Chỉ cho riêng A3

thôi chúng mày đừng có nói xấu bạn Phương :))
chả hỉu nó đi học thêm thế nào
hum nọ nghe 1 bạn trường tao bảo : con trai chuyên anh ams đẹp trai tao mới hỏi thằng nào thì nó bảo bạn LAP :D
tao bảo có phải thằng béo béo ko thì nó bảo ,ko bạn P người đẹp thế , lại galant học giỏi gần nhất lớp tớ
chết cười,tao bảo nó là ấy có nhầm người ko thì nó bảo cái thằng nick là communist
đấy vinh dự cho lớp mình chưa :))

Chu Lê Cường đã viết:
Thằng Phương thấy anh chắc chẳng dám bén mảng sang đâu :))
Anh Cuong enter nha minh thi em so roi,bo ai ma dam day.Cuong da thanh sieu sao o day chua the,chac o day chang dua nao gioi tieng D duoc bang may nhi.
To Van:may moi la do vo duyen thoi,chang ai noi chuyen voi minh ma cung tu dung xen vao.Dua chut thoi,dao nay the nao may,hoc duoc may chu tieng Duc roi.
To Ly:Ly oi ban nao noi the day,de cho to con xin chu ki chu :))

dung dix oi,du hoc-chia tay la o cho nao?sao tao ko tim thay

Phương ơi mày viết ra cái topic đó mà mày quên ah?:))
Mà bạn nào nói con trai chuyên Anh ams đẹp trai là đúng đây chứ :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Dua na`o noi the day????b-( , co' mat ma` nhu* kho^ng co' :)) :mrgreen:

Ủa,cũng đúng đấy chứ,Anh Quân chả đẹp trai hả bọn mày? :D
2 Dũng:chị hỏi phát,dạo này con Linh đâu mà ko thấy lên mạng vậy????

Em đấy có xinh ko Ly ơi...:mrgreen:...
Kinh quá, thằng Phương béo quả này chẳng mấy chốc mà hỏng người...:))...Khéo 1 năm nữa, thấy thằng Phương lợn đi @, cân 2 em sexy đằng sau đấy...Trường NN này thì chán lắm...Thằng Đạt nó bảo, nhìn quanh quất chẳng thấy nổi một em nào tàm tạm :((...Chán thế..........Gái đẹp như lá mùa đông...Thử hỏi một hội trưởng mê gái như mình mà vào đây thì còn ý nghĩa gì :(( :smoking:

Hehe, bảo Phương người đẹp thì khác gì bảo tao béo :))
Hic, sáng nay được học tiết tiếng Đức đầu tiên của thầy... Cường. Thầy quả là có tố chất làm giáo viên khi thầy dạy tao được 1 câu thì tao đã ngáp đến 3 lần, vậy mà thầy vẫn không buông tha, vẫn thiết tha năn nỉ tao học, nhưng mà chắc tại tao "rắn" quá nên thầy bỏ cuộc, đành quay sang dụ dỗ Đoàn Đạt. :)) Bi kịch ! :(

ah` quên Phương ngu, hôm nào nhắn lại cho tao số di động của mày cái, lần trước hình như tao chưa kịp ghi.

Nhắc tới cái đẹp, trường tao cũng hiếm giai đẹp lém! Nhìn kĩ trong khoa mãi mới thấy anh lớp trưởng K46 là trông còn được được. Mà anh ý nhẩy đỉnh khủng khiếp! Làm mình nhớ tới Quốc Anh lớp mình! À, còn có cả Khánh Tùng nữa! Nhưng bây giờ để tóc dài mất cả hình tượng!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Phương ơi mày viết ra cái topic đó mà mày quên ah?:))
tao nho roi,nhung cai topic ay ko phai tao viet dau,tao cho mot dua ban muon nick day.

lần sau mày type tiếng Việt tao nhờ cai....hehe biết rồi thì sang đó buôn đê ::::D

keke thế thì chúng mày ko bít rùi, bạn ý là lớp trưởng 1 trong 6 lớp khoa Trung của trường tao đấy
mà bạn ý chỉ bít mỗi thằng P thôi mà đã khen con trai Ams rùi đấy :))

Eo ôi công nhận dân lớp mình đi đến đâu là nổi luôn đến đó,ko ai ko biết.Vinh dự ghê!

hiếp giai đẹp lém
...Thu Trang ơi...Chữ M với chữ P nó cách nhau xa lắm mà :mrgreen:
Hôm nay tớ đã được vinh dự gặp toàn bộ con trai khóa thằng Phương...keke...Bọn nó thế thảo nào thằng Phương lợn được khen là đẹp giai, học giỏi, galang :mrgreen:...Công nhận con trai Ngoại Giao còn chán hơn ở Ngoại Ngữ...:smoking:

Sợ quá! Cường vừa nhắc nhở 1 cái là tớ sửa ngay rồi đó! Nhầm tệ thật!

iem xin đề nghị chị Má mì post chuyện cho chữ nó to lên chút...iemddocj toét hết cả mắt rùi..hic..:D

Phương ơi o ngờ bây h mày nổi tiếng thế,để hè năm sau tao về lấy tiếng là bạn mày chắc cũng dc xơ múi tí ti :))

Back
Bên trên