Chơi khăm

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
HEHEHE :p :D Áo mưa mà thủng thì ướt hết à :p :))
Dù là cái gì, thủng thì đều ướt :D:D
Nhưng căn bản là chị Nhung có thấy thèm chua không :)):)):))

Em Nhung xài trực tiếp luôn, ko cần xài mấy cái đồ thủng đó :))

ôi giời
không có em, liệu mọi người có nhiều chuyện hay ho thế để bàn tán ko;;):p
- Ồ, thế thì đã là cái gì, một lần lục trong ngăn kéo của sếp có mấy bọc bao cao su, tớ liền lấy kim chọc thủng tất cả, xong để lại nguyên trong ngăn kéo cho sếp, không biết sếp có phát hiện ra không
:>

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Nhung xài trực tiếp luôn, ko cần xài mấy cái đồ thủng đó :))
trực tiếp là trực tiếp thế nào anh b-) em là em ko chơi kiểu đấy đâu [-x , nguy hiểm lắm :D:D:D:D

trần hồng nhung đã viết:
trực tiếp là trực tiếp thế nào anh b-) em là em ko chơi kiểu đấy đâu [-x , nguy hiểm lắm :D:D:D:D
Biết là nguy hiểm nên em Nhung mới ngã lăn quay ra ngất xỉu :))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Tội nghiệp em Nhung quá
Tội nghiệp thật đấy nhỉ, Tâm chạy đến "hô hấp nhân tạo" đi :))

trần hồng nhung đã viết:
Ui giời, hảo hán như chị N thì cứ thế mà xông vào "ăn vã", cần quái gì phải bao với bọc, đú hông nhề :)) :D :biggrin:

em Linh/:) chị off hỏi thăm mà ko thèm chào lại chị là thế nào/:)

Ui giời, hảo hán như chị N thì cứ thế mà xông vào "ăn vã", cần quái gì phải bao với bọc, đú hông nhề :)) :D :biggrin:
Mút kem trực tiếp :D:D:D

[-x [-x [-x
, ai lại thế bao h, ăn uống là phải có kiểu của nó, ăn ko đúng kiểu là ko ngon[-x, hơn nữa , có ai người ta ăn cơm bằng dao hay ăn canh bg dĩa ko :)):)):)) cái gì cũng phải theo đúng..trình tự :))

Đấy là em ví von thế, chị cứ phải sát nghĩa sao ???

Mà xem ra cả hai nghĩa chị suy diễn đều nghe ... có ní lắm :D:))
Học một bít hai, chị này thế mà khá :D:D:))

trần hồng nhung đã viết:
keke, còn phải học hoi rnhieeuf :)):)):))
Bác học ko có nghĩa là ngừng học :D:D:)) Chị Nhung nói câu này chắc ko ngường đâu :D:)):)):))

:)), ngượng quá Q ơi, chị còn phải học nhiều , mà em cũng thế :p cái gì chả phải học:D, đến làm việc cũng phải biết cách chứ :)), ko thì làm sai công việc là chết :p:p

trần hồng nhung đã viết:
:)), ngượng quá Q ơi, chị còn phải học nhiều , mà em cũng thế :p cái gì chả phải học:D, đến làm việc cũng phải biết cách chứ :)), ko thì làm sai công việc là chết :p:p
Em thấy thế là joi? lắm rồi :D:D:)):)) mà chị nói đúng, cần học tập chị Nhung nhiều nhiều :D:D:)):))

vào topic này mới thấy mình ngoan ngoãn đến mức nào:mrgreen:
mà em nhớ ko lầm thì anh Dung đã từng tự thú nhận ở 1 topic nào đó trong VC là ở ngoài đời nhìn anh giống Phan Thanh Tòng lắm>:)
vậy thì chị Nhung là ai nhỉ:-/>:)

Back
Bên trên