Chỉ cho riêng A3

Lê Thu Trang đã viết:
Chẳng hay kế hoạch kế hoạch to lớn ấy của giáo chủ có thành công ko khi trong giới võ lâm hiện nay, người đang có chức cao vọng trọng là Chu Công tử của Chu Hà Sơn Trang trên ngọn Trung Anh lĩnh?
==> đây đây Cường ui :D

Bùi Lê Hân đã viết:
hehe, truyện này thì đọc hết trong lưu bút rồi nhưng mà đọc lại vẫn buồn cười. Nhưng mà em khâm phục khả năng kiên nhẫn type của Má Mì hơn. :D
Cháu chỉ cần như bác! Từ sáng đến tối ko đi đâu cả, chỉ loanh quanh trên nhà Hoà Mã hoặc đi chợ mua rau cho con chuột! Cả ngày ko việc gì làm ắt dư thời gian type thôi!

Nếu lên ĐH mà có thời gian + có cảm hứng tớ sáng tác thêm cho

Dạo này cảm hứng của Thu Trang bị xịt rồi hay sao ý nhỉ ? Chẳng thấy rặn ra được chữ nào cả :))...
Mà con chuột của TT vẫn còn sống à ? Thằng Phương Nhi nó chửi con đấy ghê lắm...Nó bảo con chuột ấy vừa hôi, vừa bẩn, lại đô vật, trông giống...:mrgreen:...

Giống ai! Đến sờ nó còn chưa sờ vào con chuột ấy mà dám bảo nó hôi, bẩn... hả! Còn hơn cái thằng 1 tuần tắm 1 lần, mỗi lần tắm có 5'!

thằng nào mà bẩn thế hả má mì> :eek: :D :))

Thằng Lê Anh Phương chứ còn ai vào đây :mrgreen:...Bố của Thu Trang nhà ta đấy...Mà các cụ đã nói rồi : Cha nào con nấy :mrgreen:...Các cụ đã dạy là cấm có sai đâu :nono: :mrgreen:

Đấy, bây giờ các bạn đã thấy tớ dũng cảm chưa...

Dũng cảm vì cái gì hả Vân :eek:
Chồng mày cũng bẩn thế ah :D

Cha nào con nấy thì sao!~

Ông cha ta cũng có câu:
Gần mực thì đen, gần đèn thì sáng.

Huống chi Cường cũng là chiến hữu lâu năm của bố tớ! Cường nhỉ!

uầy cái avatar của khánh vân nhìn chất thế :* :* :)) đùa tý thôi

thôi lên thông báo cho bọn mày một câu là tao đã đến mỹ an toàn :D mấy hôm nay chưa bận rộn lắm, tranh thủ lên net câu chút bài hhee :D

Cường ơi, thứ7 này ko phải đến rủ tao đâu nhé, xin lỗi nhưng tao đang đi nghỉ mát cùng gia đình khi nào về gặp mày sau nhé.........

Mẹ mày, thằng lợn con...Chẳng may bố ko lên net đọc thì cứ chờ mày dưới đường à...

To T.Trang : Tớ có ý gì Trang đâu :mrgreen:
To K.Vân : Ấy với thằng Phương thì cũng từ 1 quê mà...Dân ở Giải Phóng thì khỏi nói :nono:
To Hằng : Sao ko gửi mess cho tớ thế :( :((

To Cường: Chỗ nhà nó khác, chỗ nhà tớ khác, làm sao mà so sánh thế được :(
To Hằng : thanh sờ kiu chồng vì đã khen avatar của em, chồng thật là đáng yêu. Chụt!
To Ly: con này chả hiểu cái gì cả, dũng cảm vì đã ngồi gần bố con nhà nó suốt một năm trời chứ còn sao nữa, à quên chỉ có thằng Phương thôi, chứ còn má mì thì " sạch" lắm,hehe :))

Cái avatar của Hằng là đứa nào thế ? Trông cũng xứng đôi với thằng cu nhà tớ đấy :))

Cường có cu nào thế????? :eek: :))

avatar của vợ có là ai đâu, một em mình quen thôi. Nó tên là Hà, nghịch lắm, ko bít có hợp với thằng cu nhà cường ko :d hehehe căn bản ko có YM ở máy của trường nên ko nhắn mess được, với cả chồng cũng lên đây mà.

Ơ thế thằng woc anh nó về VN rồi à, hè này nhiều đứa về thế :D

bây giờ mới nghe chuyện phương nhi một tuần tắm 1 lần, suýt xỉu :)) :))

Cái thằng bé tớ lấy làm avatar ý :>...bây giờ nó 2 tuổi rồi, trông xinh trai hơn nhiều :))...

Chuyện thằng Phương tắm 1 lần 1 tuần mà mọi nguời thấy lạ á ... Tớ còn nghe thằng đấy chuyên tắm nước ko, ko xà phòng gì cả...Bẩn cực luôn :mrgreen:...Mà sao dạo này ko thấy nó onl nhỉ ?

Thu Trang ơi ko kể chuyện tiếp à ? Hay đang sáng tác thế ? Phải nói với mọi người 1 câu chứ

ai kể cho mày đấy?khiếp thằng này bẩn thế o giấu đi lại để mọi người biết,xấu hổ thật :))

lâu rồi không thấy cái avatar trẻ con dễ thương yeu yêu của anh CLC...
:-?
nhớ quá :D

Back
Bên trên