Chao cac em! Làm quen đi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, ai thèm vào bênh gì đâu.:D Tại em nổi tiếng quá nên đích thân anh là MOD của board này phải vào đón tiếp đấy chứ:p. Ai dám nới mỉa em hả:p:))

Không dám, em vào đây nghịch nốt câu này thôi cho anh đỡ phải đón tiếp, em chưa nói gì anh thì cũng đừng nên động vào em nhé, khuyên chân thành anh nốt câu đấy rồi em té, bb mọi ng :D

chết chết, đừng nóng thế em. Nói chung có em vào đây anh còn có người để chiến chứ kô thì biêt chiến ai đây:p. Ai dám đuổi em đâu:D. Mà anh thì đâu to gan đến mức đụng đến em chứ.:D Anh Châu ui, ra giúp em gọi bé nay lại nào:D

To Tùng: Nè! Em bảo ai là sư tử thía? Lại muốn ăn đòn ah! Chị bảo Nga cho em 1 trận bây giờ.:D

To Nga: Em xui dại chị gì thế hả??? Chị hổng có muốn bị tạt axit ah nghen!;) Chị còn iu đời lắm mừ! :mrgreen:

To Zzang: Ơ, sao bé ZZang Tran lại định té hả? Topic này đặc biệt dành cho con gái Ams mà! :D Càng đông vui càng hay ;) Anh Tùng chỉ trêu em tí thôi. Thời buổi này con trai mà không bít trêu con gái thì chán lắm. Hehe :D Rỗi rãi vào đây đi em! Sắp hè rồi, phải tranh thủ chat chít tí chứ (hì, hơi vi phạm quy định đây! :D)

To Tùng: Bé này "nổi tiếng" lắm hả? Hic, nhìn số bài thì bít :rolleyes:

To Trang: Khiếp, sao em nói thế! Làm gì đến mức độ kinh khủng thế. Nói thế thì bé Nga chắc không dám giới thiệu nữa đâu. Em phải từ từ điều tra đã. Bít đâu chú Nga chưa có ai. Hehe! Bít người bít ta, trăm trận trăm thắng! :D ;)

hehe, vừa mới bị em Zz xử lí xong thì lại đến bà chị này.:D Không hiểu 2 người này có quen biết nhau không đây mà kéo vào đây tổng tấn công mình. Kiểu này thì chết:D Chết thật, em đây chỉ đứng từ ngoài mà nói với con mắt chủ quan mà bà chị đã lăm le dọa đập em rồi:D Thế mà kô phải sư tư chắc:p.:)) Chị cứ bảo Nga nó xử lí em đí:D. Chỉ sợ không được thôi:)).
To anh Châu: chết thật, chưa chi đã rủ rê em Zz chat chit. Anh không thấy là em ý là giỏi chit chat ntn à? Nó đăng kí HAO sau em mà đã post hơn gấp đôi em rồi. Kiểu này là hè này mình chuyển nghề thành nhân viên dọn rác mất.:D Đùa tí thôi, cái này là board làm wen, cho chit chat với mức độ vừa phải:D. Miễn không ăn nói lung tung là OK. Anh Châu cứ tiếp tục vui vẻ nhé. Có gì không chịu được mấy bà chị và mấy em này thì gọi em qua đây giúp.

Yên tâm đi, anh không sao đâu. Mấy em này hiền lắm mà. Hehe! :D ;)

hehe.em biết là anh tung chỉ dọa chứ ko nỡ xóa bài đâu,anh tùng dễ tính mà,mọi người cứ chat thoải mái nhé,ko sao đâu
anh châu nói sai rôi,phải nói con gái bây giờ ko biết trêu con trai thì chán lắm chứ
đúng rôi,anh tùng ko phải lo,bọn em toàn nhưng người hiền lành dịu dàng,ko lo anh châu bị bắt nạt đâu

Khiếp! Ai dám bắt nạt anh em nhà các anh cơ chứ! Chị em chúng tui mạnh miệng là thế chứ hiền lắm àh!:mrgreen: Phải nói trước như thế kẻo sau này bị chèn ép!!!:D :D :D

:cool: //:cool:// :cool:// :cool:
Có ai muốn làm quen với QM tin không?

