Chao cac em! Làm quen đi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em không hiểu ý anh rồi. Đấy là ở Hà Nội gọi nhau như thế, chứ ở đại học thì là "hợp chủng tỉnh", có phải đứa nào cũng gọi nhau như vậy đâu.
Mà em bảo anh Quân nào hả? Anh có phải tên là Quân đâu. Có thế mà cũng nhầm.
:D ;) :razz: :mad: :lol: :shock: :mrgreen: :lol: ;)

Nguyễn Hiền Trang đã viết:
É anh này học trường Ams ra sao bi giờ lại phải quay lại làm quen nhỉ :-/ ;) :p

Ôi, em ơi. Hồi xưa anh tưởng vào đại học là hay lắm. Nhưng mà thật ra học đại học chán phèo. Bạn bè chơi với nhau không được như hồi ở phổ thông. Thầy cô thì không dạy như hồi xưa nữa, mặc xác cho sinh viên chơi thì chơi, học thì học. Tất nhiên bây giờ lớn rồi, ai còn dạy như hồi phổ thông nữa. Nhưng mà anh thấy... Hơ, mà cái chính là từ hồi học đại học đến giờ, anh chẳng thấy có girl nào ấn tượng với anh cả. Em biết rồi còn gì? Em thấy homepage của anh được đấy chứ? Hì hì.
Anh thấy là con gái trường Ams là hợp với anh nhất. :D :rolleyes: ;)
Em Tùng, em Vân Trang có thấy thế không? Hì hì. Quá đúng!

PS: Hic, hôm nay sinh nhật mết quá. Chúng nó đến "đập phá" xong rồi chuồn hết, mình lại phải dọn. Mệt quá!
:rolleyes: :cool: :lol: :D :) ;)

Cái đấy được gọi là: " Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn";)
Anyway, chúc mừng sinh nhật muộn anh Châu cái nhỉ:D

Nguyen Van Trang đã viết:
Cái đấy được gọi là: " Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn";)
Em nói quá đúng luôn.
Lớp em tỷ lệ con gái/con trai là bao nhiêu vậy? Chắc là đông... như kiến em nhỉ? Lớp anh hồi xưa có 25 mống mà chỉ có 6 mống là con gái. Hì hì!
:D :D :D :D :D :D :D ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe,lớp em cũng tương tự,bình thường là 3 thằng trên 33, còn bây giờ thàng TÙng đi thì chỉ còn 2 thui:d

Ái chà, không ngờ lớp em lại... khan hiếm con trai đến thế. :D Kiểu này thì con trai biến thành con gái hết à?
À mà sao trong phần tranh ảnh của H-A-O không thấy ảnh lớp em nhỉ? Post lên đi chứ!
;)

:D, hì em ngại upload ảnh lắm, với cả anh lớp em chưa có nh`, thôi để cuối năm upload một thể:D

Anh Châu ai cho nói thế về con trai lớp anh hả? Anh muốn bị cho 1 trận kô thế? Đâu có thể để anh vơ đũa cả nắm nói thế được chứ. :p

Nguyen Van Trang đã viết:
:D, hì em ngại upload ảnh lắm, với cả anh lớp em chưa có nh`, thôi để cuối năm upload một thể:D
Ok, nhanh nhanh lên nhé! :D ;)

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Anh Châu ai cho nói thế về con trai lớp anh hả? Anh muốn bị cho 1 trận kô thế? Đâu có thể để anh vơ đũa cả nắm nói thế được chứ. :p
Hehe, đấy là anh nói lại một câu của một đứa lớp Văn hồi xưa thôi mà. Lớp nó cũng chỉ có 2 đứa con trai. Nó nói nếu có thấy con trai, con gái lớp nó khoác tay nhau thì cũng đừng lạ, vì chúng nó coi con trai như con gái hết mà! :D
Hì, nói vậy cho vui thôi, chứ con trai làm sao mà là con gái được đúng không em! ;)
Nhưng mà nói thật là anh cũng cảm thấy hơi... sờ sợ khi tưởng tượng xung quanh mình là một lũ con gái em ạ! Có lẽ vì chưa bao giờ như vậy!
:D ;)

Ủa. Lớp mình định scan ảnh hả? Hay phết. Khi nào xong thì báo cho tớ để tớ xem với nhé.:D
To anh Châu: Lớp Văn khác, lớp Anh khác chứ anh? Con trai Anh đỉnh cao hơn mà. Như em chẳng hạn:D Mà học cùng 1 lũ con gái cũng OK thôi. No big deal. Cũng có cái hay của nó.:D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
To anh Châu: Lớp Văn khác, lớp Anh khác chứ anh? Con trai Anh đỉnh cao hơn mà. Như em chẳng hạn:D Mà học cùng 1 lũ con gái cũng OK thôi. No big deal. Cũng có cái hay của nó.:D
Con trai lớp Anh đỉnh cao hơn thế con gái lớp Anh có đỉnh hơn không em?
;)

Hế lô! Anh Châu ới ời ơi! Anh có muốn làm quen với "em gái" ko???
Em bây giờ ko học Ams nữa liệu có được ko vậy?
Cả mấy "em gái, em trai" nữa, có muốn làm quen với chị ko?

Bibi.

NGUYEN Thu Trang đã viết:
Hế lô! Anh Châu ới ời ơi! Anh có muốn làm quen với "em gái" ko???
Em bây giờ ko học Ams nữa liệu có được ko vậy?
Cả mấy "em gái, em trai" nữa, có muốn làm quen với chị ko?

Bibi.

Salut, Thu Trang!
Đương nhiên là làm quen được chứ, cứ là dân Ams là được mà. Trông số bài (5) thì có vẻ em mới tham gia nhỉ.
Tu ne habites pas au Vietnam? :D ;)

Em mới chỉ tham gia từ... tuần trước thôi mà!
Bây giờ em đang ở Pháp.
Anh Châu ơi! Anh cũng biết tiếng Pháp àh?
Hay anh em mình nói chuyện với nhau bằng tiếng Pháp nha! Hì hì hì!

:D :D :D

Hehe, hai anh chị thích nói tiếng Pháp thì cũng tha cho em với. Em đây tiếng PHáp còn bập bẹ lắm, không dám trọi lại với 2 anh chị đâu.:D. Thế chị Trang muốn làm wen với các em trai hả? Làm wen với em kô?:d

OK lien! Co van de gi dau! Chi dong y ca 2 chan 2 tay luon.
Ma em cung biet tieng Phap ah? Co muon dam thoai voi chi ko? Hehehe!

Em hien dang o dau vay? Chi chang hieu SG co nghia la gi ca???

Bibi:) ;) :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói thật là hồi đầu anh cũng không hiểu SG là gì đâu. Lúc đầu thì nghĩ là... Sài Gòn, nhưng mà thấy vô lý quá, chẳng lẽ trong Sài Gòn lại có trường Ams :D (hơn nữa ở đây toàn là tên nước chứ có phải tên thành phố đâu). Sau đấy mấy hôm thì mới luận ra được là Singapore.

To Thu Trang: Hehe, đúng vậy, anh biết cả tiếng Anh và tiếng Pháp mà
:) :D ;)

SG nghĩa là Singapore chị TRang ạ...:D. CHị em mình tên giống nhau vật ạ :))

Đúng rồi, tên giống từ A đến Z luôn! :D
Hehe, sao toàn con gái tên là Trang vào đây nhỉ? Chẳng lẽ anh có duyên với những người tên là Trang hả?
:D ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên