Chỗ ngồi của bạn có j` đặc biệt k0 vậy ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay thi GDCD vs Sinh rùi, HK1 con Chi bị bắt , thể nào bà ý cũng để ý chỗ nó, mà nó ngồi gần mình mới chết chứ >.<

Ngày càng lật đật bấp bênh , hôm trước cả 2 con lộn cổ cắm mặt xuống đất . Tưởng được 1 hôm đổi cái bàn mới thì hôm sau lại đâu vào đấy :((

Ngày mai thi 2 môn.
Đây là cơ hội để chứng tỏ ưu thế mình ngồi bàn cuối :))
Lạy dời các thầy các cô đừng đứng ở dưới :|

Hum nay đã thi xog 2 môn :))
Thày cô hay thật :D trôg hay 0 thì cũg jo^'g nhau :))

He he, hum nay thi Đ!a hay thế, phao thì chuẩn b! 3 mẩu, mình đề lẻ, xài mẩu So sánh đường biển-Đường không, 2 mẩu kia cả lũ đề chẵn tranh giành nhau <đầu tiên đ!nh vất luôn nhưng tiếc vài ngàn photo thu nhỏ>

Thi Sử thì đề không hỏi cũng biết trước một nửa.Giờ làm bài: cô thì chấm vở, học sinh giở phao.
Thi Địa thì chép đề trước 20', thầy bỏ ra ngoài cả tiết, học sinh thì...khỏi nói!
Giá như thi tập trung mà như thế thì...

Học sinh bây giờ hư thật tòan những ý tưởng xấu.Thất vọng thay cho nền giáo dục VN

Hô hô mai thi ko bit ngồi thía nào...hôm nay thì :))

Hôm nay thi
Mình đến sớm để tranh ghế VIP.
Mãi mới tranh đc 1 chỗ tàm tạm.
Thế mà giám thị lại bắt ngồi theo tên.
Bả xếp kiểu gì mà mình ngồi kẹp chả giữa 2 đứa giỏi Anh nhất lớp.
Kaka

Thi Anh thi em j` thì cũng chả quan trọng, cái chính mai thi Văn, kia thi Lý, có đc cái v! trí chiến lược 1 cái, thì tài năng mình mới có thể phát huy. Chứ còn Solo vs giám thị, em chết đầu nc <trừ phi số đỏ gặp đúng jám th! gà hay thày dậy thêm mình cũng đc :)):)):)) "Thày còn nhớ em ko ạ, em vẫn hay đi học thêm lớp thầy đóa. Hình như tháng này em quên chưa xin tiền học pâm nộp thày thì phải :|:|:| ... BoloBala mấy câu là OK ">

hum wa thi Sinh bị bọn nó dồn ép lên bàn hai ngồi.:| .nhưng mà đc cái thầy Định trông,hehe,cứ fair gọi là;;) ;;) .thầy có vác ghế ra ngồi giữa lớ thì cũng thế thôi;;) ;;) ;;)

hum nay đến sớm chiếm vị trí mấu chốt;;) ;;)

Ngồi như mình bàn 4! May thế, bàn 5 thể nào bị chuyển lên!
May!

chọn mãi
cuối cùng chọn được 1 chỗ cực đẹp
yên vị 1 lúc mới phát hiện bàn dek có ngăn

Hic.
Đến hơi muộn 1 tí mà mất hết ghế VIP roài.
Bị đẩy lên bàn 2 trc mặt giáo viên.
Lúc đầu nghĩ chỗ đấy cũng đc.
Với trình mình thì dư sức...
Cuối cùng không có đứa nào ngồi bàn 1 cả ===>chết lun :((

Nên ngồi càg xa ja'm thị càg tốt :)
Nhưg cũg ko nên ngồi cúi vì mí hum nay jo*`i nóg các ja'm thị rất hay xuốg cúi ngồi ~~> ko nên ko nên [-x
Tốt nhất là ngồi bàn 2 từ dưới lên dãy ngoài cùg :)>-
Nhưg vs điều kiện là các bạn ở trên ngồi yên che chắn cho mình :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên