Chao cac em! Làm quen đi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Do Minh Chau đã viết:
Đúng rồi, tên giống từ A đến Z luôn! :D
Hehe, sao toàn con gái tên là Trang vào đây nhỉ? Chẳng lẽ anh có duyên với những người tên là Trang hả?
:D ;)
Đồng chí này hoang tưởng hơi bị nặng rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy chết, sao lại nói thế hả em? :D
Thì đúng là em đã vào đây mà. Nhân chứng, vật chứng có đủ còn không tâm phục khẩu phục à? :rolleyes: :D
À, thế cái người trong ảnh là ai thế, sao trông... buồn buồn vậy? Em bảo người đấy gửi cho cái ảnh "tươi" hơn một chút đi chứ! :D ;)

Thay mặt mod em đề nghị anh Châu ko chat chit linh tinh nhớ :D.Ơ,tình hình là anh bằng tuổi với ông anh em,về nhà học bài đi ko mẹ lại đánh đòn bây giờ:))
Đồng chí trong ảnh ạ???Trông bùn bùn thế mới hay chứ???Thấy mọi người nhăn nhở suốt ngày nên chán,bây giờ đổi gu.Mà anh Châu nghe câu "trẻ con ko tò mò chưa nhở"....trẻ con đã thế thì người lớn càng ko chứ nhể???

Hehe, em nhân danh MOD đề nghị 2 anh chị kô chat chit lung tung nhé:D:D:D. Chị Trang cũng dứa mà lại đi nói anh Châu. Chat chit suốt ngày ra. :p. Mà người trong ảnh là ai thế hả chị?
To chị Trang (Francais): Trình độ của em kém lắm. Chỉ hiểu câu anh Châu bảo chị và mấy cái giao dich thông thường thôi. Đâu đủ trình độ nói chuyện với dân Pháp xịn chứ.:D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Ơ,tình hình là anh bằng tuổi với ông anh em,về nhà học bài đi ko mẹ lại đánh đòn bây giờ:))
Mà anh Châu nghe câu "trẻ con ko tò mò chưa nhở"....trẻ con đã thế thì người lớn càng ko chứ nhể???

Ái chà, cậy bé bắt nạt lớn hả? :D Chắc ở nhà bắt nạt ông anh em quen rùi nên lên đây bắt nạt anh hả?
"Trẻ con không tò mò" thì người lớn chẳng lẽ cũng không tò mò hả? Thế thì lấy ai ra để tò mò hả em?
Mà nói thật với em là mặt anh trông cũng hơi... baby, thành ra anh thấy các em bé hơn rất hợp với anh đấy :D ;)
Mà em ơi, hình như em bị... lạc hay sao thế? Em không đọc trước bài mở đầu trước khi vào đây hả?
:D ;)

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Hehe, em nhân danh MOD đề nghị 2 anh chị kô chat chit lung tung nhé:D:D:D. Chị Trang cũng dứa mà lại đi nói anh Châu. Chat chit suốt ngày ra. :p.

Suýt nữa thì quên mất em là... MOD nhỉ! :) ;)
Thì đấy, anh đâu có định chat chit lăng nhăng đâu. Tại có người khơi lên ấy chứ. À mà chat chit thì mới làm quen được chứ, đúng không? Mục đích ở đây là làm wen mà! :D ;)

Hehe, em thấy chị Trang thay mặt em nên em cũng mới đùa tí thôi. Miễn là anh nói đúng đắn và kô câu bài thì cứ thoải mái đi. Em flexible mà. Từ nãy là trêu 2 người tí thôi.:D. 2 anh chị cứ tự nhiên nhé. :D. Sau này có gì thì hối lộ em vì giúp 2 người biết nhau:))

Ặc ặc,cái gì thế này????Anh em nhà chú Tùng lại bênh nhau hả???Quả này chị phải thay mặt admin thôi :)).
To chị Trang:em cũng ti toe biết đúng 2 câu tiếng Pháp...hihi...nói ra dọa người cho vui...Em định năm sau học tiếng Pháp hoặc tiếng Đức nhưng đứa bạn em bảo là ngữ pháp tiếng pháp khó lắm,nó ngược lại hẳn với tiếng anh nên em cũng chả biết thế nào mà lần cả.
To Tùng:gì mà tò mò thế em :D.Ngưởi trong avatar cũng là người như em thôi, có 2 mắt,2 tai, 1 mũi,1 miệng, ...Đồng chí này trông cute nhở

Hoang tưởng hết sức!!!

To anh Châu: Đúng là anh hoang tưởng hết sức luôn! Cẩn thận kẻo đây là 2 người tên Trang anh gặp duy nhất trong đời đấy!!! He he he!
Đùa tí thôi anh Châu ơi!

To Trang "bé":Em sinh sau chị nên chắc là em bắt chước chị lấy tên là Trang chứ gì!!! Thôi cứ Trang "lớn", Trang "bé" là được mà. Anh em đồng chí Châu thấy vậy thế nào? Mà 2 anh em đừng có quây lại bắt nạt chị em tui nha!

To Tùng:Em học cái gì bên đó thế? Phổ thông như ở nhà mình àh? Em định học ĐH ở bên đó luôn hay là về???

:) :) :)

em cũng ti toe biết đúng 2 câu tiếng Pháp...hihi...nói ra dọa người cho vui...Em định năm sau học tiếng Pháp hoặc tiếng Đức nhưng đứa bạn em bảo là ngữ pháp tiếng pháp khó lắm,nó ngược lại hẳn với tiếng anh nên em cũng chả biết thế nào mà lần cả.
To Tùng:gì mà tò mò thế em :D.Ngưởi trong avatar cũng là người như em thôi, có 2 mắt,2 tai, 1 mũi,1 miệng, ...
Anh thấy tiếng Pháp với tiếng Anh khó như nhau mà, chắc là học chăm sẽ giỏi thôi. Ông thầy anh bảo: nếu muốn học để nghiên cứu thì học tiếng Anh, còn nếu muốn học làm thơ thì học tiếng Pháp. Hehe :D
Mà anh còn nghe nói tiếng Đức còn dễ học hơn nữa cơ. :D ;)
À, cái người trong ảnh của Tùng thì chả ai muốn thắc mắc làm gì cho mệt vì là một anh chàng mắt xanh, mũi lõ, mà Tùng lại là con trai. Hehe, còn em là con gái mà cái người ảnh đấy lại là người Việt Nam (hìhì, anh đoán thế ;) ) cho nên mọi người mới thắc mắc chứ. Biết đâu lại là... bf thì sao! :))

To Trang "lớn": Khiếp, cái tiêu đề "Hoang tưởng hết sức!!!" của em to quá! :)) ;;-) ;)

Quả này chị phải thay mặt admin thôi
hehe. Thay mặt sao được. :p. hehe
To Tùng:gì mà tò mò thế em .Ngưởi trong avatar cũng là người như em thôi, có 2 mắt,2 tai, 1 mũi,1 miệng, ...Đồng chí này trông cute nhở
Các bộ phận trên cơ thế thì chắc đúng là con người rồi nhưng mà chị lại chọn làm avatar của mình thì em mới tò mò mà. Đó là đức tính bình thường của con người. Chẳng lẽ cutie của chị kô có tính đó hả? Thế thì chị phải đề phòng hơn đó.:D
To Tùng:Em học cái gì bên đó thế? Phổ thông như ở nhà mình àh? Em định học ĐH ở bên đó luôn hay là về???
Em hiện đang học secondary thôi. Phải học lại. Chán quá. Bọn SG kô chịu cho học đúng tuổi. Đành chịu thôi. CHắc là sẽ học luôn một mạch chứ. Em cũng chưa biết đuợc. Thế giờ chị trường nào vậy? Em cũng có người quen sang Pháp học. Thế chị là university a?

Do Minh Chau đã viết:
À, cái người trong ảnh của Tùng thì chả ai muốn thắc mắc làm gì cho mệt vì là một anh chàng mắt xanh, mũi lõ, mà Tùng lại là con trai. Hehe, còn em là con gái mà cái người ảnh đấy lại là người Việt Nam (hìhì, anh đoán thế ;) ) cho nên mọi người mới thắc mắc chứ. Biết đâu lại là... bf thì sao! :))
Khổ,em chẳng có cái ảnh nào nên hồn cả nên phải dùng ảnh của người khác làm avatar thôi:cool: :cool: :cool: :cool: :cool:
Tùng ơi,sweetie của chị hả????hic...nói ra lại thấy đau lòng...có muốn đề phòng hay ko cũng ko được ý chứ.Ah mà em phải học lại 1 năm à???Bọn nước ngoài lắm chuyện lắm...hồi chị mới sang chúng nó cũng ko cho chị học 12 đâu,phải cãi nhau mãi đấy....em phải đứng dậy đấu tranh đi :D chũng nó thấy mình hiền nên bắt nạt đấy
Chị Trang ơi,sợ gì anh em nhà chú Tùng, vớ vỉn chị em mình úp sọt như chơi ý chứ :D

Khổ,em chẳng có cái ảnh nào nên hồn cả nên phải dùng ảnh của người khác làm avatar thôi:cool: :cool: :cool: :cool: :cool:
Thôi để khi nào anh gửi cho em cái ảnh... của anh mà làm avatar :D

Chị Trang ơi,sợ gì anh em nhà chú Tùng, vớ vỉn chị em mình úp sọt như chơi ý chứ :D
Khiếp nhỉ! Chắc bên đấy em bắt nạt hết bọn con trai nhỉ? Eo ui, sợ quá! :D ;)

Hai em Trang úp sọt bác Châu đê, 2 cái sọt chụp lên thì khó chịu lắm nhỉ :)

THAI Quang đã viết:
Hai em Trang úp sọt bác Châu đê, 2 cái sọt chụp lên thì khó chịu lắm nhỉ :)
Ôi anh ơi, anh phải đứng về phía em chứ. Anh xui thế nhỡ hai em đấy làm thật thì... teo :D

To Thu Trang "lớn": Anh cũng có mấy đứa bạn đang học bên đấy. Thấy có đứa bảo ở chỗ nó hay có bãi công và hay tắc đường lắm. Chỗ em thì sao hả? Mà em đang học cái gì thế nhỉ? ;)

To Tùng: Anh đã bít cái người trong ảnh của Thu Trang "bé" là ai rùi. Hehe, anh em ta khỏi cần thắc mắc làm gì nữa. Tóm lại là hơn Trang "bé" 1 tuổi (chắc thế), tên là P gì đấy (chắc là Phương hay Phùng, hì hì). :D ;)

To Thu Trang "bé": em nghe lời anh nên đã đổi cái ảnh khác rồi hả? Cái ảnh này thì tươi hơn cái trước, nhưng mà hình như anh bạn của em thích chụp ảnh buổi tối hay sao nhỉ, thấy hơi tối tối (cái ảnh trước cũng vậy). Hì, anh đã bỏ ý định gửi ảnh của anh cho em làm Avatar rùi. Gửi xong rùi em upload lên để mọi người hiểu lầm thì... chít :D :D :D ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
eo ơi,sợ quá :D:D:D:D,anh Châu là điệp viên của CIA hay FBI mà điều tra nhanh thế????
hè hè,anh toàn suy đoán lung tung,chả đúng gì cả..anh đọc mấy dòng em post ở box tâm sự rồi chạy sang đây làm thầy bói hử????tội này đáng úp 4-5 cái sọt ý...chị Trang lớn đâu rồi,chị em mình chuẩn bị nào ...:D:D:D:D ...hehe, có ai tin là mình bịa ko nhở????Spring brake ngồi tu ở nhà,chả có việc gì để làm nên cầm bút hý hoáy vài chữ,thế mà cũng có người tin:D:D:D:D:D...thế là sau này ko sợ thất nghiệp rùi...có gì thì làm nghề dụ dỗ trẻ con cũng được
Mà này,em có nghe lời anh đâu nhở????Chẳng qua mấy ngày trước đang bùn nên để ảnh bùn,còn bi zo vui rồi thì change...hè hè...anh làm gì có cái ảnh nào trông "chất"như ảnh này mà đòi gửi chứ.....:D:D:D:D
To chị Trang lớn:hè này về,ba me em cũng cho em qua Pháp 1 thời gian, chắc khoảng cuối tháng 6 em qua.Gặp được chị bên đấy thì tốt, đỡ lo bị mẹ mìn bắt :D:D:D(nhge có vẻ hơi zo dzuyen nhở:(:(:(:( )AH đúng rồi,hè này về em đang tính học thêm tiếng pháp nữa đấy nhưng em ko bít chỗ nào cả...chị chỉ bảo cho em cái ;)..em muốn học nhanh nhanh để sau 3 tháng hè bít được nhũng cái basic,vào năm khỏi bỡ ngỡ...thankx thankx

Hóa ra anh bị em lừa hả? Có thật không đấy? :D Hay là cố tình giấu hả? Hehe :D
Ảnh của anh thì đảm bảo rùi. Kỹ thuật số hẳn hoi. Đương nhiên là trông "ngon" hơn rùi. Hehe :D
Còn em muốn hỏi chỗ học tiếng Pháp cấp tốc hả? Có ngay => Alliance Francaise Trung tâm ngôn ngữ và văn minh Pháp, giáo viên Pháp và Việt dạy xen kẽ (hồi trước thì ở Yết Kiêu, còn bây giờ không biết là đã chuyển chỗ chưa. Muốn bít chính xác thì dễ thui, vì bây giờ có mấy đứa bạn anh đang học ở đấy mà, hehe) :D ;)

Do Minh Chau đã viết:
Hóa ra anh bị em lừa hả? Có thật không đấy? :D Hay là cố tình giấu hả? Hehe :D
Ảnh của anh thì đảm bảo rùi. Kỹ thuật số hẳn hoi. Đương nhiên là trông "ngon" hơn rùi. Hehe :D
Còn em muốn hỏi chỗ học tiếng Pháp cấp tốc hả? Có ngay => Alliance Francaise Trung tâm ngôn ngữ và văn minh Pháp, giáo viên Pháp và Việt dạy xen kẽ (hồi trước thì ở Yết Kiêu, còn bây giờ không biết là đã chuyển chỗ chưa. Muốn bít chính xác thì dễ thui, vì bây giờ có mấy đứa bạn anh đang học ở đấy mà, hehe) :D ;)
ko ngờ mình vưa post đã có người reply lại ngay rùi..thankx thankx anh Châu nhìu nhìu....:):):):)...em định hè này về chơi là chính,học hành là phụ thôi nên em cũng chẳng học hành cấp tốc làm gì....cứ binh tõn mà đi thôi...học thế nào mà khi vào đại học nghe mọi người nói chuyện em ko như vịt nghe sấm là được...kể ra cũng ngại phết nhở, tiếng em còn chưa đâu vào đâu, bi zo lại chơi thêm tiếng pháp nữa....
hè hè,bác Châu già rồi mà vẫn đú nhở:D:D:D...vẫn chơi digital cơ đấy...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên