Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngồi xung quanh giữa n~ ng` mình yêu quý
sướng :x

Hôm nay chỗ ngôìi của tao,. cùng như chỗ ngồi của 1 vài ngưởi trong lớp bị trát sữa chua từ mấy hôm trước mà ko ai dọn phòng, hôm nay nó bắt đầu phân hủy ra 1 mùi đại loại như là....phân chó + hôi nách + khai ý 8-}

Chỗ của mình dễ đập vào mắt giáo viên nhất, nhưng tuyệt cái là dù ngồi đâu cũng là bạn mình! Lớp mình..... :x quá đi mất!

chỗ mình ngồi cũng vui phết....thỉnh thoảng quay sang nói chuyện với con tít, thỉnh thoảng lại lè lưỡi trêu nhau với con phương, nhiều lúc quay xuống bàn dưới nói chuyện với con My cũng vui, nhưng lại hay phải nghe cái giọng bạn ngọc lanh lảnh ---> phát sợ...( bạn ngọc có đọc đc bài này đừng chửi tớ nhớ ^_^ )

Chỗ ngồi của mình cực kì vui, h kiểm tra quay cái chết liền :)) 8-}

Nguyễn Kim Anh đã viết:
ko xác định vì có bao giờ ngồi đúng chỗ đâu...........
ko xác định, vì thường chiếm đến 3 chỗ ngồi :> ( ng nhân do 600 Newton ;;) )

ngồi ngay trên bạn giai "hot" nhất lớp (9.3 tin hẹc --->vãi soài)
cũng thik, lâu lâu được thơm lây với cái danh tiếng lẫy lừng của bạn
mùa đông thì "ấm" ko chịu được, do cái sự quá chi là "hot" của bạn
keke

Em mới chuyển lên bàn đầu, ^______^ tưởng là đau khổ nhưng mới phát hiện ngồi bàn đầu rất hay :D:D:D

Ông này chỗ nào cũng chỉ nói 1 câu..
Ngồi bàn đầu tuy kiểm tra khó hỏi nhưng chúng nó cũng khó hỏi mình 8-}....
Ngồi bàn đầu dễ nhìn bảng 8-}
....
--> nhìu cái hay ho

2 lớp con gái thì sao lại khổ.... mà L2 lấy đâu ra nhìu nữ, thế là sướng :D:D:D:D

Chỗ ngồi của mình thì thôi rồi => nhạt nhẽo hết chỗ nói.......Ai đời 4 đứa vây quanh không nói một lời nào suốt 5 tiết/1 ngày-------7 ngày 1 tuần...........quả là nhạt nhẽo

còn mình ngồi ngay tầm ngắm của Hoàng pít (bàn 3, dãy 3 tu` ngoài vào )>> chan''''''''''

Chỗ mình xa đứa học giỏi Trung nhất, giỏi Toán nhất, giỏi GDCD nhất! Khổ!

Tớ ngồi gần bạn Linh Phương xinh xinh cái gì cũng giỏi, chẳng học mà vẫn giỏi, thế mới tài, nhưng chỗ này cũng rất khó hỏi bài!

dạo này lớp lòi tòi phòi, ngồi lung ta ;lung tung, mấy thằng lợn lấy chỗ của mình tụ tập--> dám đuổi bà ra chỗ khác--> frustrate>:)

tớ có 4 chỗ ngồi rải rác trong và ngoài lớp, phân bố đếu trong các tiết học, ngồi đâu cũng vui!
mọi người nên học tập tớ! :D

tớ ngồi cạnh con Ếch lớp tớ!

hix.........................nó toàn bắt nạt tớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên