Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chỗ ngồi đặc biệt thì lớp tớ vô đối.cứ mỗi tuần lại xuống một bàn(cả lớp nhé)=>mỗi tuần một vị trí.tớ đang từ bàn cuối một phát lên đầu luôn.khó chịu vãi a.mình thà ngồi cùng một đám con gái hặc ngồi một mình cũng được ở bàn cuối còn vui hơn.

đang ngồi ngon ở bàn 2 :)
tự dưng bị tống lên bàn 1 :-& ngồi há mồm chả làm đc cái giề :(
***** hum wa làm fao Địa trong h Sử bị bắt :((
may là chỉ bị ghi trong sổ là làm việc riêng :) nhưng mà vữn tiếc cái fao bị thu :|

Phát hiện ra chỗ mình rất đặc biệt vì ngồi cạnh ng` đặc biệt
nhưng bi h nó ko đặc biệt như mình tg? Đau và buồn....

Chỗ ngồi thường xuyên bị trúng chưởng, nạn nhân của hàng loạt vụ đánh bom liều chết --> đến thảm :((

ngồi cái chỗ mình chả ai thèm đổi chỗ cho cả :((

Mới đổi chỗ ra chỗ ít bị chiếu nhất, kiểu này buổi sau KT văn ngon lành rồi :))

Tại sao chỗ ngồi này lại dễ bị tia đến thế không biết, có nhe đúng 1 cái răng cũng bị nhắc tên :( --> Thế này thì còn làm ăn ra sao nữa.

Hôm đi thi hs giỏi, chỗ của mình ngon thế! Ngồi đấy giở sách giở vở thoải mái thế nhưng mình đã là học sinh ngoan. Không giở gì hết !

1 cho ngoi hoan hao la phai du thien thoi dia loi nhan hoa.Thien thoi = thầy trông noob, dia loi=ngoi khuat khuat 1 ti con nhan hoa la nguoi ngoi canh co tinh than nhu ta ha'ha'-Do chinh la ch cua toi!

Thiên thời là KT nhiều hay ít.
Địa lợi là khuất tầm nhìn GV.
Nhân hòa là bạn bè...
Trong đó nhân hòa là nhất, địa lợi là nhì, thiên thời là ba.
Ngoài giờ của Chủ nhiệm còn thì hãy tự tìm mảnh đất thiêng cho mình thôi!

Giờ chủ nhiệm cũng quay hết :))
Mà đáng ra CN lại càng quay ấy chứ :))

Ấy ấy các bạn này , Thế là ko đc [-x [-x [-x đâu nhá :D:D:D
Tô-bíc này nói về chỗ ngồi đặc biệt cơ mà, mà sao tớ thấy đặc biệt j` toàn quay bài cóp vở, ,fao fiếc tài liệu, qua mặt cô giáo là thế nèo ??? :eek: :eek: :eek:
Mà hồi trước mình cũng khác j` đâu :)):)):)) Nhưng bây h tu tỉnh làm ăn roài, ko jan lận nữa đâu (nói thế chứ cũng jảm thiểu thoai chớ làm sao bỏ đc cơ) ...

Ây dà, hum đi thi ko hỏi đc ai, ngồi trên ngồi dưới bên trái bên phải ko quen bít, các bạn trg` nao cũng ko bít chỉ nhớ là rất..."đpej trai". Xao xuyến --> ko làm đc bài!:))

Bị trúng mỹ nam kế rồi em ạ :)) :))
Lần trước bạn anh bị 1 thằng dùng mỹ nam kế ra mượn vở, mượn đc xong biến mất ko để lại dấu vết <--- chết vì giai :))
Đức Anh: à thì hâu hết nhưng vấn đề quan trọng nhất của chỗ ngồi là xoay quanh quay cóp mà :))

chỗ của mình rất ngon ăn
hôm nay kt văn 2 tiết
chưa ôn rì cả
bị tống lên bàn 1
ko phao
ko ai chắn :(:)(:)((

:)) Cho mày chết :))
Lớp tao KT văn sướng lắm, ngon lành :x

ăn ở hiền lành tí đi chứ mày
trả bài này chắc tao toi qué :-S

Chán mai lại kt Sử :|
CM Fa'p -7 trang :-&