Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp 8 chỗ ngồi tao bị cô lập :| :| ngôi bàn 1 dãy đối diện giáo viên ... phía bên trái ... 3 đứa con gái ngồi cạnh >:)

Chỗ tao giáp mặt tử thần! Tình hình là ko hỏi bài Trung đc!

Thang Duc Anh kia im mom ko thi bao
May ma cham hoc chac tao di dau xuong dat mat
suot ngay quay con len tieng[

Chỉnh sửa lần cuối:
tao mới bị đổi chỗ :((
ngồi bàn 1 chính giữa :(
há mồm :|

Mình ngồi ngay bàn đầu, lại còn cạnh chú Anh Sơn suốt ngày trốn xuống cuối lớp chơi, coi như là ngồi 1 mình ở bàn 1, suốt ngày bị soi.

Ôi giời sao mà chịu ngồi bàn đầu được nhờ:-s
Mình đang ngồi bàn cuối ngon lành thế mà chuẩn bị bị chuyển lên đầu:((
ở đâu ra cái chính sách cứ 1 tuần là bàn cuối chuyển lên bàn 1 ko biết:(
Chết đi còn hơn/:)

chỗ tao mới chất
xung qung toàn con gái
không có một bóng dáng con trai

Mày cũng cóphair boi dek đâu má
Bi h chỗ ngồi cứ sad thế nào ây1 Ko như ngày trc', vui vẻ, thoải mái!

Lớp tao mỗi tháng đổi chỗ 1 lần.Ngồi chưa ấm chỗ đã bị chuyển đi.Nhưng chỗ bây giờ thì Ok:vừa dễ quay,vừa có đứa để hỏi bài....nói chung đó là 1 chỗ ngồi "ný" tưởng.

Chán quá, con bạn ngồi cạnh vừa học giỏi, tính thì hay ho sắp chuyển chỗ, bây giờ vây quanh là một con hãm lờ, suốt ngày thả bom nguyên tử thật là kinh khủng :((
Đời còn gì đau khổ hơn :((

Mình thfi cứ chuyển chỗ liên miên trong nhưng tiết mà ko ai bít chú nếu tiết Văn hay CN thì ...............chẹp chep , chết ngay ..............

Nguyễn Hòa đã viết:
Chán quá, con bạn ngồi cạnh vừa học giỏi, tính thì hay ho sắp chuyển chỗ, bây giờ vây quanh là một con hãm lờ, suốt ngày thả bom nguyên tử thật là kinh khủng :((
Đời còn gì đau khổ hơn :((
khủng khiếp thật hòa ạ

mọi khi thì bt :)
giờ bị tống lên bàn 1 thì đíu có đứa nèo thèm đổi chỗ cho nữa :((
kon Cá ngão thật khủng khíp :-&

Hix, hôm trước vừa được từ bàn đầu chuyển xuống bàn cuối đang phởn :)) :)) .... thì cô ra kèm quyết định là mỗi tuần luân phiên 1 lần bàn cuối tuần sau lại lên bàn đầu >>>>> :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên