Chao cac em! Làm quen đi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, chị Trang góp ý với bé Nga chí phải:D. :)) Ah quên, nó có em rồi mà:D. Thế chị thì sao hả:p

Uh nhỉ! Quên mất là "Nga đà có chủ" Xin lỗi hổng giới thịu nữa kẹo "chiến tranh giữa các vì sao":D
Còn chị ý à! Em hổng bít là chị theo chủ nghĩa độc thân à?;)

chi Trang dung nen lam mat y chi cua anh Chau the chu
anh chau lo gi,bao anh Tung chia bot vo cho,anh y co nhieu lam,nhung ko duoc dem em ra cho day nhe

Hết Trang bé lại đến Trang lớn bắt nạt mình. :D Hehe, may mà có em Nga can không thì... :lol:
Anh mới làm cho Trang bé một cái avatar mà sao chưa thấy upload lên nhỉ? :mad: :cool: :rolleyes:

hehe,nhờ có em ko thì anh Châu ra bã
chính nhờ em hòa giải vun vén mà gia đình ta mới hạnh phúc đước thế này chứ anh tùng nhỉ

hehe, kiêu quá. Cái đó phải là từ 2 phía chứ:p. Đâu chỉ 1 phía hả em. ANh Châu và mấy chị kinh nghiệm hơn cho ý kiến cái nhi:p

đúng quá anh còn cãi gì nữa.Anh thì ở tít tận bên Sg có lăng nhăng với con nào cũng chẳng ai biếtcòn một mình em phải nuôi 2 đứa con đây này

Trùi ui! Em Nga đã 1 cổ 3 tròng rui à??? Riêng Tùng đã khổ lắm rùi lại còn 2 đứa con nheo nhóc nữa chứ!!! :dazzler: "Lấy chồng sớm làm gì để... phải lo toan nhiều!":D :D :D

Phù phù, hôm thi Miss Ams vừa rồi bận quá không đi xem được. Nghe nói một em lớp 10 được giải nhất thì phải. Đúng là "hậu sinh khả uý". Nhưng không hiểu sao thấy mọi người có vẻ kêu ca ban giám khảo. Tiếc là mình không đi hôm đấy, không thì mình đã đứng ra... giải quyết rồi. :D Hehe, tuần này hình như lại có thi... áo tắm tiếp (theo yêu cầu của nhiều người và ban giám khảo). Có khi mình phải tranh thủ bớt chút thời gian đi xem mới được. :D

hehe, kiêu quá. Cái đó phải là từ 2 phía chứ. Đâu chỉ 1 phía hả em. ANh Châu và mấy chị kinh nghiệm hơn cho ý kiến cái nhi
Nói chung anh cũng chưa có nhiều kinh nghiệm trong "mấy cái này" lắm. ;) Hì, nhưng mà phải xuất phát từ hai phía là đúng rồi. :rolleyes:

đúng quá anh còn cãi gì nữa.Anh thì ở tít tận bên Sg có lăng nhăng với con nào cũng chẳng ai biếtcòn một mình em phải nuôi 2 đứa con đây này
Hehe, Nga cũng bít ghen hả? Sao lại nghĩ anh Tùng đi lăng nhăng hả? Có gì thì "đóng cửa bảo nhau" chứ! Mà em có hai đứa con rồi cơ hả? Hehe! :D ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên