Chúc mừng đủ thứ

Cảm ơn chúng mày nhé. Tao cũng khỏe, cháu Bảo Minh trộm vía cũng ngoan, không quấy khóc gì mấy (trừ lúc nào cháu đói thôi).

Phương ơi, cố gắng nghỉ ngơi nhé. Lúc nào có ảnh thì upload lên cho các cô các chú biết mặt cháu. Nhưng cũng không vội đâu, bao giờ mày đỡ mệt, sữa siếc ổn định, ngủ nghê tạm ổn vào upload ảnh cũng được. Take care nhé.

Trích Kiều:
Chúc mừng bạn Phương mẹ tròn con vuông nhé.
Vinh thấy Phương giỏi thì cố gắng noi gương đi.
Kiều chơi khó Vinh nhé. Thấy Kiều bảo Vinh cố gắng như Phương, tao cứ hình dung Vinh vò đầu bứt tai: "Thế này thì khó nhỉ". Ngang bằng đố anh cụt nhảy dây, Vinh nhỉ.

Kiều chơi khó Vinh nhé. Thấy Kiều bảo Vinh cố gắng như Phương, tao cứ hình dung Vinh vò đầu bứt tai: "Thế này thì khó nhỉ". Ngang bằng đố anh cụt nhảy dây, Vinh nhỉ.

Khó là khó thế nào, thằng đà điểu vào đây học tập kinh nghiệm nhé:
http://www.tin247.com/mot_nguoi_dan_ong_mang_thai_thang_thu_5-10-65870.html
-----
Một người đàn ông mang thai... tháng thứ 5

Vinh, sinh ra là một người đàn ông, anh đã bị phẫu thuật giới tính bằng cách cắt bỏ ochinchin, giải phẫu ngực và tiêm hormone sinh dục nữ.

Hình ảnh Vinh, có râu, mang bầu đến tháng thứ 5 được đăng tải trên một tờ tạp chí ở Nga. Trong bức hình, Vinh ở trần và vẫn còn dấu vết của những vết sẹo từ cuộc phẫu thuật ngực.

Vinh cho hay, hiện tại anh đã có thể thụ thai được, vì anh đã thực hiện phẫu thuật ghép toàn bộ hệ thống sinh sản nữ phần nửa dưới cơ thể anh.

Thông tin và hình ảnh về Vinh được đăng tải ngày 26/3/2009, trên tờ tạp chí chuyên dành cho giới gay, lesbian và những độc giả từng chuyển đổi giới tính. Bài báo đã dấy lên những ảnh hưởng trong giới này ở Nga.

"Cảm giác thế nào khi một người đàn ông mang thai ư? Kì diệu lắm" - Vinh nói trên tờ Vietrus. "Cho dù trong bụng tôi có một mầm sống đang lớn dần lên, nhưng tôi vẫn kiên định và tin tưởng tôi là một... người đàn ông".

Quảng cáo tránh thai của hãng Saatchi & Saatchi.

Trước kia, hình ảnh người đàn ông mang thai đã từng được in trên một tờ báo của Anh trong chiến dịch quảng cáo tránh thai của hãng Saatchi & Saatchi từ những năm 1970.

Trong bức ảnh đó, hình ảnh người đàn ông với vẻ mặt rầu rĩ, ôm cái bụng bầu to tướng và dòng chữ: "Bạn sẽ phải cận trọng hơn, nếu không sẽ có bầu?".

Tuy nhiên, theo giới thạo tin, việc Vinh mang thai chịu ảnh hưởng từ lời khuyên của một chuyên gia quảng cáo nổi tiếng tại Việt Nam của S&S. Được biết sau vụ này, chuyên gia nói trên đã phải từ nhiệm và chuyển sang làm nhân viên bán hàng cho một hãng đồ uống nổi tiếng với biểu tượng con rồng lộn.
:D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng mặt làn Cú nhá...
mấy hôm nữa ông hết bựn, ông sẽ ôm hôn thắm thiết mày nhá.
=:)

Ôi Sơn từ hồi lấy vợ xong nói chuyện duyên ghê. Đúng là cha mẹ thầy cô bạn bè dạy không bằng vợ dạy, Sơn nhỉ.

Tao vào tao cảm ơn thằng Vinh một nhát, là vì nhờ có mày bị trêu mà không nhảy thách lên, vẫn mỉm cười độ lượng hiền từ mà không cam chịu, thì bọn tao mới có bao nhiêu dịp cười thoải mái thế :D.

(tao xin tự nhận xét tao hôm nay ngọt ngào kinh!)

(À quên Vinh ơi đừng sợ!:D)

tao vào tao chửi con Hoa 1 nhát, vì tao đưa bô thì mày nhảy thách lên, thằng Vũ đưa ảnh đẹp oai phong đỉnh núi khăn vàng cam phấp phới thì mày lăn ngay vào.

mình đúng là có cái bô đem đến lại đem về.

(tao tự nhận xét từ hôm mày liếc tình thằng Vũ, tao ghen kinh)

(à quên, Hoa ơi đừng chối :D )

tao vào tao chửi con Hoa 1 nhát, vì tao đưa bô thì mày nhảy thách lên, thằng Vũ đưa ảnh đẹp oai phong đỉnh núi khăn vàng cam phấp phới thì mày lăn ngay vào.

mình đúng là có cái bô đem đến lại đem về.

(tao tự nhận xét từ hôm mày liếc tình thằng Vũ, tao ghen kinh)

Đây, gớm, nẫu, để tao hiến cho mày hẳn một tràng chớp tình nhíe ;;);;);;);;);;)

Mà, bô đâu, đưa đây, tao dùng xong rồi hẵng đem về chứ!

Thôi, Vinh Hoa phú quý, để tao ở giữa tao can 2 chúng mày.
Vinh, mày galang thế à, còn tuổi nào rồi mà mang đến lại mang về. Cái Hoa, mày mịn thế à, mày định dùng riêng à, không biết quý trọng tình cảm của bạn Vinh thế à. 2 chúng mày đúng là vớ vẩn hết sức.
Chúng mày không bằng con của cái Nhung. Bây giờ nghe đây, Vinh mang bô ra đi, 2 đứa sẽ cùng dùng chung bô cho ấm nhé!!! Ngoan, nghe anh, được chưa.
Đấy, có sướng cùng sướng, có mùi thì cùng ngửi, thế có phải là tốt hơn không!!!

Bây giờ nghe đây, Vinh mang bô ra đi, 2 đứa sẽ cùng dùng chung bô cho ấm nhé!!! Ngoan, nghe anh, được chưa.
Đấy, có sướng cùng sướng, có mùi thì cùng ngửi, thế có phải là tốt hơn không!!!

Ê thằng ôn Vinh kia, xịch ra một tí, mông đếch gì mà to thế, ngồi choán hết cả phần bô của tao. Mà gớm, thơ mộng lắm đấy mà còn hít hơi vào hát ư ử "cả một trời mơ bao giờ trở lại" nữa, nhanh nhanh cái mông lên cho Vũ nó còn đi đổ kìa, bắt tội nó đứng hóng nãy giờ rồi!

Con Hoa kia nhá, ông giở giọng thằng Phú Vinh ông nói cho mày biết nhá, chúng mày tự sướng, tự sản, tự tiêu nhá. Ông không có liên quan gì nhá. Ông tử tế thế mà mày lại định bắt ông đi đổ bô à, ông chả chụp mũ cho 2 đứa bây giờ!!! Hừm

Con Hoa kia nhá, ông giở giọng thằng Phú Vinh ông nói cho mày biết nhá, chúng mày tự sướng, tự sản, tự tiêu nhá. Ông không có liên quan gì nhá. Ông tử tế thế mà mày lại định bắt ông đi đổ bô à, ông chả chụp mũ cho 2 đứa bây giờ!!! Hừm

Hơ hơ, không liên quan, thế ai là người lễ mễ bê cái bô ra "mời anh ạạạ, mời chị ạạạ"? Vũ bày ra thì Vũ dọn vào, đơn giản vậy thôi. Với lại, đương nhiên Vũ là người tử tế rồi, ngay từ đầu tớ đã xác định như vậy. Mà đã phàm là người tử tế, nhất là lại cực kỳ tử tế, thì - giữa đường thấy sự bất bằng mà... là phải đổ ngay. Thôi làm đi, phân bua mãi. Mùa hè thì nóng...

PS đấy là giọng Phú Vinh, thế giọng Anh Vũ thì ra răng?

Tất nhiên giọng tớ thì tử tế hơn giọng thằng Phú Vinh rất nhiều rồi. Nhưng cái khổ của phụ nữ, khi đã nghiện rồi, thì không phân biệt được trái phải vân vân và vân vân... Có gì mà bất bằng Hoa ơi, 2 anh chị sướng thì tự dọn, sao gọi là bất bằng, lớn rồi chứ có phải trẻ con 3-4 tuổi như con nhà Hoa đâu mà phải giúp đỡ mấy cái việc con con ấy nhỉ. Mấy cả lị Hoa xem ai là người mang bô ra, cái thằng Vinh nó mang bô đến rồi lại định mang về ấy chứ, Vinh hư nhé, mang bô đến cho Hoa rồi còn định bắt Hoa đi đổ à, tự làm lấy đi, đàn ông 36 rồi mà cứ như trẻ con ấy!!! Anh buồn vì chú lắm!!!
Sao dạo này diễn đàn im ắng qua, mọi người chạy hết rồi à!!! Các bạn ơi, mình nhớ các bạn quá, huhu...hehehee

Chỉnh sửa lần cuối:
OK OK tớ chịu thua, để tớ đi đổ. Thằng Vinh kia, nhín ngay tại chỗ, tao tưởng có Vũ kindly đổ cho thì tao cho mày thoải mái, chứ mà là tao thì mày phải nhịn.

Quay sang, đang nói dở câu chuyện với Vũ, là tớ công nhận Vũ thắng tớ rồi. Tớ chịu nhường, vì tớ chả muốn thấy Vũ cứ phải đôi co từng câu từng chữ với phụ nữ như thế đâu. Vũ nam nhi đại đại trượng phu, làm thế sao đáng mặt, nhỉ.

À quên, tao cảnh báo là 7 bài gần đây nhất (tính cả bài này), là không dành cho đối tượng ưa sạch sẽ dưới 36 tuổi đâu nhé. Tao đã cảnh báo rồi, đứa nào phớt lờ cứ đọc là tự hoàn toàn chịu trách nhiệm, cấm làu bàu nhé :D

Thôi, thế là tao đã dọn dẹp xong xuôi, trả lại topic sạch sẽ tinh tươm cho chúng mày rồi nhé. :)

He, cãi nhau cho đỡ nhớ thôi, chứ im ắng thế này buồn lắm!!! Thắng phụ nữ thì chẳng vinh dự gì, mà thua thì lại rất mang tiếng, Hoa nhỉ. Hehe
Thôi, chúc mừng cho cái sự trong sạch trở lại, diễn đàn 87-90, "rộng mênh mông và sâu hun hút"!!! - trích nguyên lời Phú Vinh, bớ thằng Vinh, mày trốn đâu, khai mau!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ sợ forum này heo hút thì tích cực post các bài hot hót một tí, thể nào cũng nóng bỏng tay ngay lập tức. Mà Vũ đi nhiều, xem nhiều, nghe nhiều như thế thì làm gì không có chuyện để kể cho bọn tớ nghe.

Thắng phụ nữ thì chẳng vinh dự gì, mà thua thì lại rất mang tiếng, Hoa nhỉ. Hehe

He, Vũ đã xác định rõ ràng như thế, đôi co với phụ nữ đằng nào cũng dở, thì Vũ cứ đôi co làm gì, Vũ nhỉ. Đàn ông nào ga lăng biết nhường nhịn phụ nữ, chỉ có là được khen, được "gú theo tơi tới" (trích lời Vũ) thôi.

Thôi, chúc mừng cho cái sự trong sạch trở lại, diễn đàn 87-90, dài hun hút và vắng không bóng người!!!

Vũ hờn mát thế hả Vũ? Nói thật, Vũ nói thế, chả biết các bạn khác thế nào, chứ tớ là chạnh lòng đấy. Bọn tớ ở trong diễn đàn này, cố nuôi nấng cho nó luôn ấm áp, để chờ mong gặp lại các bạn cũ như Vũ, thế mà vào rồi Vũ lại bảo "vắng không bóng người". Tớ cứ có gì là tớ nói thẳng, mất lòng trước, nhưng mà hiểu lòng nhau để mà thân nhau hơn, không vì vài hiểu lầm nhỏ nhặt mà mất bạn, nên có lẽ Vũ chưa quen. Vũ có thành ý muốn diễn đàn sôi động, thì đúng như Kiều Anh nói, Vũ đi nhiều biết nhiều, kể chuyện cho bọn tớ nghe đi. Bọn tớ thích hóng chuyện lắm. Mọi người đều vui vẻ, cứ gì cứ phải cãi nhau mới là góp thêm âm thanh cho diễn đàn?

Tớ có dỗi đâu, chỉ muốn các bạn góp mặt cho đỡ buồn thôi, ngày nào cũng phải vào đây lượn 1 cái. Nhưng lượn cả tuần chẳng gặp ai nên buồn quá đi mất. Đợt này đúng đợt cao điểm của tớ, thôi, để hôm nào rảnh tớ vào góp chuyện cho cả nhà vui vẻ. Nhưng tớ không có chuyện sâu sắc mà trần trụi như chuyện của Hiệp, Vinh, của đại ca Thủy Minhtrong này đâu, toàn chuyện vớ vỉn thôi, chuyện cãi nhau tranh bô chẳng hạn. Hehe...

Tớ có dỗi đâu, chỉ muốn các bạn góp mặt cho đỡ buồn thôi, ngày nào cũng phải vào đây lượn 1 cái. Nhưng lượn cả tuần chẳng gặp ai nên buồn quá đi mất. Đợt này đúng đợt cao điểm của tớ, thôi, để hôm nào rảnh tớ vào góp chuyện cho cả nhà vui vẻ. Nhưng tớ không có chuyện sâu sắc mà trần trụi như chuyện của Hiệp, Vinh, của đại ca Thủy Minhtrong này đâu, toàn chuyện vớ vỉn thôi, chuyện cãi nhau tranh bô chẳng hạn. Hehe...

Cái gì? tao gia nhập làng anh chị hồi nào mà mày phong tao làm đại ca. thôi mày kể chuyện thời đi học mày mê em Quế với bạn T.Hà thế nào đi. Tao đang bị hội chứng ngày thứ Hai lan sang tận thứ Tư. Chán quá, chả muốn làm việc, mà định lên facebook ba hoa thì nhớ ra ngu quá đã add vài đứa đồng nghiệp. Trong giờ làm mà vào đó khéo bị chỉ điểm cũng nên :((. Mày kể chuyện đi nhé.

@ Lan Phương: Chúc mừng mẹ tròn con vuông nhé. Chúc em bé của mày hay ăn chóng nhớn <:p

Back
Bên trên