Chúc mừng đủ thứ

Kiều ơi, tình hình bố cậu thế nào rồi? Hy vọng là bác đã khá hơn nhiều. Cuối năm nay nghe nói trường Ams vẫn tổ chức 25 năm thành lập trường đấy, hay cố về dịp đó có khi gặp gỡ được nhiều bạn bè hơn.

Cảm ơn Nga. Bố tớ vẫn vậy thôi, đang điều trị chả biết thế nào vì bệnh này xác định là chiến đấu lâu dài. Tớ chưa biết lúc nào về được vì còn phụ thuộc nhiều thứ lắm, thế nên là mới phải lạy trời. Có bạn nào tranh thủ sang đây công tác hay du lịch thì ới tớ nhé. You're always welcome.

Tối qua tao mới về tới nhà, mệt quá nằm ngủ lăn lóc tới sáng nay mới vào chúc mừng (muộn) sinh nhật bạn Nhung xù của tao nhé.

He he.... Tao muốn vào lắm nhưng miệng bị dán băng dính. Hôm qua nhờ có em Mai Thanh Hà tao mới lại vào bô lô ba la được. Tao đang giữ gìn sức khỏe để đợi thằng Vinh và mày về đấy.

Tao cứ phải tranh thủ cải chính là tao vô can trong vụ Dung Râm bị dán băng dính miệng nhá. Mấy đứa kia có đứa nào điều tra thử nguyên nhân ra răng không nhở???

Tranh thủ chửi phát: bọn quầy check-in sân bay Cam Ranh làm việc như khẹc!

Bạn Nga nói thế làm tớ phải đọc lại bài mình viết, thấy hơi bị huếnh, nên phải xin lỗi ngay. Nga ơi, chúc sớm chúc muộn, hay không chúc, tao cũng biết mày nhớ tao mà. Cảm ơn cứ gọi là nhiệt liệt ấy chứ. Cả cháu Hưng nữa.

Kiều ơi, hy vọng mọi việc bình yên với bố Kiều nhé. Kiều lạy Trời, tớ cũng giúp một tay lạy hộ nhé. Để còn hy vọng nếu mọi chuyện bình yên, bọn mình có có ngày gặp lại nhau nhé.

Ơ, Nhung ơi, tao trốn mày lần nào?
Mai ơi, tao tố cáo nhé, lần trước tao về nhà ăn Tết, cả mày cả Hiệp trù úm tao không thèm cho gặp nhé. Tao nhớ dai lắm. Lần sau tao về, tao bắt cả mày cả Hiệp đưa tao đi chơi gấp đôi, bù lại lần trước nhé.

Bạn Hiệp lại chơi khó bạn Nhung. Bắt commit luôn từ bây giờ à? Được, để vài ngày nữa bạn Nhung thảo luận với anh Ni và cháu Chấy, rồi chốt ngày nhé. Bạn Hiệp đến lúc đấy khỏi mượn cớ đưa mẹ đi có việc để trốn không gặp bạn Nhung nhé.

Thư ơi, chúc mừng sinh nhật mày nhé!

Cứ tiếp tục xinh tiếp tục trẻ tiếp tục làm nhiều bạn điêu đứng thế này nhé! :D

Chúc mừng sinh nhật Thư! Chúc mày luôn mạnh khỏe và quyến rũ như bây giờ @};- @};- @};-

Thư, mừng sinh nhật mày nhé, BGVV. Tao chịu không biết tại sao mày không gõ tiếng Việt được. Đoán là do anh giai (hoặc sếp IT) bên mày khóa chức năng Java Script.

Chúc mừng sinh nhật Thư nhé. Mong mày có một ngày sinh nhật thật vui vẻ, nhiều quà, nhiều yêu thương, nhiều tình cảm, nhiều nụ cười nhé @};- @};- @};-

Cám o'n mày nhiều nhé. Từ hôm qua dến giờ tao đã nhận được nhiều qua, nhiều niềm vui và đã cười rất nhiều với bạn bè. Tối nay sẽ có trận tổng kết với gia đình nữa.

----------

[Cám ơn mày nhiều nhé. Tao chỉ mong được bạn bè luôn nhớ đến mình là vui lắm rồi. À nhưng cũng mong trẻ lâu để lũ bạn gái cứ thắc mắc tại sao thôi, hehe. Còn các bạn trai điêu đứng thì tao cũng chả làm gì được nữa.

----------

Cám ơn bạn Sơn. Tớ vẫn gõ được tiếng Việt đấy chứ. Thỉnh thoảng quên thì cứ gõ không dấu đấy thôi. Vẫn chưa quen xưng mày tao với mấy bạn giai, trừ phi mình nghĩ mấy bạn la gái :D

----------

Cám ơn Mai nhiều nhiều nhé. Cám ơn cả Nga nữa. Gia nhập diễn đàn của HAO được nhiều bạn cũ chúc mừng sinh nhật thấy vui quá!

Chúc mừng sinh nhật BGVV. Chúc bạn lúc nào cũng được nhiều người ngưỡng mộ như hôm họp khóa nhé.

BTW, tớ chả nhớ được bạn Thư trước trông như thế nào, lâu lắm rồi, với lại tại vì hồi học cấp 3 thì lớp Văn và lớp Sinh ở tít 2 đầu hành lang. Nhưng mà kiểu gì thì cũng chui hết vào đây một rọ nhỉ. Hy vọng sẽ có lúc nào đấy gặp nhau.

Hello Kiều Anh, cám ơn nhiều nhé. Tớ ngày xưa để tóc ngắn chứ không dài như bây giờ. Tớ thì vẫn nhớ ấy vì ngày xưa ko mấy người cao như ấy cả. Lúc nào gặp nhau ở đâu thì tớ sẽ chủ động ra chào ấy trước và nói tớ là BGVV đây nhé.

----------

Haha, cám ơn bạn Vinh nhé. Ôm hôn một cái!

Hiệp ơi, cám ơn nhé. Hôm nay vẫn được chúc mừng sinh nhật.
Hôm trước chẳng qua bạn Thường say quá thôi chứ lúc tỉnh thì cả Vinh lẫn Thường phải chọn đối tượng nào có tiềm năng mà ôm với quay chứ không chọn VV nữa đâu.

Back
Bên trên