Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khó ngắm hơn mầy thật.
Chỗ ngắm dễ nhất là chỗ thằng TRí,cái Minh với con Khanh ấy.
Sieu dễ ngắm.

Cái topic này tớ thấy ở 4rum trường Việt Đức mà sao ở đây cũng có thế ? Chỗ ngồi của tớ khó nhìn bảng dễ nhìn ra cửa sổ, nhìn trời nhìn đất nhìn mây !

Chỗ ngồi của tớ sát cái tường cao tổ bố 8-}

hồi trước tưởng đấy là cái ngõ :| ai giè là cái phố Núi Trúc to đùng :D

:)) Tớ ngồi cạnh bạn Tùng(dịch) lớp tớ, cùng với bạn Chí Minh8-}.
@ĐVMH: thằng Đức Anh suốt ngày vào đấy mà lại.

Từ chỗ tớ ngồi, có thể quan sát đến tận ban công nhà ông chủ nhiệm ở ngõ Bộ Y tế, Núi Trúc :D:D:D
Nhìn dây phơi quần áo cứ phấp phới :|:|:|
=> ghê quá chả còn hứng thú...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỗ của mình chỉ có nhìn ra sân bóng rổ và ngắm được tầng 2 của mấy nhà ở Phố Núi Trúc được thôi.
Hôm nào nhìn ra chỗ tầng 2 cũng thấy 1 ông già ngồi đấy

Chỗ ngồi của tớ đặc biệt vì được ngồi cạnh con bạn thân!
Hơn nữa toàn bộ dân Ams II đều tập trung ở đấy cả!
Nó ở ngay gần cửa lớp nên dễ nhìn ra ngoài, ngắm mấy cái cây ở trường Pháp!

Còn tớ thì... ngồi cạnh toàn những đứa ngoại bang thoai :(( :(( Toàn mới cả : Nào là có đứa Ams cấp 2, có đứa Tân Trào, có con thì Lê ngọc hân, có thằng cùng tổ học Nguyễn Trường Tộ, có cả đứa học tận THCS Thịnh Quang mới kinh :|:|:|
Chỉ mỗi mình cấp 2 học 9M Giảng Võ thoai, buồn thiệt ...
Bọn bạn cũ cấp 2, đứa học Đống Đa, đứa học Thăng Long(xa quá), đứa thì 1 thoáng Tây Hồ, có cả đứa trôi dạt hẳn tận Trương Định mới sợ chứ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Topic này hay wá nhỉ! Chỗ ngồi của tui ngủ nghỉ thoải mái vì có một đứa làm bình phong, vì vậy cũng đọc truyện thoải mái,chỉ trừ tiết PR ~:> khiếp mả luôn 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện! TỚ đc ngồi cạnh ng` tớ yêu thương nhất! Lại đc thoải mái ngắm các anh zai đi wa đi lại! Sướng!

Chậc, phải kể đến chiện ngồi chỗ này ko bị kiểm tra vở soạn văn bao giờ, còn vở bài tập toán thì ông thầy chỉ xem qua loa! Sướng nhey Shit nhey!:D

Kinh quá. Chỗ tớ ngồi khiến ai cũng phải ước ao.... đi chỗ khác.
Bên đối diện thì toàn điểm cao, chỗ mình ngồi thì toàn điểm lè tè.

Ừm công nhận là chỗ mình sướng! Quay chẳng bao h bị bắt! :))
Khổ nỗi chỗ mình phải chịu gió lùa mùa đông! Lạnh!

lớp tao toàn con gái xấu ngồi đâu cũng thấy ngứa cả mắt nên tao xuống ngồi cuối lớp nhìn lưng bọn nó rùi tưởng tượng ra mặt của hoa hậu thế giới.

con gái lớp ông thì xinh lắm đấy xấu vãi đạn lun.Nói chung con gái Toán Lý Hóa thì xấu còn Anh Văn Sinh thì vãi xinh.Nhưng con trai thì ngược lại nhìn tui là biết ngay(đại diện con trai Hóa 2 đấy)

Trần Hoàng Nam đã viết:
lớp tao toàn con gái xấu ngồi đâu cũng thấy ngứa cả mắt nên tao xuống ngồi cuối lớp nhìn lưng bọn nó rùi tưởng tượng ra mặt của hoa hậu thế giới.

ờ, ý kiến hay, tao cũng sẽ giống mày ;;)

:)) Còn tùy thuộc vào trí tưởng tượng của mỗi người mà chúng ta có những "hoa hậu" khác nhau ở mỗi lớp:)8-}

@ bạn Nam nói thế là ko đc nhá :D:D:D gái tự nhiên cũng cute lắm đấy cu ạ :D:D

Chỗ mình ngồi cạnh thằng mod và vây xung quanh là một đống thằng lười --> :(:)(:)((

Lớp tớ cô CN còn bắt phải làm cả cái sơ đồ lớp cơ nhưng chả ai thi hành cả, chỉ có đứa nào ham học thì mới ngồi trên đầu, còn mấy đứa con gái đứa con gái ham nói chuyện thì toàn ngồi cuối, lớp chỗ thừa chỗ thiếu, trông chả ra làm sao cả
Chố của mình cũng ngon nhưng bọn xung quanh nói nhiều quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên