Chúc mừng đủ thứ

Chúc mừng sinh nhật bạn Hiệp thật nhiều niềm vui, may mắn và thành công nhé!
Đọc "đi đó đi đây" của Hiệp rất ấn tượng và những người ngồi xó nhà như tớ mong được đọc nhiều hơn nữa. Cảm ơn bạn Hiệp nhé!

Hiệp ơi, cho tớ nói vuốt đuôi 1 câu thôi nhé.

Tớ thấy Hiệp là người "lãi" nhất khi tham gia vào cái box này của khóa mình nhé. Vừa tìm được bạn cũ thất lạc, có thêm bạn cũ bạn mới quan tâm, lại thêm vụ tình tang tính tang nữa... Quả này phải khao nặng.

Uầy, chậm còn hơn không, chúc mừng sinh nhật bạn Hiệp thêm một tuổi nữa. Chúc bạn luôn thành công, tươi vui, hạnh phúc để còn giúp những người khác hạnh phúc.

Chúc mừng tất cả các bạn gái khóa mình nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10. Thực ra đây là ngày dành cho các bạn nữ nào tham gia Hội liên hiệp phụ nữ Việt Nam, ý nói là làm chính trị, nhưng người Việt Nam mình có thói quen là xóa nhòa ranh giới mọi thứ, nên giữa phụ nữ tham gia các thể loại hội và phụ nữ không tham gia một tổ chức chính trị - xã hội nào cũng không có gì khác biệt. Thêm một dịp để những người đàn ông Việt tôn vinh những người phụ nữ của chúng ta, đó cũng là một điều ý nghĩa cho ngày 20-10 này.
Chúc các chị em luôn đẹp mặn mà, luôn nhân hậu, đảm đang, biết yêu và được yêu!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ chả hổ danh phóng viên chính trị, nói cứ như trưởng ban tư tưởng văn hóa. Thank you ấy nhiều nhiều, mặc dù tớ chả tham gia cái hội nào cả, mà lúc tớ ở nhà thì cũng chưa ai kỷ niệm 20/10.

Cảm ơn bạn Vũ nhá! Bọn tớ tham gia hội HAO còn gì nữa, hơn đứt hội phụ nữ VN ý chứ! :D

Tao rất giận tao rất ghét cái thằng phóng viên chính trị trăm voi không được bát nước xáo nhá.
Cha tiên nhân bố thằng mặt xxx Vũ nhá.
Tao thì tao chửi thẳng vào mặt mày nhá. :D :D :D

Tao rất giận tao rất ghét cái thằng phóng viên chính trị trăm voi không được bát nước xáo nhá.
Cha tiên nhân bố thằng mặt xxx Vũ nhá.
Tao thì tao chửi thẳng vào mặt mày nhá. :D :D :D

Ối bạn Hiệp ơi, hồi bé tớ với bạn Vũ mà giận mà ghét nhau là oánh luôn, rồi không thèm nói gì hết nhé, không chơi chửi nhau nhé (đàn bà bỏ xừ %-( ), còn bây giờ già rồi, cũng phải kiềm chế lắm cái tính muốn đập vỡ alô chửi bậy đấy :D :D :D

Đùa thôi, nhưng mà thấy bạn Vũ trịnh trọng thể chúc chị em thì tớ cũng xin cung kính cẩn thay mặt các chị em cảm ơn nhé!

@ bạn Hoa: tớ tiếc là thứ 7 đi Hòa Bình về mới biết bạn Hoa rủ đi mua chanh, (tớ biết là chanh quả, vì nếu tranh treo thì chắc bạn Hoa phải rủ đích danh bạn Hiệp). Khi nào về đây, mẹ Hoa có sai đi mua chanh cốm gì cứ gọi tớ, tớ cung cấp luôn cho, nhà hàng xóm trồng được mà.

Ông Hiệp này thù vặt quá, hì, mai tớ lên cơ quan sẽ mượn băng đi in ngay cho con gái rượu của bạn gái rượu. Nhớ là trả công bằng một chầu bia nhiều mồi đấy nhé!!! Trăm voi là trăm voi thế nào, tớ có phải là Thuyết Buôn vua đâu!!!
@ Hương: mày cũng cốm vừa vừa thui, cái Nở kia. He, tao cũng thích nghe mày chửi bậy vỡ alo ai đó, miễn là không phải tao. Nhưng sao lúc cần chửi thì lại hiền thế hị!!!

@ Hương: mày cũng cốm vừa vừa thui, cái Nở kia. He, tao cũng thích nghe mày chửi bậy vỡ alo ai đó, miễn là không phải tao. Nhưng sao lúc cần chửi thì lại hiền thế hị!!!

