Chúc mừng đủ thứ

bây giờ là phút thứ 11 của ngày 31/08 rồi,
bắt tay chúc mừng bạn Hương sang tuổi mới %%-
chúc bạn như cây gặp nhiều mưa lành, ngày ngày đón nhận nhiều nắng để ngút ngàn diệp lục, cho đời vui ánh sáng nhiều, bóng u ám chỉ thoảng qua nhá.

bây giờ là phút thứ 11 của ngày 31/08 rồi,
bắt tay chúc mừng bạn Hương sang tuổi mới %%-
chúc bạn như cây gặp nhiều mưa lành, ngày ngày đón nhận nhiều nắng để ngút ngàn diệp lục, cho đời vui ánh sáng nhiều, bóng u ám chỉ thoảng qua nhá.
Cảm ơn nhiều nhé. Ối giời ơi lâu lắm mới được nghe một câu chúc lấp lánh như thế!!! Tớ suýt ngất trên giàn quất!
Bạn Vinh cứ nói những lời có cánh mà rau muống không thành rau chân vịt mới lạ!:)) :))

Chúc mừng bạn Hương, luôn vui luôn ngất trên giàn quất :)

Tớ thỉnh cầu bạn Hương dán ảnh chân dung bạn lên cho bọn tớ cùng tìm hiểu xem bạn giống "địa chủ" hay "rain man" với! :D

Cảm ơn nhiều nhé. Ối giời ơi lâu lắm mới được nghe một câu chúc lấp lánh như thế!!! Tớ suýt ngất trên giàn quất!
Bạn Vinh cứ nói những lời có cánh mà rau muống không thành rau chân vịt mới lạ!:)) :))

Hương ơi mày chui vào đây rồi à? Cho tao email của mày đi, thỉnh thoảng buôn chuyện. Chúc mừng SN người đẹp nhé. Mày 2 con rồi mà vẫn gọn gàng xinh xắn như ngày nào :x

Chúc mừng sn bạn Hương. Bạn post ảnh lên đi, chứ bọn tớ hồi hộp quá. TM lại gọi là ng đẹp nữa.

Hương ơi, chúc mừng sinh nhật nhé. Cố gắng vào đây thường xuyên thì sẽ được nghe nhiều lời có cánh lắm đấy.

Mà sao không thấy bóng bay phấp phới là thế nào nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng bạn Hương, luôn vui luôn ngất trên giàn quất :)

Tớ thỉnh cầu bạn Hương dán ảnh chân dung bạn lên cho bọn tớ cùng tìm hiểu xem bạn giống "địa chủ" hay "rain man" với! :D
Cảm ơn các bạn! Tớ xấu xí lắm nên hổng dám chụp ảnh chân dung, còn con tớ giống hệt bố cả hai đứa như tớ đi đẻ thuê, đi với bố không cần giới thiệu nhưng đi với mẹ cứ bị hỏi là con ai???
Thực ra tớ cũng rất muốn biết các bạn hiện nay thế nào mà

----------

Hương ơi, chúc mừng sinh nhật nhé. Cố gắng vào đây thường xuyên thì sẽ được nghe nhiều lời có cánh lắm đấy.

Mà sao không thấy bóng bay phấp phới là thế nào nhỉ?

Cảm ơn KA, nếu tớ nhớ không nhầm thì 9 ngày nữa là SN KA đúng ko?

----------

Chúc mừng sn bạn Hương. Bạn post ảnh lên đi, chứ bọn tớ hồi hộp quá. TM lại gọi là ng đẹp nữa.

Cảm ơn các bạn! TM gọi như vậy vì bạn ấy là bạn tốt của tớ thôi!

Ơ kìa. Hôm nay là sinh nhật Kiều Anh có phải không nhỉ? Tớ nhìn thấy trên FB thế, vào đây chả thấy bóng bay đâu cả.
Tớ cứ chúc Kiều Anh luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, đảm việc nhà, giỏi việc nước, nuôi con khỏe, dạy chồng ngoan.

Chúc Kiều sinh nhật vui vẻ nhé, càng ngày càng xinh càng tươi càng khỏe càng nhiều sức lực để quan tâm chăm sóc bản thân và gia đình nhé.

bắt tay Kiều %%- -tốt tốt tốt!
chúc nhà Kiều chồng ngoan con ngoan để cô mẹ VN anh hùng luôn cười tươi trẻ lâu!

Cảm ơn mọi người nhiều. Nghe chúc mừng mà cảm động quá. Nhân tiện cảm ơn luôn các bạn đã chúc tớ bên FB nữa. Tớ gà mù vụ này, đang nghiên cứu làm sao để trả lời một lượt tất cả trên đó... Mà từ dạo có con tớ bị lỗ vốn rồi, vì trong vòng 4 ngày mà 3 cái sinh nhật liền tù tì nên sinh nhật mình bị đưa vào quên lãng luôn. Mấy hôm nay quay cuồng với các vụ tổ chức sinh nhật ở trường, rồi lại tổ chức ở nhà cuối tuần cho các anh ấy nữa. Đặt làm sinh nhật ở một chỗ có các trò cho trẻ con (kiểu giống như chỗ entertain cho trẻ con ở Vincom ấy, nhưng nhiều trò hơn) từ tháng trước thế mà đầu tuần nó bị bankrupt nên giờ cancelled hết. Khổ thân mẹ cháu phải lo chữa cháy làm ở nhà.

Chúc mừng sinh nhật Kiều Anh nhé. Hôm nay online muộn nên bây giờ mới biết là có sinh nhật ấy. Không tổ chức sinh nhật cho mẹ thì cũng tự mua một cái bánh về thắp nến cho các con thổi hộ cho vui nhe!!

Kiều ơi, lần sau chẳng phải thuê giả trí nữa đâu. Cứ mượn thằng Vinh nó sang nó làm trò cho, bọn trẻ con cứ gọi là cười ngất ngưởng.

Chúc mừng sinh nhật cô Kiều Anh nhé (muộn mất mấy ngày, hì hì). Chúc cô mọi điều tốt lành @};- :)

Tớ cũng theo chân cháu Hưng chúc mừng sinh nhật muộn Kiều Anh. Chúc bà mẹ Vn anh hùng trên đất Mỹ luôn hạnh phúc và thành công nhé.

Chúc mừng sinh nhật Kiều Anh nhé. Hôm nay online muộn nên bây giờ mới biết là có sinh nhật ấy. Không tổ chức sinh nhật cho mẹ thì cũng tự mua một cái bánh về thắp nến cho các con thổi hộ cho vui nhe!!

Thư ơi, tớ không có bánh có nến nhưng đúng hôm SN được bà nội trông trẻ con hộ để 2 vc dung dăng dung dẻ đi mall. Chồng hỏi vợ thích cái gì thì thoải mái chọn để mua tặng (chồng không dám tự mua vì đã bị return khá nhiều lần rồi), vợ thì không có mood để shopping nên cuối cùng là anh chị chui vào rạp xem phim. Chồng thì happy vì không phải spend nhiều $, vợ thì happy vì được xem cái phim mình thích... cùng với chồng.0:)

Cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm nhé. Để tớ nghiên cứu post ảnh sinh nhật lên FB...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn chúng tao nhấp nhổm ở đây chờ Hiệp làm người đầu tiên mở lời xong là a la xô vào chúc mừng sinh nhật Mai đây.

Hiệp ới Hiệp ời!

À hà hà, mà có khi đêm qua Hiệp đã chúc mừng Mai nồng nhiệt tận nơi rồi cũng nên, Hiệp nhở!:D

Thế thì bây giờ đến lượt bọn tao nhé! Chúc Mai sinh nhật vui vẻ nhé!

Chúc Mai thêm một tuổi với nhiều niềm vui luôn tràn ngập hạnh phúc :). Chúc mày lúc nào cũng rạng rỡ như lúc này là vô cùng xinh đẹp đấy.

Chúc mừng sinh nhật cô Mai. Chúc cô luôn xinh đẹp và đằm thắm, as you're always :) @};-

Back
Bên trên