Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
không bít HT bảo ai nhưng nếu bảo em thì có giề đóng cửa bảo nhau đừng vào đây không mod tưởng câu bài đấy.

Quản Phương Linh đã viết:
Thật đáng ghét
Ngồi ngay trước mặt giáo viên mới đau em

ừ ... tao cũng đã ngồi bàn đầu dãy bàn giáo viên 1,5 học kỳ X_X , nhưng cũng vì thế mà hồi đó chăm khủng :| , bây giờ thì ... :|

Trần Hoàng Nam đã viết:
được ,ok rùi.Bạn Hương Nga thế là xác định với tớ nhé.
trong cái ava ấy, bạn đứng sau là Hương...:D còn bạn đứng trước thì tao ko bít..... bạn Hương vẫn tạt qua lớp mình như mưa....:)) thế mà mày ko biết ah...b-)

He he... Hum nay em đc lão Chủ Nhịm đổi chỗ xuống gần cuối roài :)) :)) :))
=> Bàn thứ 1 từ dưới lên, phen này thì... tha hồ lộng hành roài ;):D:))
Chả bù cho những tháng năm đau khổ hồi ở bàn trên :(:):)|

B-) B-) B-) B-)
cái số tao đã vào topic 1 lần là lần sau ko bao giờ quay lại :(( ~> ko biết là bị nói xấu trắng trợn thế B-)
quên, bạn đứng sau là HOTGIRL CNN :> khối 10 ;;)

----------

đây mới là ảnh tao nà B-) \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp sửa đổi chỗ hết học kì 1, ngồi chỗ bi giờ thì dễ nói chuyện nhưng khó nhìn bảng, đổi ra giữa chắc khó nói chuyện nhưng lại dễ nhìn bảng!

Ngồi cuối lớp, vùng sâu vùng xa, học hành vớ vẩn.
3 tiết hôm nay ngồi học như chơi.

bàn tao mới gọi là:))
dính dầy:| nước mũi của thằng ngồi canhb-)

Ngồi bàn mình tuy là bàn đầu nhưng mà rất thoải mái! Quay ko bị bắt bao h!

cho ngoi cua em ne, gan nhu la trung tam vu tru lun---> luon luon dong vui, luon luon tap nap :))
tiec cai sap doi cho rui, lai bi day vao vung sau vung xa thi chet, chi suong moi khoan buon thoai mai thui, con dau cam co nhin thay bang:((

Tớ ngồi bàn cuối các bạn ạ. HK II sướng ghê...
Tha hồ tung hoành chả sợ b! ai bắt :D

Hôm nay đc chuyển chỗ, từ dối diện giáo viên ra giữa lớp 8-}, số phận mình cũng chỉ thế thôi :))

Chỗ mình bi h khổ ải! Chết mất! Từ chỗ đặc biệt lên chỗ đặc biệt nhất!
:D:D :D:D :(:)D :D:D (tọa độ là bàn đầu!) Đấy, toa ngồi ở chỗ có mặt :(( ấy! Khổ! Chỗ này gần gũi giáo viên, đặc biệt thật! Khổ!

Ngồi đối diện giáo viên ít ra cũng đc cái lợi là phần lớn thời gian các thầy cô nhìn lên bảng xem cái đứa bị gọi lên kiểm tra làm bài tập, hoặc là đi lởn vởn quanh lớp kiểm tra xem bài tập tụi nó làm thế nào.... thì còn hí hoáy nhắn tin lén đc, chứ ngồi giữa lớp thế này, còn ngồi ngoài cùng --> lộ thiên --> ăn cám 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên