Cho em hỏi về du học ở Sing

đề nghị Tùng anh và Nga em yêu nhau đi cho khỏe, về nhà buổi tối tha hồ chatchit :))

Minh: lần sau em cẩn thận thêm tên đệm bạn em hay cái gì để phân biệt vào ko dễ gây hiểu nhầm lắm nhé ;) chị cũng tên là Nga mà :|

Tùng: đâu mà :"> SMU năng động nên hoạt động ở đâu cũng phải tham gia chứ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..Thế mà SMU tớ chả bao giờ thấy có activity gì của bọn ấy:p..Đợt này ấy có làm cái IMF volunteer kô thế?

Bạn Cu lo chuyện của bạn (;) ) đi, việc quái gì phải dính vào đây? Vả lại từ bao giờ tớ thành "Nga em" của bạn thế hả :)) :))? À mà lên topic lớp kể tiếp chuyện đi, up nốt cả ảnh nữa đi, dạo này chán đời tớ thích nghe chuyện lắm :D.

@chị Nga: Chị ơi đừng quan tâm thằng Cu nó toàn nói linh tinh :D. Chị học SMU ạ? Thường thì SMU khi nào là deadline nộp application form vậy ạ? Với cả chị có kinh nghiệm gì khi phỏng vấn SMU không share em với :D.

:))..Em này mất tích đâu bao lâu nay, thấy có người vào post lại lên đây chiến đấu tiếp à:))..Mà em ơi, cái đứa cùng tên với em, bạn anh nó tùy hứng mới lên mạng lắm nên cũng thỉnh thoảng nó mới trả lời cơ:p..Cứ từ từ mà chờ đi, đúng kô QN? :p

Em có mất tích đâu, khi cái topic này bài cuối mãi mãi là tên em thì em lên post tiếp làm gì nhỉ ;)? Mà thôi, lại đang chán SMU rồi, chị Nga lên thì em hỏi tiếp, không thì lại đi tự mò thông tin thôi :D. Thời đại Google cơ mà :D.

@Cu: Chị tha nhỗi cho em :D!

Em có mất tích đâu, khi cái topic này bài cuối mãi mãi là tên em thì em lên post tiếp làm gì nhỉ
==> only thanks for ppl like me that this topic survives:))..Tại đợt vừa rồi anh mải ăn chơi nhảy múa sau kì thi rồi bận việc lung tung nên ko đi post lung tung:D..And since when do you like SMU to begin with:p..If you reread most of the posts, it is I who have been promoting SMU:)..
@ CU: Ngoan thế em:p..dạo này được anh mày dạy dỗ tiến bộ lên phết nhỉ:p

Nhận vơ rồi, nhận vơ rồi anh Tùng ạ :)) :)) :))! Em đã bảo từ trước là em vẫn still considering whether I should apply to SMU or not... cơ mà :D. Nếu tháng 12 này em không thi SAT thì anh có dùi gì cũng chả có kết quả đâu :D.

@ CU: Ngoan thế em..dạo này được anh mày dạy dỗ tiến bộ lên phết nhỉ
Vợ nó dạy chứ anh :D.

:))..Vợ nó vô tích sự, dạy sao được thằng cu:p..Phải qua tay anh mới được thế đấy em:p:))
Mà anh tưởng bọn lớp em ai cung thi SAT tháng 10,11,12 mà?:p..Anh cũng đang sắp thi SAT nè:)

Đâu phải ai cũng đâu :D. Như em đây nè, nếu có thi cũng chỉ SAT I thôi, mà giờ này còn chưa học gì :D.

qua tay anh Tùng mới được như thế ;), thế này thì em phục anh rồi :D.

uh thì tưởng thi SAT I chứ SAT thì chỉ cần cho US thôi mà:)..Mà bọn lớp em máu phết nhi:p..Thi tận 2 lần lận:D..Mà "trẻ con" A1 giờ giỏi bỏ xừ:p..Cần gì học:p..Anh đang nghĩ kô biết nên thi SAT 2 lại cho vui kô nữa:)..
Ờ qua tay anh Tùng mới được như thế , thế này thì em phục anh rồi
kô tin cứ việc kiểm tra thằng cu;)

kô tin cứ việc kiểm tra thằng cu
Đâu đâu em tin mà :D. Tin cho nên mới có tô đậm :D :D.

Ối anh nói hay thế :)) :)), cần gì học :)). Lớp em đang US History loạn cả lên. Bọn nó vừa nghe iPod vừa học qua file text trên màn hình iPod :)) :)). 1 đống đứa cứ suốt ngày ca cẩm hết ông này lại đến bà kia :)) :)). May em không thi SAT II. Bây giờ mỗi SAT I đã đủ chết rồi, giời ơi verbal :((, giời ơi writing :((. Lớp em nói là thi lại nhưng cũng chả mấy đứa thi lại đâu :D.

haha, good good:)..Em có muốn gửi ai vào trung tâm đào tạo và giám định chất lượgn của anh kô:p..ặc ặc, chăm vật:)..Chả bù cho mình:D..Kô hiểu bọn nó đỉnh thế nòa nhỉ:D..Vào của lớp em thấy chúng nó kêu loạn lên thi SAT2 mà kêu là kô định thi lại:p..Mà giờ SAT ở VN hết chưa?

Thì bọn nó đợt tháng 6 chỉ thi Maths thôi mà :D. Thảo nào, anh nhảy vào topic lớp em post 1 bài one-hit-wonder thế thì không được nghe PZ bấn rồi :)) :)) :)).

VN chưa hết, tháng 10 vẫn còn chỗ hay sao ý, em không định thi tháng 10 nên không quan tâm lắm :D.

Anh ơi cho em hỏi, sư phụ em ý, bạn Trần Thế Phong ạ, anh đã dạy dỗ chưa mà sao càng ngày càng nhàm chán thế :D ;) ?

hehe, lúc nào chẳng đọc topic của lớp em:p..Mỗi tội thỉnh thoảng hứng lên, post 1 fat cho vui thôi:)..Mà công nhận máu vật, US hist cũng thi. Anh muốn thi nhưgn dêk kiếm được sách:D

hehe, sư phụ em thì anh chưa có dịp "chăn dắt":))..Mà bây giờ anh già rồi, chắc nhường lại cho bọn trẻ chăn dắt nhau..Phủi tay đi tu thôi:D

Ai vừa mới bảo với em là có muốn gửi ai cho chăn dắt hộ thì gửi ấy nhỉ :D :D? Chưa chi đã đòi retire, sư phụ em có vẻ là hàng khủng nhỉ :D!

Sách US His bên này bay loạn xạ, chỉ tội chán thật, chán lắm ý. Có khi còn chán hơn Sử VN, chả khác gì cả, toàn số với má bay loạn cả lên :((.

Tùng ơi, sao ấy buôn chuyện lắm thế /:) Nhớ ấy quá >:-D< hehehe :D

US hist hay cực:p..Dễ nhớ và exciting..Hồi trước anh học trên lớp thấy thích:D..Mỗi tội giờ chả có sách:D

----------

:))..Bạn MP nhớ tớ à:p..Xúc động quá:p..Kiểu này khi nào phải sang NUS thăm bạn mới được:))..Mà lại tóm thêm 1 chú lớp mình invi:p..Trên YM thì chả thấy đâu trong khi nó lại vào đây post:p

Back
Bên trên