Chuyện bùng học nào

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Bùng học:tổng kết tình hình cái nhỉ,năm vừa qua ai bùng nhiều nhất hỡi cư dân 0407???:D
:)>- :)>- :)>-

:)) :)) :))

to cường: chuyện anh em trong lớp :)), ko nên kể ra nhờ :))

Lớp Tin chắc chắn vô địch rồi :)) còn nhân nào thì ko rõ :))
Ê, bùng học >< bùng tiết đúng ko?

Bùng học là nghĩa rộng,không giới hạn thời gian,à,không xác định chứ nhỉ(?) còn kia là tính theo đơn vị tiết mà!!!!!:D
Tớ chán trò bùng học rồi,ở đây mà bùng thì chả có đủ tiền mà tiêu,còn bùng thì chả lo,mỗi đứa 1 thời khóa biểu,chả ảnh hưởng đén ai!!!!:D

theo nghiên cứu mới đây cho thấy lớp nào càng rộng ( h2, l2 , t2) càng dễ bùng , lớp nào càng đông bùng càng nhiều mà học ko xong , ko bùng thì làm gì ??????

hix, lớp mình bùng nhìu wa' Hiều nhỉ???
Sang năm, ko biết thế nào, chắc là sẽ ngày càng tăng <<< khoảng cuối năm ý >_<

Vấn đè là bạn Thư có bùng hay không thôi,lớp Tin tớ nghe danh rồi,tơ thì hồi còn ở Ams có bùng 1 lần vì đi muộn:D:))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hix, lớp mình bùng nhìu wa' Hiều nhỉ???
Sang năm, ko biết thế nào, chắc là sẽ ngày càng tăng <<< khoảng cuối năm ý >_<
Năm sau sẽ rất khó bùng vì cái phòng 11H2 ở tầng 4 nhỏ quá lại ko có cửa sau thì phải , nên sẽ ko có chuyện giữa giờ đi mua kem ăn được , chỉ có kiểu xin công khai mà thôi , 2 là năm sau sẽ thắt chặt kỉ cương ( ko như năm nay ) [-x

Ai bảo thế, lớp mình vẫn ở phòng cũ, cô Mỹ xin rùi, vì phòng bé tí đấy chứa sao được 52 con quỷ... 2 là... kỉ cương chỉ là 1 chiện thui :))

theo nghiên cứu mới đây cho thấy lớp nào càng rộng ( h2, l2 , t2) càng dễ bùng
tò nhâm rồi Lí 2 bị Mr Sơ Vin trông kinh quá --> chuyện bùng học gần như là Impossible
Ai bảo thế, lớp mình vẫn ở phòng cũ, cô Mỹ xin rùi, vì phòng bé tí đấy chứa sao được 52 con quỷ...
ý Thư ơi Lí 2 có được ở phòng rộng như cũ nữa ko dzậy

Cái đấy là vấn đề của Mr Sơn Sơ vin nhà ấy ^^ vì cái này phải kiến nghị với trường cơ:D

Tớ nghĩ bùng học là ko tốt đâu. Vì học sinh chúng mình đếna trường để học chứ ko phải để chơi. Thời gian đi học chỉ có 1/4 cuộc đoiwf, 3/4 còn lại ko đủ đẻ chơi sao. Và tớ cũng rất hoan nghênh thầy Sơn, đã cố gắng hết sức để ngăn chặn bùng học của các bạn Lí 2, và nếu thày cô giáo nào cũng được như vậy thì thật tuyệt vời

Tớ nghĩ bùng học là ko tốt đâu. Vì học sinh chúng mình đếna trường để học chứ ko phải để chơi. Thời gian đi học chỉ có 1/4 cuộc đoiwf, 3/4 còn lại ko đủ đẻ chơi sao. Và tớ cũng rất hoan nghênh thầy Sơn, đã cố gắng hết sức để ngăn chặn bùng học của các bạn Lí 2, và nếu thày cô giáo nào cũng được như vậy thì thật tuyệt vời
nếu ai cũng nghĩ được như thằng gà thế này tốt biết mấy hengB-)

Nguyễn Thế Quang đã viết:

Sao ăn nói tiêu cực thế mày :-/

Tuổi ăn tuổi chơi, học ít thôi kẻo mệt :biggrin:

tớ thấy chơi 4/5 cuộc đời nó vẫn hay hơn :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Sao ăn nói tiêu cực thế mày :-/
Đúc kết 1 năm bùng học của tao mới rút ra được kinh nghiệm xương máu này đó. Cứ suy nghaamx thử đi.
Và dĩ nhiên, nói là 1 chuyện, còn làm là chuyện khác, Năm sau cố gắng đạt chỉ tiêu bùng hơn 50% :))

Miệng Nam Mô Bụng Bồ Dao Găm là thế này đây

Back
Bên trên