Chỉ cho riêng A3

Cần gì ai kể chuyện thằng Phương 1 tuần tắm 1 lần! Nó tự khai đấy! Ông ý còn rất tự hào 'Tao tắm mất có 5' kể cả gội đầu! Sao chúng mày tắm lâu thế?'

Còn chuyện chưởng chiếc thì mấy bác thứ lỗi cho em! Mấy hôm nay em phải lau chùi, dọn dẹp nhà cửa bận và mệt khủng khiếp, ko có thời gian! Đợi lúc khác vậy!

Sao mọi người bu vào nói xấu thằng Phương thế... Nó bẩn thì nó chịu, người yêu nó chịu, liên quan gì đến bọn mày đâu :D. Đến con KV ngồi cạnh mà cũng có bị lây chấy rận gì đâu (cái tay nó thì bị từ trước khi gặp AP :p).... Cứ nói con tao thế khổ thân nó quá:D

Hic, chúng mày đang nói xấu thằng Phương nhá, cấm quay sang tao.

nhắc lại lând nữa. cấm quay sang mẹ tao nhá :D :))

nhắc lại lần nữa cấm quay sang mẹ tao... mà hãy quay sang tao ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày câu bài giỏi wa' nhỉ?Mà hỏi tội mẹ của cái thằng chồng tao đây.Kv,sao mày ko đi với lớp hôm nay?Chết thật,chưa hết năm mà đã có tư tưởng dã đám,thế này thì hỏng wa'!!! bun mày thật đấy..chep..:(

Đúng đấy! Con Vân với MH mồm to hứa nhăng hứa cuội lại ko đi!

đúng rồi đấy, mẹ xin lỗi mọi người đi..ah mà quên avatar của Cường với cái chữ ở dưới tát nhau đôm đốp,tại sao mày đã có.... mà lại free as a bird dc nhỉ? anyway thì nó khá cute :)

Nguyễn Việt Hà đã viết:
Chúng mày câu bài giỏi wa' nhỉ?Mà hỏi tội mẹ của cái thằng chồng tao đây.Kv,sao mày ko đi với lớp hôm nay?Chết thật,chưa hết năm mà đã có tư tưởng dã đám,thế này thì hỏng wa'!!! bun mày thật đấy..chep..:(

Xin lỗi chúng mày, tao phải đi có việc với me. tao, tao không thể không đi được, hic, mà tao biết hôm đấy tao không đi được nên tao có dám ho he gì đâu, chỉ dám rủ chúng mày đền nhà tao ăn cơm thôi, hic, chả đứa nào hưởng ứng cả, bây giờ thì ông bà tao ra rồi, hết cả ăn với uống. :-s

Lê Thu Trang đã viết:
Đúng đấy! Con Vân với MH mồm to hứa nhăng hứa cuội lại ko đi!
Hehe, bác ơi, MH là em à? :D Em có hứa đâu? 8-|
Đùa thôi, chứ hôm đấy em phải ở nhà, mẹ em không cho đi, bắt học "nữ công gia chánh"! :(( Hic hic, khổ lắm cơ!
Xin lỗi cả nhà nha, cũng muốn đi chơi với lớp mình lắm mà chả đi được gì cả! :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày ơi, học nữ công gia chánh là học cái gì đấy? Cho tao học với :D

Mẹ tao dạy tao thổi cơm bằng nồi gang, phòng hôm nào mất điện! :D
Hè, mày thừa hiểu trình độ nấu ăn của tao rồi còn hỏi học cái gì nữa à? :(

ban đầu là truyện chưởng sao lại quay sang xỉ nhuc nhau nhanh thế.
To con gái:rật hoan nghênh sáng kiến lập ra topic này của con,ngày mai bố sẽ mang đên HV cho chúng nó xem cái độ bệnh hoạn của lớp mình

Phương ơi mày sang du học -chia tay gossip tí :D,có tao,thg Bình,Cương và Hoài rùi :D

Thằng Phương thấy anh chắc chẳng dám bén mảng sang đâu :))

ủa sao kì vậy.....:eek: Phương đâu chứng tỏ bản lĩnh đi :D

Hehe, Phương... Lâu lắm mới thấy ngó mặt lên đây mà toàn nói những câu chả ăn nhập gì cả.Mày vẫn vô duyên như ngày nào, khổ không được ngồi cạnh tao nữa mà :))

Back
Bên trên