Chúc mừng đủ thứ

Thư ơi, tao lại lôi xoành xoạch mày sang box Khoe con để tao trả lời mày. Không bạn Xơn bạn Hoa lại mắng mày bắt chước tao viết sai chủ đề. Tao đánh đá thế này thì không sao, chứ mày hiền thế kia bị chúng nó cho vào sổ đen oan uổng lắm :D

Ôi, sori nhé, mải nghếch mắt lên ngắm Vinh nên đi nhầm lung tung cả. Lại phải tìm xem box khoe con ở chỗ nào nhẩy?

Nhung ơi thế tháng 12 mày định về tầm nào để tao còn biết mà đặt chỗ cho bọn tao?

Thư ơi, nhầm rồi, tao Tết Ta mới về cơ. Cũng chưa đặt vé, phải thống nhất một vài sự kiện với gia đình. Nhưng chắc khoảng 2-3 tuần nữa là chốt ngày về rồi book vé thôi. Bao giờ tao book xong tao sẽ công bố luôn cho mày biết nhé.

%%- chúc mừng chúc mừng
chúc mừng Ngô Hồng Hoa :D

----------

:D demiMai ời
mày bựn ở đâu sao ko vào HAO bi bô
biết rồi biết rồi, tận dững mấy dịp đại lễ....
nghìn năm Thăng Long này...
37 năm Hiệp Hấp này....

Hiệp ơi, luôn là người đàn ông manly trong mắt chị em nhé!!! Tôi phục ông nhất đấy, chúc mừng Sinh nhật!!!

1.30 sáng giờ VN, nhà báo Anh Vũ vẫn thức để vào đây chúc mừng Hiệp. Quý bạn thế còn gì? (Mà hỏi nhỏ Vũ, quý bạn hay là bị vợ đá ra khỏi giường đấy).

Theo chân bạn Vũ, tớ cũng thổi kèn, đánh trống, thả hoa thả bóng chúc mừng sinh nhật bạn Hiệp. Happy Birthday, Hiệp ơi.

Cảm ơn bạn Vũ, bạn Kiều Anh. Cảm ơn cả bạn Phú Vinh bạn Hồng Hoa nữa :star:
Vào đây thấy bóng bay bánh kem mũ nến sinh nhật vui ghê.
Mình cũng xin có nhời cảm ơn đặc biệt đến HAO.
Qua cái góc 87-90 này, mấy năm qua mình đã may mắn có được biết bao nhiêu niềm vui...

ơ hay sao thế nhỉ, sáng sớm nay, theo ngay sát chân bạn Kiều, tao đã vào đây vỗ vai bá cổ H. rồi, thế mà bây h chả thấy bài đâu?
đại loại bảo là
H. ơi tớ tị nạnh với cậu quá, sáng bảnh mắt đã có Vũ phục lăn phục bò, có Kiều thổi kèn toe toe ;)) ;))
H. ơi tớ yêu quý cậu lắm tớ ôm hôn cậu thắm thiết như Bác Tôn gặp Bác Hồ :kiss2:

thằng Hiệp Hấp nhá, tạm thế nhá, rồi sắp đây ông về ông vật nhau ông tọng rượu Nga vào mồm mày nhá :beerchug:

đấy, thế mà bài của mình bay đâu mất, phải type lại :?:

Happy Birthday to Hiệp hấp! Chúc mày lúc nào cũng như bây giờ: hạnh phúc tràn trề, thành đạt, luôn được chị em bọn tao ngưỡng mộ, đặc biệt là .... một người!

Chúc sinh nhật thật vui vẻ và nhận được nhiều quà @};- @};- @};- :beerchug: :beerchug: :beerchug: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :drummer: :drummer: :drummer:

thằng Hiệp Hấp nhá, tạm thế nhá, rồi sắp đây ông về ông vật nhau ông tọng rượu Nga vào mồm mày nhá :beerchug:

Thằng Phú Vinh ơi, hôm qua tao có gặp cô Ngọc Minh, ngồi buôn dưa lê với cô cả tối (vì cô mới gia nhập quân khu Trung Hòa Nhân Chính), cô hỏi thăm mày và nhắn nhủ: sao nó không lấy vợ đi? Về mà giải thích trả lời cho cô nhé :)

Hiệp ơi,chúc mừng sinh nhật nhé. Không biết bao nhiêu năm mới gặp lại Hiệp, công nhận là Hiệp đã lớn ghê cơ, khác xa hình ảnh trong đầu tớ về Hiệp ngày nào. Chúc Hiệp ngày nào cũng vui vẻ như hôm nay và luôn thành công trong mọi việc nhé!!

Hờ ơi, chúc mừng Hờ nhân ngày ai cũng biết là ngày gì!

Thế đêm qua Mờ chúc mừng sinh nhật Hờ bằng cái gì đấy? ;;);;);;)

;)):D

Chúc mừng sinh nhật đại ca Hiệp hấp!

Chúc đại ca đời sống lúc nào cũng như bản mặt - tưng bừng rỗ nở hoa mai...

Cheers,

<:p

Chúc mừng sinh nhật Hiệp nhé. Chúc Hiệp tuổi thì lên nhưng sức khỏe vẫn tràn đầy, tình yêu vẫn chứa chan, hạnh phúc vẫn lan tràn, tửu lượng lại càng dào dạt nhé. Thế tối qua ăn đồ Nhật do người nhà nấu có ngon có vui không hả Hiệp?

Back
Bên trên