Chúc mừng đủ thứ

Chúc mừng chúng mày lại có thời gian vào khuấy tung box nhà mình lên nhé.

Chúc mẹ con nhà Phương béo khỏe béo đẹp sớm tham gia nhậu nhẹt với hội ai cũng biết là ai đấy

À quên, chúc mừng tao vẫn còn tỉnh táo chưa tham gia hội làm vườn trên cái Facebook :-D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng tớ không có chuyện sâu sắc mà trần trụi như chuyện của Hiệp, Vinh, của đại ca Thủy Minhtrong này đâu, toàn chuyện vớ vỉn thôi, chuyện cãi nhau tranh bô chẳng hạn. Hehe...

Vũ, mày là hay "thanh minh thanh nga" lắm (hay đổi béng thành "thủy minh thanh nga" nhỉ) :D. Bây giờ thế này, tao oánh liều lên tao đặt hàng mày (viết hay tao còn giả "nhuận bút" hẳn hoi) viết trên này trong mục "Đi đó đi đây" bài nhiều kỳ, kể chuyện về những nơi mày đã đi qua. Mọi người, cả tao nữa, có trách nhiệm là nếu cũng đã đến những nơi ấy hoặc tương tự, thì viết theo hưởng ứng. Chia sẻ kinh nghiệm cảm nghĩ lan man này nọ kia khác này khác nọ kia... thế là vui, có phỏng?

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ, mày là hay "thanh minh thanh nga" lắm (hay đổi béng thành "thủy minh thanh nga" nhỉ) :D. Bây giờ thế này, tao oánh liều lên tao đặt hàng mày (viết hay tao còn giả "nhuận bút" hẳn hoi) viết trên này trong mục "Đi đó đi đây" bài nhiều kỳ, kể chuyện về những nơi mày đã đi qua. Mọi người, cả tao nữa, có trách nhiệm là nếu cũng đã đến những nơi ấy hoặc tương tự, thì viết theo hưởng ứng. Chia sẻ kinh nghiệm cảm nghĩ lan man này nọ kia khác này khác nọ kia... thế là vui, có phỏng?

Ý kiến này hay tuyệt bạn Hiệp ạ. Hoan hô! Bạn Hiệp và Vũ mở topic đi, tớ sẽ chăm vào phát biểu ngay ;)

Sơn: bạn già nên lấy làm tiếc vì đã ko vào facebook nhé. ở đấy hay cực ý, tin ko? ;)

Thôi rồi Vũ ơi, chúng nó biết Vũ văn hay chữ tốt nên chơi 'hội đồng' cót-ép Vũ đăng đàn kể chuyện rồi. Tớ thấy không fair nhể, ai lại bắt nạt Vũ thế dưng mà bọn nó nói đúng quá tớ đành phải 'ngậm ngùi' adua theo. Văn 'tả tình' của Vũ tớ ngưỡng mộ lắm rồi, tớ đang chờ đợi văn tả cảnh là ... ngất luôn đây.

1 nụ cười, 1 niềm vui, 1 sự góp mặt của Nga - ngần ấy thứ thôi cũng đủ để tớ làm bất cứ điều gì, chứ mấy cái văn tả cảnh, tả tình thì nhằm nhò gì. Được rồi, để tớ mở cái topic mới, Nga nhé, nhớ vào hàng ngày đấy!!!
Hiệp ơi, chỉ Thanh Nga thôi, ko có Thanh Minh đâu. Cái Minh mình xếp nó vào hàng đại ca rồi. Kính nhi viễn chi!!!

Thằng Vũ học văn mà ứ linh hoạt gì nhở, đúng câu nó phải thế lày: "Kính Minh viễn chi"!

Đúng quy định, tao lại chúc mừng cái topic này đạt vị trí lắm lời thứ nhì trong box của chúng mình.

Nhân thể chúc mừng thằng Hiệp hấp tới giờ này chưa thấy lên báo vì bị nhiễm cúm (chắc nhờ em gì ngã nằm ngã ngồi, nhở).

Cái Minh nó cận lòi, ông Sơn lại bảo nó đeo kính viễn là sao!!! 2 ông bà điều hành viên mà không nắm rõ cơ thể của nhau thế à!!! Tôi kính nó vì nó là điều hành viên, giống ông.
Nói nhỏ, mới cả nó biết chuyện tình tôi, ngày xưa tôi gần gụi nó lắm!!!

Chúc mừng sinh nhật bạn Vũ. Chúc bạn Vũ sức khỏe dồi dào, vững tay bút, chắc tay máy (ảnh) để bọn tớ còn có cơ hội đi du lịch qua lời kể của Vũ. Chúc Vũ sinh nhật dzui dzẻ!!!

Ah sinh nhật Vũ chuột. Chúc mày hay ăn chóng béo. Tao thấy trong ảnh mày vẫn lẻo khỏe như trước, nhìn ko hấp dẫn. Cố gắng nhé! ;))

Ah sinh nhật Vũ chuột. Chúc mày hay ăn chóng béo. Tao thấy trong ảnh mày vẫn lẻo khỏe như trước, nhìn ko hấp dẫn. Cố gắng nhé! ;))

Trời... khẩu vị của mày khắt khe quá. Mày phải cụ thể 'không hấp dẫn' là chỗ nào để Vũ còn có chiến lược tập trung mới 'cố gắng' được, phải không Vũ? :)

Cảm ơn Nga, sự quan tâm của Nga làm tớ cảm thấy cuộc sống ý nghĩa hơn. Chào tuổi mới của mình!!! Vẫn phong độ thế, Minh ạ, chỉ có mày là lẻo khoẻo đi thôi. Tao giờ phải hãm lại rồi!!!

Ơ sinh nhật Vũ sao không thấy bóng bay xanh đỏ tím vàng???
Happy B Day, Vũ ơi. Chúc Vũ năm nay có dịp đi nhiều nơi, gặp nhiều điều thú vị, vào đây kể nhiều chuyện cho bọn tớ được hóng hớt theo.

Thế Vũ với TM đã thử với nhau chưa mà biết là "phong độ" hay "lẻo khẻo"...

Tớ chào bạn Vũ! Chúc mừng sinh nhật (muộn) bạn Vũ nhé! Chúc bạn Vũ lúc nào cũng phong độ và càng nhiều tuổi càng nhiều người mến mộ :D

Nhân đây, tớ cũng chào bạn Nga A1, chắc bạn Nga không nhớ tớ là ai đâu, nhưng mà tớ thì vẫn nhớ bạn Nga xinh đẹp của lớp A1 đấy.

Hoa ơi, dạo này tao bận quá, nên định vào thày dùi cho mày lâu rồi mà chưa vào nói được, là cái vụ anh trẻ tuyết ấy, mày cứ để ngày tổ chức trong vòng 1 tuần từ 19-24/12, hôm nào Sơn cú nó rỗi phát quà được là mình tổ chức thôi. Thằng Cú đừng có bảo là mày đi phát quà cho các cháu vợ nguyên 1 tuần đấy nhé.

Mà Cú không Tuyết được thì cử Ngọc vào Tuyết thay cũng được, Nga và Hoa ạ. Mỗi tội chắc Ngọc phải điều vợ đùm thêm 5-6 quả gối xung quanh người cho chú Tuyết có vẻ màu mỡ riêu cua một tí, chứ không các cháu lại tưởng kinh tế thế giới khủng hoảng làm chú Tuyết cũng phải nhịn ăn theo :D

----------

Suýt quên, cho tớ chúc mừng sinh nhật muộn Vũ nhé. Thế hôm sinh nhật thằng Hiệp nó có mời đi uống cà phê không đấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân đây, tớ cũng chào bạn Nga A1, chắc bạn Nga không nhớ tớ là ai đâu, nhưng mà tớ thì vẫn nhớ bạn Nga xinh đẹp của lớp A1 đấy.

Hì... tớ chào bạn Nga, chả may tớ lại có biết bạn Nga lớp Nga 2 nên nhớ. Với lại thích nhất là một lần nữa được gọi là 'Nga xinh đẹp' nên tớ cứ nhận phắt luôn nhá.

Thấy ảnh avatar của bạn Nga nên đoán là bạn Nga hình như là 'tảo hôn' thì phải? sao mà mấy đứa trẻ con nhà cậu lớn thế nhể?!

Thấy ảnh avatar của bạn Nga nên đoán là bạn Nga hình như là 'tảo hôn' thì phải? sao mà mấy đứa trẻ con nhà cậu lớn thế nhể?!

Nó tảo hôn bên lớp Nga, dưng lại dụ dỗ thằng Ngọc lớp tôi tảo hôn theo mới sợ chứ 8-}

Nhân thể chúc mừng sinh nhật muộn thằng Vũ đẹp zai gầy gò lẻo khẻo nhá <:p

Back
Bên trên