Chao cac em! Làm quen đi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Châu ơi,địa chỉ web cá nhân của anh là gì,để em vào hack chơi
chị trang ơi,con trai 29 tuổi đã là gì đâu,còn trẻ chán,mà nhìn chú ý thì ai cũng nghĩ là chỉ khoảng 22,23 thôi.lại còn giỏi võ nữa nè,tay ko chặt được 10 viên gạch đó.nào,chị có đồng ý thì để em giới thiệu

Phuong Nga đã viết:
chị trang ơi,con trai 29 tuổi đã là gì đâu,còn trẻ chán,mà nhìn chú ý thì ai cũng nghĩ là chỉ khoảng 22,23 thôi.
Trời ơi! Thế lại càng hổng được!!! Con trai gì mà "lớn tuổi" thế vẫn như trẻ con!!! He he he!:D :D :D
lại còn giỏi võ nữa nè,tay ko chặt được 10 viên gạch đó.nào,chị có đồng ý thì để em giới thiệu
Lại còn giỏi võ nữa để chị chết toi ah???:mrgreen: Xin kiếu nha! He he!!!
Đùa tí thôi! giới thiệu cho chị với nào!!!;) ;) ;)

Phuong Nga đã viết:
Anh Châu ơi,địa chỉ web cá nhân của anh là gì,để em vào hack chơi
chị trang ơi,con trai 29 tuổi đã là gì đâu,còn trẻ chán,mà nhìn chú ý thì ai cũng nghĩ là chỉ khoảng 22,23 thôi.lại còn giỏi võ nữa nè,tay ko chặt được 10 viên gạch đó.nào,chị có đồng ý thì để em giới thiệu

Trang Web của anh hả? Hehe, em định hack cái gì? Hack làm sao được mà hack :D Anh mới làm một ít vì có ít thời gian mà. Để hè này sửa lại, hoặc là làm một trang khác. Hehe! :D
Em ơi, chú em chưa vợ nhưng liệu đã có người yêu chưa vậy? Hehe, phải nói rõ trước để chị Trang còn liệu. :D ;)

NGUYEN Thu Trang đã viết:
Anh Châu ơi! Thấy em có xinh ko???
:D :D :D :D :D
Đây là ảnh của em hả? Trông cũng được đấy chứ! Mà em phải hỏi chú của Nga chứ, sao lại hỏi anh! Hehe :D :D ;)

Nga mà đòi hack gì:D
Mọi ng đừng có nghe con Nga mối lái:nono::nono: nó toàn nói linh tinh đấy, mà sao mày biết anh Tùng nhiều vợ hả nga, tao tưởng có mỗi mày thôi:D

Zzang Tran đã viết:
Nga mà đòi hack gì:D
Mọi ng đừng có nghe con Nga mối lái:nono::nono: nó toàn nói linh tinh đấy, mà sao mày biết anh Tùng nhiều vợ hả nga, tao tưởng có mỗi mày thôi:D

Em ơi, tên thật của em là gì vậy? :D Zzang Tran=>Nhìn thế này khó đoán ghê! :-/ :-? :D ;)

Thì đấy là tên thật của em anh còn đoán gì nữa:shock::D

Zzang Tran đã viết:
Thì đấy là tên thật của em anh còn đoán gì nữa:shock::D
Oái, bé Zzang Tran đang trên mạng, vừa post xong đã thấy trả lời rồi. :D Chắc em họ Trần, còn tên thì là Zzang hả? Nghe hay nhỉ? Thế này thì đi thi không sợ bị trùng tên. Hehe ;)
Thôi được rồi, em vào đây có định làm "cố vấn" cái gì không vậy? :D ;) ;)

Đâu có gì, em chỉ thấy con Nga xí xớn thì vào lật tẩy thôi:D

Zzang Tran đã viết:
Đâu có gì, em chỉ thấy con Nga xí xớn thì vào lật tẩy thôi:D

Hic hic, "lật tẩy" hả? :D Chết chết! Không bít bé Nga sẽ nói gì đây! :D ;)

chỉ định lên mạng một tí nhuqng thấy mày đang nói xấu tao nên phải lên tiếng thôi
hmm,tao chỉ muốn giúp đỡ người khác thôi mà,mọt con người tốt bụng và nhiệt tình
tên thật của nó là trần Hương Giang anh ạ,chẳng có giè đặc biệt đâu
sao chị Trang cứ chê ỏng chê eo vậy,chị thích trẻ thì thôi,làm vợ anh Tùng cùng em cho vui vậy
ko sợ anh Tùng kém tuổi chị đâu,anh ý bị đúp 4 năm đấy

Phuong Nga đã viết:
sao chị Trang cứ chê ỏng chê eo vậy,chị thích trẻ thì thôi,làm vợ anh Tùng cùng em cho vui vậy
ko sợ anh Tùng kém tuổi chị đâu,anh ý bị đúp 4 năm đấy
Em gái ơi! Thế lấy "anh Tùng" nhà em thì chị về làm vợ lẽ à??? Chịu sao được hả em!!!:( Mà thời buổi này chỉ được 1 vợ 1 chồng em hổng biết sao? :confused: Ngày xưa chị lấy chồng chung cũng đủ khổ rồi, hic hic. Bây giờ mà thế chắc chị nhảy lầu quá em ơi, he he he!!!:D :D :D

Đề nghị em Nga và em Giang không cãi nhau ở đây nhé! Không khéo anh Tùng đọc được lại delete bài bây giờ. :D

anh Tùng chắc ko nỡ xóa bài của em đâu anh châu ạ,chỉ xóa bài con ZZ thôi.Em là vợ anh ý mà
chị Trang ơi,thế thì em giới thiệu chú của em vậy
mà em ko chắc chú ý có người yêu chưa,mà có rồi thì chị xông vào cướp chứ có sao

hehe, ai bảo kô dám xóa. :p. Có ai chăng nữa thì cũng xóa hết nếu như là post chat chit lung tung. Phải đảm bảo quy định của board chứ.:D Nhưng mấy hôm nay kô rỗi nên tạm tha cái đã.:D Có gì lúc nào rỗi rãi sẽ thanh toán sau:D. Mọi người cứ vui vẻ post đi rồi lúc đó em move một thế cho vui:D:))
Mà nè Nga kia, ai cho em vào đây offer anh lung tung thế hả?:p Phải xem anh có đồng ý kô chứ:D

Đấy, vừa nhắc đến Tùng là có mặt ngay. Hehe :D
To Nga: Sao em lại xui chị Trang thế hả? :D ;) Chiến tranh mà nổ ra thì chú em đứng giữa sẽ là người "chịu đòn" nhiều nhất đấy! Không hiểu "võ công" của chú ý có chịu nổi không! :D >:-D< :>

Anh Châu nói rõ đúng. Dù giỏi đến đâu mà đứng giữa mấy con sư tử thì chịu sao nổi chứ:)).
To anh Châu: Tất nhiên là phải có mặt giải quyết vấn đề rồi:D. Đáng lẽ em cũng chẳng vào post đâu nhưng thấy bé Zz là lại phải vào xem xét vì em này "ngoan ngõan", hiền lành phải biết nên phải vào xem xét kẻo nhỡ đâu chỗ này biến thành bãi chiến trường thì chết:D

:madflame::madflame:Anh Tùng vừa phải thôi nhé, em đã ko nói gì còn vào mỉa mai nói móc em hả, vừa nói vợ anh mấy câu mà anh đã vào xỏ xiên em để trả thù cho nó rồi:nono::nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên