Chơi khăm

:D thế thì mình phải lĩnh giáo mọi người rồi. :D mọi ng lại cứ thô bỉ với chơi khăm nhau... kinh quá... :(( mình hiền nhất xóm, kiểu này phải dọn nhà đi mất... :(( để đỡ bị chơi khăm :p

Chị Nhung làm ji` cũng hết mình thiệt sao ? Em ... sợ .... sau này chị sinh con .... hết mình thì khổ anh Quốc của em quá :D:)):)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Chị Nhung làm ji` cũng hết mình thiệt sao ? Em ... sợ .... sau này chị sinh con .... hết mình thì khổ anh Quốc của em quá :D:)):)):))
:. khổ ai thế nhỉ :>, khổ hcij hay khổ anh Q ::>:>:>::mad::(:)):D

trần hồng nhung đã viết:
:. khổ ai thế nhỉ :>, khổ hcij hay khổ anh Q ::>:>:>::mad::(:)):D
Chị Nhung mà lại kêu khổ, chả ... sướng quá :))

Đúng rùi, chị Nhung thì sướng, anh Q thì khổ vì phải kiếm xiền nuôi con, chị Nhung cứ tiếp tục "tăng gia sản xuất" :)):)):))
người ta nói đàn bà hạnh phúc khi có chồng, đàn ông bất hạnh khi có vợ mà
Anh Q ơi, có ji` nhớ dùng ... nhé, chị Nhung "nguy hiểm" lắm :D:D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Đúng rùi, chị Nhung thì sướng, anh Q thì khổ vì phải kiếm xiền nuôi con, chị Nhung cứ tiếp tục "tăng gia sản xuất" :)):)):))
người ta nói đàn bà hạnh phúc khi có chồng, đàn ông bất hạnh khi có vợ mà
Anh Q ơi, có ji` nhớ dùng ... nhé, chị Nhung "nguy hiểm" lắm :D:D:D
Thế thì cô Quân sướng nhé, chúc cô lấy đc tấm chồng như ý.

Bành Trung Hiếu đã viết:
Thế thì cô Quân sướng nhé, chúc cô lấy đc tấm chồng như ý.
Thế thì xin chúc cô Hiếu cũng lấy chồng và được "mãn nguyện"
Em vừa lấy vợ, khổ lắm

Phùng Anh Quân đã viết:
Thế thì xin chúc cô Hiếu cũng lấy chồng và được "mãn nguyện"
Em vừa lấy vợ, khổ lắm
Hic, cô đừng có suy bụng ta ra bụng người, cô tưởng ai cũng ... như cô hả. :))

... sợ thật ..... 2 em Bánh Trưng Heo và Phun Bánh Quấn cứ gọi là topic nào VC cũng thấy mặt ... :)) .. dạo này em sịt gọi 04-07 sang đây chiến VC đấy à .. :)) ... đâu đâu cũng thấy các em bắn như súng liên thanh vào mặt không kịp nhìn ra em nào Bánh TRưng em nào bánh quấn .. :)) .. :smoking: ... b-) ..

ặc
chị mod này cũng chẳng phải tay vừa đâu:p
chị này cũng bậy wé:D

Trần Bích Thủy đã viết:
... sợ thật ..... 2 em Bánh Trưng Heo và Phun Bánh Quấn cứ gọi là topic nào VC cũng thấy mặt ... :)) .. dạo này em sịt gọi 04-07 sang đây chiến VC đấy à .. :)) ... đâu đâu cũng thấy các em bắn như súng liên thanh vào mặt không kịp nhìn ra em nào Bánh TRưng em nào bánh quấn .. :)) .. :smoking: ... b-) ..
Hix, tên em thế mà chị nỡ xuyên tạc thành món ăn à, đúng là tâm hồn ăn uống. :))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ặc
chị mod này cũng chẳng phải tay vừa đâu:p
chị này cũng bậy wé:D

... :nono: ..:nono: .. đùa .. em Bánh QUi Heo nói cái giề đấy :nono: .. từ trước đến h chưa có ai bảo chị "bậy we' " đâu đấy nhá ... :nono: ... :nono: ... /:) ... :nono: .. bậy đâu mà bậy .. X( ... bẻ gẫy hết răng em Bánh QUi bây h đấy b-) .. :smoking: .. :nono: ... ứ chơi với em BQ nữa .. [-( ... [-(..[-x

.. ơ .. này .. 8-} .. chị KHÔNG BẬY nhá .. 8-} .. :-& .. [-( ..[-( ... :nono: .. [-( ..

Trần Bích Thủy đã viết:
Phun Bánh Quấn :)):)):)):)):)) Tâm hồn chị đậm đà hương vị món ăn quá nhỉ :)):)):))
Chị "thích quỷ" ơi, nghe nó cũng hay đấy, lại ko bậy :)):)):)) Ăn bánh quấn ai bảo ko ngon :D:D:D

Back
Bên trên