Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cứ 1 tháng chuyển chỗ, bi h thành ra ngồi góc cuối trong cùng của lớp.
Ngồi đấy khó tập trung kinh khủng, toàn nhìn sang trường Pháp và nhìn lên hành lang tầng 3 của bọn pháp, trung..., thỉnh thoảng thấy lũ bạn dc bùng tiết lại vẫy nhau rối rít, nhắng chết đi được.

Ngồi cạnh ng` ma` mình iu nhất, cạnh ng` quan trọng nhứt với mình... hạnh phúc....

Ngồi cạnh thằng bẩn kinh khủng :-&, ngay trước mặt giáo viên 8-} => chỗ ngồi siêu độc 8-}

Bi giờ chỉ muốn được chuyển chỗ [-o< ...

eo ôi cái chỗ ngồi nhạt nhẽo không chịu được......................=> Chán quá:((

Vừa bị chuyển chỗ tức ko chịu được, tự nhiên lại bị chuyển, đang ngồi ngoài cùng, lại nhảy 1 phát vào tổ 3>.<

Được ngồi cạnh một lũ bạn thân=> sướng vãi

:(( :(( :(( :(( :(( cô bắt ngồi đúng chỗ chẳng có ai để nói chuyện >>> chan''''

xung quanh toàn con trai:|.5 năm rồi chưa ngồi cạnh đứa con gái nào(có 1 lần nhưng ngồi ko quá 2 tuần:(()
bọn xung quanh toàn nói chuyện se* nghe mãi mới phân tik ra được:(

Chỗ ngồi mới chán quá... :((

Mới ngồi đc có vài hôm mà nhớ bạn hàng xóm cũ quá... :((

chán quá ... lớp 10 chỗ tao ngồi chả có gì đặc biết :| đơn giản vì chúng nó đổi chỗ liên tục :| ( thừa 1/2 số bàn trong lớp )

lớp 8 9 thì toàn được ngồi chỗ đẹp ... rất rất hân hạnh được cùng tổ với chúng mày :D :)) : chấy, minh ngọc, doanh, trang, kim, meo,bùi, ly ngọc :D cái tổ này ngoan + vui :D toàn good firend :D ... nhớ cái tổ này quá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
chỗ ngồi mới là nơi đón gió và bụi
ngồi chỗ này chỉ tổ vẹo cổ, cong cột sống để bàn bài

...bây giờ chỗ vẫn thế nhưng ngồi cạnh thằng tài cũng khá hơn.... giờ địa cười suốt !!!

Thực ra thì ngồi đâu cũng đc ngồi gần đứa bạn thân, nhưng mà ngồi chô mình vừa nóng vừa sát GV, nên ko thể làm ăn gì trong giờ đc....

Shit ơi...mày kém quá..ở cái chỗ đó, tao vẫn ăn trong giờ, vẫn quay bài được, vẫn ngồi chép bài trong giờ học được...tao yêu chỗ ngồi cũ của tao....ko thik chỗ ngồi mới

Thôi đi... Mày có đọc Hot GImmick đâu? Có ngồi sáng tác Mời Trầu II đâu? Có chơi Hãy chọn giá đúng đâu? Còi!

trời ... tao tự hỏi ... vì sao hồi lớp 8 9 tao ngồi bàn đầu trước mặt giáo viên ... mà vẫn quay + nói chuyện được tốt ...

chỗ ngồi cạnh cả một dòng họ Đú, vãi vui, có đổi chỗ thì đổi cả tổ, ko lo :p

Em ngồi cạnh con Vân -hoa hậu môn lí thế mà nó thì 9,3 Lý mà em có 7.8, rõ duyên.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên