Chúc mừng đủ thứ

Hehehe xin có lời cảm ơn bạn Vinh và lời chia buồn cùng bạn Vinh đến giờ này vẫn còn ế vợ nên toàn phải đi chúc mừng vợ người khác!

Này Nga ơi! Chúc mừng sinh nhật mày nhá! (Tò mò bon chen tí, rằng thì là tao là người thứ mấy chúc mừng mày ngày hôm nay thế?:D).

Một năm trôi qua nhanh nhỉ, nhoáng một cái đã lại sinh nhật rồi. Thời gian thì nhanh thế, nhưng mà cái sự trẻ trung xinh xắn của mày thì lại rất lâu. Con cái thì cứ lớn lên, còn mẹ thì lại chả chịu già đi gì cả, để cho bạn mẹ phải ghen tỵ kinh người! :D

Happy happy day!

Chúc mừng sinh nhật Nga cáo. Ở mailing N2 tao đã chúc mừng rôm rả, ôm hôn thắm thiết rồi, sang bên này lại ôm hôn chúc tụng cái nữa :beerchug:
Luôn luôn yêu quý mày từ hồi cấp 2. Phải nói thêm là mày là 1 trong những người tao khâm phục nhất về sức sống, về sự trẻ trung tuơi tắn, về lòng nhiệt tình của mày, cả sự mềm mại, đảm đang chu đáo trong gia đình :)
Nga ơi, luôn luôn như vậy nhé!

Nga cáo kia...
........ hôm trước tao chúc rồi
................... hôm nay tao chúc lại

CHÚC MÀY THÊM TUỔI MỚI CÀNG MẸ HIỀN VỢ ĐẢM MÕ NHIỆT TÌNH để bạn tao, các con bạn tao và bọn bạn mày được nhờ :D

Cảm ơn Hoa, Mai, Cú và cháu Hưng! Gớm sinh nhật được chúc thế này cảm động quá, lại mong sinh nhật quanh năm.

Sáng nay bạn Ngọc hỏi tao thế này: "Anh đã chúc mừng sinh nhật em chưa ấy nhỉ?". Nếu tính đây là lời chúc mừng sinh nhật thì mày và Thanh Hà là người thứ 2, còn nếu không tính, thì mày xếp hàng đầu luôn :D

Cảm ơn Hoa, Mai, Cú và cháu Hưng! Gớm sinh nhật được chúc thế này cảm động quá, lại mong sinh nhật quanh năm.

Sáng nay bạn Ngọc hỏi tao thế này: "Anh đã chúc mừng sinh nhật em chưa ấy nhỉ?". Nếu tính đây là lời chúc mừng sinh nhật thì mày và Thanh Hà là người thứ 2, còn nếu không tính, thì mày xếp hàng đầu luôn :D

Đây, tao xếp sau. :D Chúc mừng sinh nhật bạn Nga Cáo nhá.

Chúc mừng sinh nhật Nga nhé. Tao đồng ý với Hoa với Mai với Hiệp với Sơn, mày khéo mày xinh đủ trăm đường rồi nên tao chỉ biết chúc mày cứ tiếp tục phát huy để khéo để xinh để trẻ mãi thế nhé.

Thế sáng nay hai em nhà mày có vào chúc chị gái (quên mẹ) sinh nhật không đấy?

ới, ới, chờ tao với,
chen lấn xô đẩy ôm hôn thắm thiết bạn Cáo phát.
hì.
là ôm dự trù, bắt chân bắt tay dự phòng. Chúc mừng Cáo nhá :kiss2:

Tớ chậm chân, nhưng hy vọng không bị uống nước đục. Chúc mừng sinh nhật bạn Nga nhé. Ai cũng hết lời ca ngợi bạn thế này làm tớ tò mò quá, chắc năm sau sẽ cố gắng vượt biên về nhà học tập kinh nghiệm đảm việc nước việc nhà của ấy.

Chúc mừng thằng Vinh lên chức bác nhé! Cháu mày xinh thế yêu thế - chả giống bác nó tí nào. Bác Vinh là yêu cháu nhất trên đời, vì cháu mà bác mới cố gắng mày mò tìm cách up được ảnh cháu lên, bác này rất có triển vọng đấy! :D.

Mà thằng này cứ hắng giọng e hèm dọn đường suốt, chắc sắp có nhiều chuyện để khoe hử? Kể đi kể đi!

Lâu lắm tớ ko vào HAO, hôm nay chúc mừng tất cả các bạn đã SN trong thời gian vừa qua nhé. Sorry vì lời chúc muộn. Tớ hy vọng các bạn vẫn nhận :p.

Ah tớ có thấy ảnh bạn Hằng lớp Nga trên báo:

http://www.thethaovanhoa.vn/132N20091107083031988T0/thay-tro-xoviet-ngay-ay-bay-gio.htm

Nhớ một lần gặp bạn ấy trên chuyến bay HN-KL. Tớ thì nhận ra bạn cùng khóa liền xông lên tay bắt mặt mừng. Bạn ấy thì không nhận ra tớ. Thế có buồn không, hic hic.

Lâu lắm tớ ko vào HAO, hôm nay chúc mừng tất cả các bạn đã SN trong thời gian vừa qua nhé. Sorry vì lời chúc muộn. Tớ hy vọng các bạn vẫn nhận :p.

Ah tớ có thấy ảnh bạn Hằng lớp Nga trên báo:

http://www.thethaovanhoa.vn/132N20091107083031988T0/thay-tro-xoviet-ngay-ay-bay-gio.htm

Nhớ một lần gặp bạn ấy trên chuyến bay HN-KL. Tớ thì nhận ra bạn cùng khóa liền xông lên tay bắt mặt mừng. Bạn ấy thì không nhận ra tớ. Thế có buồn không, hic hic.
Lần sau mày cứ bảo là bạn của Sơn lớp Lý 2, bạn ấy sẽ nhận ra ngay ấy mà :p

Tao nhanh nhẩu nhảy vào chúc mừng sinh nhật Hoa ngày mai nhé. Tao chúc sớm cho mày được sướng từ hôm nay đến hết tận ngày mai.

Mày xinh rồi trẻ rồi nên tao đành thể theo nguyện vọng kín đáo của mày chúc mày béo lên và sức khoẻ dồi dào. Hy vọng mai anh Châu chiều mày cho 2 đứa trẻ con ăn cả ba bữa để mẹ nó không phải gào bữa nào. Chúc mày năm nay cố gắng phấn đấu có nhiều dịp gặp gỡ lại bạn cũ (i.e. tao).

Ngày mai sinh nhật vui vẻ Hoa nhé. <:p <:p <:p

Cảm ơn Nhung với Minh nhé. Chúng mày nhớ sinh nhật tao trước thế này làm tao cảm động lạ, tim đập uỳnh uỵch :D.

Ngày mai tao vào HAO sẽ thấy tên tao trong danh sách được chúc mừng sinh nhật tập thể. Dĩ nhiên là tên tao ngay ở trên đầu rồi, vì già nhất. Nhưng đấy là chuyện của ngày mai, hôm nay tao cứ trẻ cái đã :D.

Cảm ơn chúng mày nhé!

Happy birthday bạn Hoa vịt. Mà Hoa so làm gì với các em các cháu ở HAO, chỉ biết rằng ở trong box 87-90 thì bạn vẫn đứng hàng cuối cùng mà, tức là ối đứa còn dừ hơn bạn (cả về ngày tháng SN và cả về hình thức). Thế nên cười thật tươi nhé.

Back
Bên trên