Chơi khăm

Bùi Quang Hiếu đã viết:
vào topic này mới thấy mình ngoan ngoãn đến mức nào:mrgreen:
mà em nhớ ko lầm thì anh Dung đã từng tự thú nhận ở 1 topic nào đó trong VC là ở ngoài đời nhìn anh giống Phan Thanh Tòng lắm>:)
vậy thì chị Nhung là ai nhỉ:-/>:)
Đó cũng là cảm nhận ban đầu của mình
Nhưng càng vào càng vui càng bị VC hóa :D:D:))
Mà đấy là gần đây thui, trước đây ít SS lắm

Bùi Quang Hiếu đã viết:
vào topic này mới thấy mình ngoan ngoãn đến mức nào:mrgreen:
mà em nhớ ko lầm thì anh Dung đã từng tự thú nhận ở 1 topic nào đó trong VC là ở ngoài đời nhìn anh giống Phan Thanh Tòng lắm>:)
vậy thì chị Nhung là ai nhỉ:-/>:)
:)) ai ở đây tên là ngoan ngoãn thế:> nghi quá:))
chị là chị NHUNG nhá, ko dính dáng gì đến PTT nhé :))

chị Nhung thử post ảnh chân dung của mình lên để mọi người xem xem giống Yến Vy hay cái cô gì gì ý quên rồi

Bùi Quang Hiếu đã viết:
chị Nhung thử post ảnh chân dung của mình lên để mọi người xem xem giống Yến Vy hay cái cô gì gì ý quên rồi
[-x[-x[-x ko thấy chị hay sao mà còn đòi post ảnh :-?, mà yến vi cái gì, đã bảo là CHỊ NHUNG cơ mà :">

nhưng chị là phải hay trái
em biết đâu đấy

nhìn kĩ thì trông chị trong bức ảnh này hơi giống con trai--> gọi là anh cũng ok chứ chị:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
nhìn kĩ thì trông chị trong bức ảnh này hơi giống con trai--> gọi là anh cũng ok chứ chị:))
cía gie b-) đợi đấy, chị thay avatar cho thì biết mặt ngay
cái này chụp hôm miss ám, đến cho các bạn biết thế nòa là miss

Em có ý kiến ........ :D:D Em thấy chị bên trái xinh hơn :)):)):)):)) Nhưng em thích người bên phải hơn :D:D:D:D

cả 2 chị đều ko xinh nhưng cũng chẳng ai xấu hết:D

uh, em nói đúng đấy, nói xấu thì ko phair, nhưng ĩnh thì cahr bằng ai :D thế nên , miễn bàn luận:)

trần hồng nhung đã viết:
uh, em nói đúng đấy, nói xấu thì ko phair, nhưng ĩnh thì cahr bằng ai :D thế nên , miễn bàn luận:)
Mỗi người mỗi nét mà, mà nét đẹp nhất là phẩm giá và tâm hồn, nhưng riêng khoản này thì ... chị Nhung ... ko được đẹp lắm :)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Mỗi người mỗi nét mà, mà nét đẹp nhất là phẩm giá và tâm hồn, nhưng riêng khoản này thì ... chị Nhung ... ko được đẹp lắm :)):))
[-x [-x [-x [-x [-x
em quân nói thế là ko đồng í nhá [-x
đây là chơi đùa thì thế, nên mới thôi bỉ thế :D, còn thì [-x, ko đc phát ngôn lung tung [-x
nói em biết, admin bên 4cva cũng phả khen chị viề tâm hồn :x, ko đc chê chị nhá :D
chơi là chơi hết mình :)):)):))

Hê,thế thì chị Nhung mới bị chơi khăm nhiều chứ ạ????:D:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
vậy thì em hiểu tâm hồn anh ý trong sáng đến mức nào rồi>:)
b-) chị í nhá b-), ko phải anh í :>:>:>
nhưng mà vẫn giữ nguyênis kiến : chơi là chơi hết mình , LÀM CŨNG HẾT MÌNH LUÔN :)):)):))

chị Nhung phong độ lúc nào cũng ổn định :>:>

tùy nơi, tùy chỗ, và tùy lúc :>:>:>
ở VC thì luôn luôn. Bây h phải tranh thủ lên VC chơi, chứ vào năm học, chị bọi cấm ko đc ngồi máy tính nữa :(:(:(, lúc đấy thì 10 tháng sau đó, chả đc post bài , buồn lắm :(:(

Back
Bên trên