Chúc mừng đủ thứ

cứ phải thựt thà như Nga cáo đây lày. Tao muốn ôm, nó cũng muốn ôm, thuận lòng thuận ý là ôm luôn, chả khách khí gì mất thời gian, Cáo nhỉ

Tao cũng phải đúc kết kinh nghiệm chán rồi đấy, ngày xưa chạy nhanh quá, con gà trống không đuổi kịp, thế là hụt mất một mối. Giờ rút kinh nghiệm, cứ phải thựt thà, muốn gì là cứ nói thẳng toẹt ra! ;)

Chúc mừng bạn Mai có thêm sao nữa!

Tao cũng phải đúc kết kinh nghiệm chán rồi đấy, ngày xưa chạy nhanh quá, con gà trống không đuổi kịp, thế là hụt mất một mối. Giờ rút kinh nghiệm, cứ phải thựt thà, muốn gì là cứ nói thẳng toẹt ra! ;) !

Cái mối hụt đấy của Nga bây giờ vẫn ngơ ngơ ngẩn ngẩn, sinh ra tật hãi đuổi theo bất cứ cái gì :) thêm 1 tật nữa là ác khẩu, Nga nhỉ?

Chúc mừng bạn Mai có thêm sao nữa!

Ừ nhỉ? :D Tao cứ nhăm nhe mãi để được lên 2 sao 2 vạch, thế mà được lên lúc nào thì chả biết. Cảm ơn Nga cáo :drummer:

Tao nhăm nhe từ lâu lắm rồi bây giờ mới vô cùng hỉ hả chúc được câu này, rằng thì là tự chúc mừng bọn mình nói nhiều nhất trong tất cả các khóa pre-2000! (Tao nghĩ nếu mà tính theo số chữ thì có khi mình nói không nhiều nhất cũng phải nhiều nhì trong tất cả các khóa). Keep up the good work chúng mày nhá!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nhăm nhe từ lâu lắm rồi bây giờ mới vô cùng hỉ hả chúc được câu này, rằng thì là tự chúc mừng bọn mình nói nhiều nhất trong tất cả các khóa pre-2000! (Tao nghĩ nếu mà tính theo số chữ thì có khi mình nói không nhiều nhất cũng phải nhiều nhì trong tất cả các khóa). Keep up the good work chúng mày nhá!

:D tao vào spam theo lời kêu gọi của mày đấy.:drummer:

mà, hình như là, ko chỉ nói nhiều, còn làm nhiều chuyện lắm ý. Các bạn ạ. Đáng chúc mừng đấy. Hì.

Ừ nhỉ? :D Tao cứ nhăm nhe mãi để được lên 2 sao 2 vạch, thế mà được lên lúc nào thì chả biết. Cảm ơn Nga cáo :drummer:

Tao xin nhận lỗi là đợt này bận đánh nhau với bọn thuế nên chả có thời gian vào chúc tụng. Nhân tháng 6 sắp qua tháng 7 sắp tới tao xin chúc chúng mày cứ mồm 5 miệng 10 làm sao đua được với các cháu khóa 200x là ổn.

Nhân thể chúc mừng con mẹ Mai mới có hai vạch hai sao nhá.

À quên, chúc mừng tao lại về nhập hội Trung Yên với con vịt :D

Xơn này chỉ được cái đãi bôi nhá, mày thực lòng muốn khóa mình đua được với các cháu, thì mày phải xông vào xắn môi lên mà mồm 5 miệng 10 chứ! Tao cực lực phản đối mod chỉ vào hô tỏm một câu rồi lại chuồn mất nhá!

Thôi nào đừng sợ mod ơi, mắng mod nhiều vì là nhớ mod nhiều đấy mod ạ. Hehe, mod nhìn tao nhìn mod này ;;) ;;) ;;)

Chúng mày khác đi đâu hết cả rồi? Tướng về rồi thì quân cũng về chứ hỉ! Chúng mày đợi đấy, đợt này tao đang bị trầm cảm, mai kia hết trầm cảm tao sẽ vào hỏi thăm tình hình từng đứa, nhá! :D

----------

À với lị Xơn chuyển văn phòng hay chuyển nhà về Trung Yên thế?

Đấy, đoán trước Xơn chỉ vào hô một câu rồi chuồn, tao đã cực lực phản đối trước, thế dưng mà sự thật vẫn là sự thật, Xơn vẫn chỉ vào hô một câu xong rồi chuồn.

Tao xin hứa mày quay về đây tao sẽ không trêu chọc mày nữa đâu. Hứa danh dự đới! Mày về đây, tao sẽ hỏi khẽ khàng "Bạn Xơn có khỏe không? Còn tôi thì vẫn khỏe lắm. Thế bà xã của bạn có khỏe không? Còn ông xã của tôi thì vẫn khỏe lắm. Thế bạn Phạm Thanh Nga của bạn có khỏe không? Còn bạn Phạm Thanh Nga của tôi thì vẫn khỏe lắm". :D:D:D

Đấy, đoán trước Xơn chỉ vào hô một câu rồi chuồn, tao đã cực lực phản đối trước, thế dưng mà sự thật vẫn là sự thật, Xơn vẫn chỉ vào hô một câu xong rồi chuồn.
Con mẹ vịt này được cái giỏi khích tướng. Thực ra tao lười log in vào chứ lâu lâu vẫn lượn qua để xem có kiểm duyệt Hồng nào được không.

Tao xin hứa mày quay về đây tao sẽ không trêu chọc mày nữa đâu. Hứa danh dự đới! Mày về đây, tao sẽ hỏi khẽ khàng "Bạn Xơn có khỏe không? Còn tôi thì vẫn khỏe lắm. Thế bà xã của bạn có khỏe không? Còn ông xã của tôi thì vẫn khỏe lắm. Thế bạn Phạm Thanh Nga của bạn có khỏe không? Còn bạn Phạm Thanh Nga của tôi thì vẫn khỏe lắm". :D:D:D
Mày hỏi câu cuối sai rồi. Phải "bạn Ngọc của bạn có khỏe không" chứ.

Trả lời nốt câu hỏi lần trước: tao chuyển văn phòng về gần nhà mày nhá. Chỉ có điều tới nhà mày thì rẽ trái, tới chỗ tao thì rẽ phải.

Trả lời nốt câu hỏi lần trước: tao chuyển văn phòng về gần nhà mày nhá. Chỉ có điều tới nhà mày thì rẽ trái, tới chỗ tao thì rẽ phải.

trường đại học Y, cô giáo Hoa vịt (dạy môn phẫu thuật) hỏi sinh viên Xơn: ruột thừa, ví dụ, của tôi chẳng hạn, nằm ở vị trí nào?
thưa cô, ruột thừa, ví dụ của cô chẳng hạn, thì đi thẳng xong rẽ trái ạ.

Á hà hà, Xơn đây rồi - tao thực hiện ngay lời hứa nhá - Xơn ơơ...ơi, ;;) ;;) ;;) Xơn có khỏe không?

Thế thì VP Xơn ở gần nhà Phương Hà rồi, gần bãi đỗ xe có phải không hử?

Bình thường đi thẳng, rẽ trái đến được ruột thừa. Lâu lâu muốn thay đổi không khí, chuyển sang đi đường khác, thì rẽ phải cũng vẫn đến được ruột thừa. Dưng mà muốn tham gia giao thông, đâm thẳng đánh võng, rẽ ngang tạt ngửa, rồ ga nhấn phanh, thì trước tiên phải có phương tiện đã, Vinh nhá. Vinh chả có phương tiện thì Vinh ngồi vệ đường Vinh gặm móng tay vậy, Vinh nhỉ!

Lâu lâu muốn thay đổi không khí, chuyển sang đi đường khác, thì rẽ phải cũng vẫn đến được ruột thừa

cô giáo ở Nhựt có khác. Thưa cô, iem mí cả bạn Xơn cứ ớ cả người ra, mãi sau mới lính hội được ạ.

cô giỏi quá....

Dưng mà muốn tham gia giao thông, đâm thẳng đánh võng, rẽ ngang tạt ngửa, rồ ga nhấn phanh, thì trước tiên phải có phương tiện đã, Vinh nhá. Vinh chả có phương tiện thì Vinh ngồi vệ đường Vinh gặm móng tay vậy, Vinh nhỉ!

Hehehe thật là chả biêt nói gì hơn chỉ biết là có người gần như bị chửi vào mặt thế mà lại còn cười cợt nhả thật là hết thuốc chữa liệu bao giờ mới tỉnh ngộ được đây thật sự là được cười thỏa thuê vui quá mất thôi.

Ngô Hồng Hoa đã viết:
Á hà hà, Xơn đây rồi - tao thực hiện ngay lời hứa nhá - Xơn ơơ...ơi, Xơn có khỏe không?
Ơn Đảng ơn Chính phủ tao vẫn còn được bình yên <):)

Thế thì VP Xơn ở gần nhà Phương Hà rồi, gần bãi đỗ xe có phải không hử?
Chính hắn là nó. Thế mà tao chả gặp bạn Phương Hà bao giờ mới lạ chứ :-??

Ngô Hồng Hoa đã viết:
Vinh chả có phương tiện thì Vinh ngồi vệ đường Vinh gặm móng tay vậy, Vinh nhỉ!
Thằng đà điểu nó chả ưỡn bụng khoe phương tiện rồi còn gì >:)

ơ thằng Xơn Cú kia hình như dạo lày được vợ nới dây, năng vào đây thực hiện bổn phựn Mod phết nhở?

mày ko khen phương tiện của tao à? Tao tự ái nhá?

Tớ chúc mừng tớ được vinh dự trở thành thành viên của HAO. Tiên sư con Thủy Minh nó không cho mình biết có 1 diễn đàn này. Tiên sư thằng Phú Vinh làm mình tìm nó bao nhiêu năm không biết thất lạc ở trời Nga nào. Còn lại xin chào các bạn!!!

Tớ chúc mừng tớ được vinh dự trở thành thành viên của HAO. Tiên sư con Thủy Minh nó không cho mình biết có 1 diễn đàn này. Tiên sư thằng Phú Vinh làm mình tìm nó bao nhiêu năm không biết thất lạc ở trời Nga nào. Còn lại xin chào các bạn!!!

À thằng Vũ người còi còi tóc xoăn xoăn học lớp Văn, ngày xưa nhà bên hông chợ Nguyễn Cao đấy phỏng?

Anh mày bây giờ vẫn còi, chỉ khoảng 68kg thôi, tóc hết xoăn rồi, Hiệp Anh 1bây giờ làm ở đâu rồi. Nếu mày còn ở Hà Nội thì hôm nào mời anh đi check hàng đi. Diễn đàn này kinh quá, chỉ toàn Hiệp - Vinh - Dung - Hoa thôi. ^:)^

Back
Bên trên