Chuyện bùng học nào

Kĩ thuật chuyên tự nhiên thì mới học kĩ công->mới có hi vọng cô Tâm dạy.Còn chuyên xã hội thì học kĩ nông->Cô Tâm ko thể dạy.

cô tâm hình như chủ nhiệm lớp 12 lý 2 ngoan ngoãn không bao h bùng học thì phải!!

mie
học lý anh quyén khó vậy sao
dã man
cứ tưởng ong ý dạy kỹ mới như thé:((

Uh, dạy kĩ nên kiểm tra cũng "kĩ" :D...
Ôi, qua rồi thời QKhỉ :D...

Lớp 8 học QKhỉ Kỹ, lên lớp 9 học cô Tâm, nghĩ lại thấy sướng thật, tưởng thoát được lão ý, ai ngờ lên lớp 10 lại gặp lại "thù" cũ :((

lại gặp Quyến à chúng mày . Ôi tử thần ! Tao cá năm nay điểm lí của tao ko quá 7,0 .
Thêm QA dạy hóa nữa thì bọn mình đứt dép :((
MÀ có bít ai dạy hóa chưa chúng mày ?
post by Ngân

QA dạy hóa thì bùng học dễ ẹc(nếu người chủ nhiệm không fai là cô Nam:D) còn Quyến dạy lí thì tớ hiểu là cuộc đời tớ xuống dốc rồi!!!!ơé oé

Trần Thế Phong đã viết:
Kĩ thuật chuyên tự nhiên thì mới học kĩ công->mới có hi vọng cô Tâm dạy.Còn chuyên xã hội thì học kĩ nông->Cô Tâm ko thể dạy.
\
hehe, iem lớp TN nè, thế này thì sướng rồi.Hơ mà thầy QUyến cũng ko dạy kĩ nông đâu!Thầy sẽ dạy Lý thôi
To MP:(chính xác là con NGân, nhầm, bạn Ngân chứ)hehe, cẩn thận cái mồm đấy!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùng học:tổng kết tình hình cái nhỉ,năm vừa qua ai bùng nhiều nhất hỡi cư dân 0407???:D

10L2 mới gọi là ko bao gìơ bùng học tự hào wa' :D b-) =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
bùng là bùng thế nào? chỉ là nghỉ không có phép thôi :D

Học Lý pác Q thì hoh phải nói j` đâu---> học đc thì ít mà ăn mắng thì nhìu
ko bít cac pác thía nào chứ e với pác Q hình như là khắc tinh!!!!
Hoh jo*` LÝ nèo mà pác hoh quạt cho e 1 trận với tất cả các lý do trên trời dứoi đất: từ tư thế ngồi , cách để chân trong lớp, đến cách trả lời thầy cô ko đc ăn bớt từ---> đủ chuyện.
Mà hoh hỉu e làm j pác ý---> cứ jo*` kiểm tra nèo, kể cả học ky`!!!cứ pác Q trông là thôi rồi---> e chỉ đc ngồi ở đúng vị trí có 10' la` cung`---> rồi pác bẻo e cầm bài lèm xuống cuối lớp---> đến chêt---> cụ e sống dậy cũng chịu ko bit nguyên nhân

10L2 mới gọi là ko bao gìơ bùng học tự hào wa'
yep yep
1oL2 năm nay bị Sơn sơ vin quản chặt we'
nhưng xét kĩ lại thì vẫn có chuyện bùng tuy là số ít:D

khè đấy là chú Hiếu ạ như anh đây này HK I : 6,5
HK II : 9,3
tự hào vãi đái :p mà HK II anh nghỉ đúng cái buổi mà bọn chú bị 1 sướng vãi BEM :D

Back
Bên trên