Chơi khăm

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Truyện cũ post lại

Ba cô thư ký là Mai Trang, Trang shit và Hồng Nhung trò chuyện với nhau về việc mình đã chơi khăm sếp như thế nào.

Mai Trang nói đầu tiên:

- Một hôm tớ dùng băng dính dán hết các ngăn kéo của sếp lại. Thế là khi cần mở ngăn kéo, sếp bực tức quát um cả lên.

Trang shit:

- Ồ, thế thì đã là cái gì, một lần lục trong ngăn kéo của sếp có mấy bọc bao cao su, tớ liền lấy kim chọc thủng tất cả, xong để lại nguyên trong ngăn kéo cho sếp, không biết sếp có phát hiện ra không.

Nhung nghe đến đây bỗng nhiên mặt tái mét, ú ớ vài câu và ngất xỉu.

:)) em phải thanh minh trc là ..cái đống bcs đấy sếp dùng với ai nhé, ko phải dùng với em đâu:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
em Nhung đúng là có tật giật mình :D

Phạm Đức Hoài đã viết:
em Nhung đúng là có tật giật mình :D
:)):)):)) em ;à em cứ pahir nói trc :D:D:D thời buổi này cú nói đến THƯ KÍ là người ta lại nghĩ đến ..bồ bịch vơi sếp :D:D:D, thành ra em cứ phải thanh minh trc, ko lại nghĩ em xấu :(:( tội em ghê cơ :(:(( :D:D:D:D

thế sao em Nhung phải ngất xỉu nhờ??? lạ quá cơ... :D

Hóa ra là cả em Hà cũng giật mình ngất xỉu :))

ớ.. sao lại có em ở đây ;;) em đã biết sếp em ý là ai đâu mà ngất ;;) :p b-)

Thế mới gọi là có tật giật mình mà :))

kiểu này chắc là có ..sợi dây tình cảm..nối giữa sếp em và ..chị HÀ rồi :>:>:>

sếp em là ai nhờ??8-|/:)
nghĩ mãi không ra cơ, khổ quá b-);;)

mà các bác làm thế nào, nhân vật chính là em Nhung mà cứ tia mũi giáo vào một khán giả dễ thương đáng yêu như em chứ (;;)) bất công quá:(:)(((;;))

Hix, khổ thân cả 2 em, toàn phải dùng bcs thủng :)) . Trang shit dã man quá :))

:(( sếp em là ...anh DŨNG < BND> :)) chị HÀ nhớ ra chưa ạ :D:D:D:D
mà có phải em là nhân vật chính đâu :-O

uầy.. oạch.. (thôi chết rồi...thế thì đúng là ngất thật rồi.. :p)

:)):)):)) chị HÀ ngất thật à :D , NGẤT NGÂY CON GÀ TÂY chứ gì :)) đấy, tại sếp em đc cái mệnh trời cho là...hút hồn lắm cơ :)):)):)) :-&

Thôi xong...thế thì còn mấy người nữa cũng sắp ngất đấy :))

ko có em sếp à :p:p, em làm việc với anh bao lâu, mà cú ...ngất lên ngất xuống thế thì có mà ..:)):)) hiểu lầm chết :)) người ta lại hỏi, sếp làm gì nhân viên nữ mà nó cứ ngất lên ngất xuống thế :))

Đúng rồi, oan quá, anh có làm gì đâu, chỉ tại cái kia nó bị thủng thôi mà :)) , thế mà sao có nhiều người ngất quá :))

Back
Bên trên