Cho em hỏi về du học ở Sing

có nghĩa là giết hụt ... con kia mà ko nhanh trí bám vào rìa bên kia của mrt thì thôi xong :) ah mà ở Clementi nhé :)) ...

@ MP: hehe, nghe có vẻ được đấy:)..Nhưng kô qua NUS đâu..Lên town đi..NUS có cái gì đâu:)

có nghĩa là giết hụt ... con kia mà ko nhanh trí bám vào rìa bên kia của mrt thì thôi xong ah mà ở Clementi nhé ...
ASEAN scholarship holder with double degree mà không nghĩ ra được cái kế hoạch gì hay hơn sao? Tầm thường quá :D.

Đi đâu thế hả Tùng ơi? Hay là đi xem phim đi, lâu rồi tớ chưa được xem phim phiếc gì cả.

Là chị áo xanh góc trên bên phải ý :D.

Miu xinh xinh :X :X :X.

Công nhận chị Phương nhìn yêu, em xem ảnh chị hồi lớp 10 cũng cute lém :D.

Đâu em tưởng đấy là anh Cùn, hoặc con khỉ của anh ấy :D ;) :)).

oái, sang SG rồi thấy anh Tùng mất tích luôn, thì ra vẫn lên HAO nhiều thế này :)) :))
@ Nga : chị MP ở ngoài nhìn cute hơn, phong cách hơn trong ảnh cơ. Bao h em sang đây mà coi b-)

Quảng cáo linh tinh b-) Nhưng mà cám ơn các em đã khen nhá :x Mình ưa nịnh chắc phải năng vào đây hơn rồi ;;)

Không hiểu ông Cu kiếm được bài IB với A-level ở đâu mà đi rải truyền đơn khắp nơi. Làm gì đấy? Ông có học IB không đấy? Bị mọi người chê phải đi chứng tỏ rằng mình không hối tiếc à :D?

Á à chị Phương thay avatar rồi kìa :)) :)) :)). Thấy các em khen nhiều quá thay luôn rồi :D. Ồ ôi :D.

Ôi con khỉ :D *Edited* - sau khi đọc bài anh Cùn, em ngoan không muốn spam ạ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có mỗi thế thôi mà đi rao loạn cả lên :)) :)) :)). Nhớ ngày mai hẹn ăn chè rồi nhá, mà bạn còn hứa bạn khao bọn tớ máu của bạn nữa :D.

Hôm nay có buổi nói chuyện của NTU, như mọi lần đều rất là vô ích :D. Toàn tin biết rồi, tuy nhiên có 1 cô prof ở admission office tên là Celest Lee (hoặc họ L L gì đấy) nhìn cute lắm, rất giống người Việt. Tên thì hay, Celest :X :X :X.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Việt Nga đã viết:
Không hiểu ông Cu kiếm được bài IB với A-level ở đâu mà đi rải truyền đơn khắp nơi. Làm gì đấy? Ông có học IB không đấy? Bị mọi người chê phải đi chứng tỏ rằng mình không hối tiếc à :D?

Á à chị Phương thay avatar rồi kìa :)) :)) :)). Thấy các em khen nhiều quá thay luôn rồi :D. Ồ ôi :D.

Ôi con khỉ :D *Edited* - sau khi đọc bài anh Cùn, em ngoan không muốn spam ạ :D.

Nào :D Chị vẫn hay thay avatar mà :D
Em nói thế làm chị xấu hổ quá :(:)))

Rồi, xùy xùy, mọi người bàn chuyện học hành tiếp đi nhá ;;):">

hehe, anh nói về IB đâu Cu:)..Anh đang nói về cái avatar của ĐM Phương đấy chứ:))..
@ monkey : cùn gì mà cùn??Em mới là đứa cãi cố cãi cùn đấy chứ?:p

A thế bây giờ anh muốn cãi nốt xem ai là Cùn chứ gì? Tên anh dễ phát âm thế lắm cơ :)) :)) :)). Ờ tốt, một khi anh vẫn để status là "the monkey is so cute" thì cho anh tha hồ gọi ai là monkey cũng được :)) :)) :)).

Mà anh đừng viết tắt tên chị Phương thế, dễ có suy nghĩ không tốt lắm ạ :D :D :D. Anh vẫn cay cú vụ năm trước hay sao mà thích người khác cũng rơi vào trường hợp ấy à ;) ;) :D.

@chị Phương: Ngày nào chị còn để ava ấy thì cái topic này không quay về học hành được đâu :D :D :D.

Mà thôi em nào vào hỏi cái gì nữa đi để thằng Cu nó đỡ vào tán IB, anh Cùn đỡ vào khoe khỉ, chị Phương đỡ vào xem mọi người khen mình xinh nào :D.

hờ hờ em hỏi ôn thi vào NUS thì mua sách gì về đọc đc 8-| Hay là phải đi luyện 8-|

Thế chắc là đc rồi :-j

Hê hê, hiện tại cảm thấy đi luyện thi là việc vô ích nhất trên đời:( VNga ơi, mày thấy ông thủy thế nào? Còn định học tiếp ko:-? Nếu ko phải ở nhà tao ko tự học được cùng với hi vọng là ông dạy nhanh qua phần O-level để sang A thì tao đã nghỉ quách ở nhà rồi:p Dạy như ông này mà 70k/ buổi đúng là chém ko biết ngượng[-(
Khổ quá Toán mình ngu quá:((

Back
Bên trên