắp camera siêu nhỏ
làm cả lớp sợ vãi

Thì đấy là cô nói thế chứ kinh phí thì còn để các thầy cô giáo làm việc này việc kia chứgì mà dc lắp camera:D

Ôi giời cái camera, nhắc đến mới nhớ!!! Mấy lần bị camera nhòm, sợ chết đi được (nhất là khi mình đang làm chuyện mờ ám!) Khi nào kiểm tra, nói là sẽ quay camera đi từng lớp, nhg thực ra, thỉnh thoảng xong sớm chuồn ra, thấy chẳng có ma nào ngồi ở phòng trực camera cả!! Chắc nó chỉ được dùng cho cái việc loa loa đến từng lớp thôi!

lắp camera,đúng là thừa tiền,tiền đấy ủng hộ trẻ em nghèo,vùng sâu vùng xa tốt hơn
trên đời vẫn có nhiều người nghèo lắm

Lắp camera chỉ tổ các thầy các cô được chứng kiến một đống chiện hay ho thui!:D

cái trường NSL, cập camera chỉ ra oai mà thôi
đúng là vớ vẩn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Lúc nào cũng khoe, có nhiều camera--->trường gì mà chán thế (sao mình vẫn học nhỉ,. hic)

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
đúng là vớ vẩn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Lúc nào cũng khoe, có nhiều camera--->trường gì mà chán thế (sao mình vẫn học nhỉ,. hic)
Thì thế mới ngu chứ, nhưng mà cũng phải nói là trường lày nhiều giáo viên giỏi phết, cho nên cũng không phải là chọn nhầm đâu! Tao mới phát hiện ra, ngay dưới cái biển trường mình cũng có cái camera nhớ, kinh phết!
À! Chuyện này kể ra mới vui, nhờ có cái camera mà trường mình, nói chính xác hơn là lớp mình, nổi danh như cồn về vụ bắt cướp! Số là thế này: Hồi đó (không nhớ năm lớp mấy) có hiện tượng cặp của bọn HS bị lục và mất khá nhiều đồ, thế là nhà trường khác lo lắng, và nơi xảy ra nhiều nhất là lớp Pháp bọn tớ. Trưa hôm đấy, mụ chủ nhiệm già thối nát khốn nạn bỉ ổi kinh tởm lởm của lởm mới bảo bọn trực nhật không khóa cửa. Chưa đứa nào biết là có vụ việc gì. Đang ăn cơm trưa thì thấy 2 ông bảo vệ trường lao lên như điên và nhanh chóng bắy được thằng trộm đang vào lớp tớ. Đấy là công nhờ cái camera đấy! Vụ mở cửa là để nhử thằng trộm mà!

Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Thì thế mới ngu chứ, nhưng mà cũng phải nói là trường lày nhiều giáo viên giỏi phết, cho nên cũng không phải là chọn nhầm đâu! Tao mới phát hiện ra, ngay dưới cái biển trường mình cũng có cái camera nhớ, kinh phết!
À! Chuyện này kể ra mới vui, nhờ có cái camera mà trường mình, nói chính xác hơn là lớp mình, nổi danh như cồn về vụ bắt cướp! Số là thế này: Hồi đó (không nhớ năm lớp mấy) có hiện tượng cặp của bọn HS bị lục và mất khá nhiều đồ, thế là nhà trường khác lo lắng, và nơi xảy ra nhiều nhất là lớp Pháp bọn tớ. Trưa hôm đấy, mụ chủ nhiệm già thối nát khốn nạn bỉ ổi kinh tởm lởm của lởm mới bảo bọn trực nhật không khóa cửa. Chưa đứa nào biết là có vụ việc gì. Đang ăn cơm trưa thì thấy 2 ông bảo vệ trường lao lên như điên và nhanh chóng bắy được thằng trộm đang vào lớp tớ. Đấy là công nhờ cái camera đấy! Vụ mở cửa là để nhử thằng trộm mà!
tai sao em lại nói cô chủ nhiệm" mụ chủ nhiệm già thối nát khốn nạn bỉ ổi kinh tởm lởm của lởm "thất vọng quá

dù gì thì cô cũng có ý tốt mà
mà vụ đấy sao mình ko biết nhở
chăng nhẽ trong trường học lại có những học sinh...............như thế à
chán nhở xã hội này đã cướp bóc tranh dành nhau từ trong bộ máy chính phủ cho đến các cơ quan xí nghiệp hay sao mà còn lan đến tận Trường lớp thế này

thử tưởng tượng xem giờ rra chơi ai cũng phải đeo cắp to tướng .Nhìn mà chết ngốt luôn
[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Back
Bên trên