Sao mày vẫn trẻ con thế hả giời! Mặc dù mấy chục năm qua, tao mới học chửi bậy được mấy năm gần đây và công nhận với hội bạn là chửi bậy cũng xả xìtrét, nhưng tao vẫn không thích chửi bậy.

Thằng con trai tao, đai nâu karatedo từ lâu rồi (còn mấy năm nữa mới đủ tuổi để thi đai đen), chưa bao giờ đánh bạn, ai cũng bảo nó hiền, con của tất cả các bạn tao từ lớn đến bé đều thích chơi với nó, nhưng nó có thể quật một con tịnh chửi bậy dập mặt rồi tặng cho chai nước súc miệng.

Tao không hiểu mày bảo "lúc cần chửi thì lại hiền thế " là nghĩa gì? Với mày, với các bạn của tao, tao trân trọng.

@ bạn Hoa: tớ tiếc là thứ 7 đi Hòa Bình về mới biết bạn Hoa rủ đi mua chanh, (tớ biết là chanh quả, vì nếu tranh treo thì chắc bạn Hoa phải rủ đích danh bạn Hiệp). Khi nào về đây, mẹ Hoa có sai đi mua chanh cốm gì cứ gọi tớ, tớ cung cấp luôn cho, nhà hàng xóm trồng được mà.

Thế tháng 12 tớ về mấy đứa bọn mình lại làm một buổi họp chợ buôn chanh nhá, nhận mặt nhau luôn! :)

Một ít năm trước đây (nhấn mạnh là chỉ một ít nămthôi :D), vào ngày này, có một gia đình nọ vui mừng khôn xiết đón chào bé gái đầu lòng ra đời.

Ngày nay, cũng vào ngày này, không chỉ có riêng gia đình mà bé gái còn có thêm cả một lũ bạn cùng xúm xít bên nó, vỗ vai nó, hân hoan chúc nó luôn tươi trẻ, khoẻ khoắn, và mãi bắng nhắng :D.

Đứa nào nghe mà thấy động lòng thì ra đây đê! Tặng hoa này @};- rau này %%- cả răng nữa này :D.

Chúc mừng sinh nhật Nga Cáo.
Đã hân hoan chúc tụng tưng bừng bên mail N2 rồi, lại vào đây chúc tiếp, mở đường cho các bạn 8790 vào ôm hôn bắt tay bạn Mõ yêu quý của N2 :D

Nga ơi, có đứa nó đểu mày, nó bảo một vài năm trước, làm một số đứa khác ngẩn ngơ đếm đi đếm lại là bao nhiêu năm, hết cả ngón tay đến ngón chân mà vẫn chưa hết số lượng vài năm ấy này.

Sinh nhật vui vẻ nhé, mong mày cứ càng ngày càng trẻ càng xinh càng đảm đang tài giỏi để bọn tao càng ngày càng ghen tị mà vẫn cứ muốn xán lại làm thân nhé.

Mong bạn Ngọc hôm nay thật chiều vợ, có khi nấu hẳn cơm chiêu đãi vợ nhé.

Nga ơi, có đứa nó đểu mày, nó bảo một vài năm trước, làm một số đứa khác ngẩn ngơ đếm đi đếm lại là bao nhiêu năm, hết cả ngón tay đến ngón chân mà vẫn chưa hết số lượng vài năm ấy này.

Ê Nhung kia, đểu đâu mà đểu. Đấy là tao tinh tế ý nhị khen nó ít tuổi, tức là nó trẻ. Mà tao thì bằng tuổi nó :D.

Gớm hôm nọ tao với mày trình diễn màn tỏ tình nóng bỏng thế xong mày chuồn béng đi đâu để mình tao ngẩn ngơ đấy?

Nga Cáo Nga Cáo Nga Cáo!!!!
Nga Cáo hay quá!
Nga Cáo quá hay!
Chúc mừng Nga Cáo luôn xinh luôn tươi luôn hạnh phúc luôn may mắn mọi nhẽ nhá.

Gớm hôm nọ tao với mày trình diễn màn tỏ tình nóng bỏng thế xong mày chuồn béng đi đâu để mình tao ngẩn ngơ đấy?
Hoa ơi, mấy hôm nay bận quá, mày thông cảm. Vẫn muốn thể hiện cái tình nó vẫn còn nóng bỏng, lửa vẫn bốc ngùn ngụt ra, nhưng mà đầu bếp đi vắng. Mày thông cảm nhé. Hẹn hai ba hôm nữa, qua cái đợt nước sôi lửa bỏng nhiều trade show của tao, tao lại vào nấu nướng tình cảm với mày lại nhé :))

Chúc mừng sinh nhật cô Nga. Chúc cô luôn xinh tươi và yêu đời. @};- :)

Back
Bên trên