đẹp trai +thông minh nhất khóa 02-05...:D $$$
Anh CHAU muốn làm quen với vài em "nữ" khối tự nhiên 0?
:mrgreen: :mrgreen: "TUYỆT CÚ MÈO !!!!!!"......

ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM!!!
CHỦ TỊCH HỒ CHÍ MINH MUON NĂM!!

PHAMQUANGMINH đã viết:
đẹp trai +thông minh nhất khóa 02-05...:D $$$

Nè nè! "Cậu bé" có wá lời ko đấy??? :D
Ko biết khóa 02-05 có ai đẹp trai ko hay toàn "phi thường xấu", hehehe!!! :D :D :D

PHAMQUANGMINH đã viết:
Anh CHAU muốn làm quen với vài em "nữ" khối tự nhiên 0?
:mrgreen: :mrgreen: "TUYỆT CÚ MÈO !!!!!!"......

Phương châm của anh là làm quen với càng nhiều con gái Ams càng tốt, không phân biệt tự nhiên hay xã hội. Anh muốn lấy lại một thứ mà mình đã vô tình để mất hồi cấp 3. Hồi đấy anh quen quá ít con gái và thực sự cũng không quan tâm nhiều lắm đến cái vấn đề đấy. Đến khi ra trường mới nhận ra cái đáng tiếc nhất thời cấp 3 là có quá ít bạn gái trong khi mình đã thực sự được học trong một môi trường... đầy rẫy con gái :D ;)

Phuong Nga đã viết:
anh châu nói sai rôi,phải nói con gái bây giờ ko biết trêu con trai thì chán lắm chứ

Thế... ở lớp... em có hay trêu bọn con trai không? :D

he`he`...anh Châu Bít mình ế rùi nên bi zo định làm lại từ đầu hả?????hic..muộn rùi...muộn rùi :D:D:D:D...Bạn nào mà chẳng là bạn....ko chơi fan biệt đối xử :krach: :krach:

Hehe, ế là ế thế nào? :D Hình như em chưa xem homepage của anh thì phải. Thôi được rồi, em sẽ bít. Lúc đấy thì đừng có mà... :D ;)

Mà em bảo anh phân biệt đối xử cái gì hả? :-? Khổ quá, hồi trước nói rồi chả lẽ bây giờ nói lại. Có khi em thử đọc cái bài thứ hai trong topic này của anh ( ở trang 1 ý) thì sẽ hiểu. :D ;) Ai mà muốn phân biệt cơ chứ! #-o [-( :-& /:) B-) :^o 8-| :-s
:> :) :D ;)

anh Châu thích làm quen với con gái thì sang chỗ Anh1uii lớp em ở 02-05 ý.Toàn con gái,tha hồ cho anh làm quen.
anh châu ngần này tuổi mà chưa có gf thì chẳng ế rồi còn giè
hay để em giới thiệu chị họ em.mà thôi,mình hơi đâu cứ suốt ngày đi giới thiệu ko công chứ

Ôi em ơi, lớp anh hồi xưa bây giờ vẫn còn mấy thằng chưa có mà. Anh đâu có phải là người duy nhất đâu. Anh có thằng bạn học trường kinh tế, suốt ngày nó kêu là nó được ở một cái mỏ, toàn con gái xinh. Mà nó thì cũng được chứ đâu đến nỗi. Hehe, thế mà tới giờ nó chưa có ai đấy. Tóm lại, chưa có gf là do nhiều nguyên nhân, có thể là chưa gặp được người vừa ý, có thể là chưa có duyên với người mình thích, hoặc v.v... và v.v... Anh cũng không thấy vội lắm. Con trai thế này vẫn còn trẻ chán. Anh bảo một con bạn anh là "Bây giờ tớ không vội, cứ từ từ có khi lại lấy được vợ trẻ!". Hehe, thế là nó ủng hộ anh liền. :D Mà không ủng hộ thì cũng phải chịu thôi. :D ;)

To Nga: Đúng là chị thấy em hổng cần làm mai mối nhiều như vậy làm gì cho mệt, cứ tìm cho mình đi là vừa:D hehe! Mà em đã có chưa vậy???;) Hay là để chị giới thịu cho!:mrgreen:
To anh Châu: Anh Châu ế rùi bây giờ chỉ còn bít tự an ủi mình thui! Hic hic khổ thân quá!!!:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên