Chúc mừng đủ thứ

Hehe mình thì mình đánh giá là nếu mà là vạn hương thì ở đây có bạn Hiệp là vạn hương thì rất chính đáng bởi vì bạn ý ăn mặc sành điệu và dùng nước hoa sành điệu cho nên mùi hương của bạn ý cũng sành điệu cho nên mới hấp dẫn các bạn.

Chết Hiệp chưa, Hiệp bị anh Bẩu hít trộm bao giờ mà biết Hiệp thơm thế nào?!

Phú Vinh ơi Phú Vinh mình nhớ bạn lắm mình mong bạn lắm mình đề nghị thế này...

(ối giồi là muôn vàn thương nhớ, dài lắm, nên tao mạn phép quote tạm cái đại ý cho nó gọn gàng)

Hỏi khí không phải, có phải Hiệp viết đoạn này để nguýt Xơn "ứ gì, tao gọi mày đếch giả nhời, tao ứ thèm nữa, tao hít le mày đi, tao chơi ví thằng Vinh cơ" không nhể?

Chứ bình thường có thấy yêu thằng Vinh đến ngả ngớn ra thế đâu?!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi khí không phải, có phải Hiệp viết đoạn này để nguýt Xơn "ứ gì, tao gọi mày đếch giả nhời, tao ứ thèm nữa, tao hít le mày đi, tao chơi ví thằng Vinh cơ" không nhể?

Chứ bình thường có thấy yêu thằng Vinh đến ngả ngớn ra thế đâu?!

(để giả nhời thắc mắc của Hoa, mình trích lại cho Hoa xem chuyện hai thằng mất dậy rang lạc nhá)
"...
HH: Tao nhớ mày quá
TS: Nhớ tao à, gửi đây một cái hôn gió nào
HH: Gió gió cái (kiểm duyệt)!!!
TS: Tao ôm nhé
HH: Ừ, thì đấy, thôi được rồi, mày ôm tao đi
TS: (ôm ôm ôm)
HH: cho mày ôm đấy
TS: xong mày có cho tao hôn vào môi mày không?
HH: tùy xem mày ăn gì đã
HH: Có mùi tỏi là tao không cho hôn đâu
TS: tối qua tao ăn hành tây, chấm nước mắm chanh tỏi
HH: thế thì thôi, tao chỉ cho mày (kiểm duyệt) thôi
TS: sáng nay dậy chưa oánh răng, vì thuốc đánh răng hết cả 2 tuần nay rồi
HH: thôi mày im đi, cứ lải nhải thế nhỉ
TS: Ao éo im
HH: Hơ hơ hơ!
TS: Ày ể yêm
HH: Hơ hơ hơ!
..."
Còn thì, Hoa ạ, đấy là thằng Vinh thì nó ở tận bên Nga La Tư, thằng Sơn thì nó ngay đây :D còn cái nhà anh sư thầy Bảo là tao chưa hiểu thế nào, nghi là thằng Vinh, thì nó lăn ra chối, nghi là thằng Sơn, thì nó bai bải ra. Đấy là chưa kể có cái thể loại gì Nguyễn Thị Phú Vinh nữa. Tình hình này, mấy hôm nữa tao chắc có cả Công Tằng Tôn Nữ Đạo Hiệp quá.
Dạo này loạn lắm Sơn ạ, có những trường hợp không phải học sinh trường Ams, nhưng cứ khai bừa là chuyên ấy năm nọ khóa kia vẫn được xét làm thành viên như thường. thôi thì cũng vui, cũng nên chúc mừng đủ thứ, nhỉ.

Dạo này loạn lắm Sơn ạ, có những trường hợp không phải học sinh trường Ams, nhưng cứ khai bừa là chuyên ấy năm nọ khóa kia vẫn được xét làm thành viên như thường. thôi thì cũng vui, cũng nên chúc mừng đủ thứ, nhỉ.

Sư Bảo được duyệt làm quạt mát của box mình từ lâu lắm rồi, nghe đâu có họ hàng với lão Duy rốn hương nên thủ tục làm nhanh lắm, nhoằng phát xong ngay. Chỉ có điều thi thoảng lão ấy chảy nước bốc mùi quá thì tao lôi lão ấy lên nóc bếp phơi chút cho khô thôi :D

Nhân thể lại chúc mừng tao mới xong có 2/3 cái báo cáo (mịa từ giờ không nhận làm editor nữa, sửa bài nhục mẹt mà xiền thì ít :()

chủ nhật mồng 8, xuân về hiền dịu sáng trong,

anh em 8790 hớn hở tặng chị em yêu quý nhiều hoa tươi hoa đẹp hoa thơm @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

chúc các chúng mày khỏe-trẻ-vui-giàu. Giàu mọi thứ, đẹp mọi nơi. Mẹ ngoan vợ đảm.

chúc cháu Hưng cháu Mật xinh tươi phổng phao, học hành tấn tới, thày cô phấn khởi mẹ cha tự hào.

chúc thày Bảo vạn sự như ý, duyên tình nảy nở, mọi đường xông xênh.

nâng rượu nho đỏ, ta uống nào! :beerchug: :dazzler: :drummer: :kiss2:

chủ nhật mồng 8, xuân về hiền dịu sáng trong,

anh em 8790 hớn hở tặng chị em yêu quý nhiều hoa tươi hoa đẹp hoa thơm @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

chúc các chúng mày khỏe-trẻ-vui-giàu. Giàu mọi thứ, đẹp mọi nơi. Mẹ ngoan vợ đảm.

chúc cháu Hưng cháu Mật xinh tươi phổng phao, học hành tấn tới, thày cô phấn khởi mẹ cha tự hào.

chúc thày Bảo vạn sự như ý, duyên tình nảy nở, mọi đường xông xênh.

nâng rượu nho đỏ, ta uống nào! :beerchug: :dazzler: :drummer: :kiss2:

Thay mặt các bạn gái, các cháu gái và đặc biệt là chị Bẩu, chị em chúng tao cũng hớn hở cảm ơn anh em chúng mày nhá ;;);;);;)

Lâu lắm không có update ở mục này.
Xin phép Phương tao thông báo tin mới nhé.

Chúc mừng Phương sắp có thêm thành viên cho đội bóng đá 87-90 cùng với anh Andrei và anh Bem nhé. Thông báo thêm là Phương chính thức nhận quà cho cháu trai từ ngày hôm nay, kể cả đồ chơi siêu nhân, robot... cũng nhận hết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dung ơi Dung ới Dung ời!

Sắp sinh nhật mà không vào đây nhắc nhở để bọn tao phải tự nhớ thế này à?

Chúng mày ơi chúng mày ời, 5/6 là sinh nhật cái Dung đới! Chúng mày vào chúc mừng cho nó tối tăm mặt mũi đi nhá! :D

Dung Dâm nó ứ vào đâu. Nó lặn như giờ này năm ngoái. Chó. Nên tao bèn pm cho nó tận trong YM cơ. Ờ.

này, tao bảo cả cái con Phương Huỳnh kia nhá, đẻ đái dư lào cấm thấy vào đây khoe khoang bạn bè còn bâu vào chúc mừng. Nhá. Luồn như lươn. Đồ lươn béo.

Chắc tao là đứa chúc mừng sinh nhật Dung cuối cùng trong ngày nhở Dung nhở.

Cố tình viết vào đây hòng lôi kéo mày vào cho vui. Chỉ cần cười một nụ là sáng cả nhà rồi, có cần phải viết lách gì đâu mà ngại. Thôi mày không vào viết cũng được, nhưng mà mày có đọc, mày biết có đứa vẫn cứ nhớ sinh nhật mày, mày vui là được rồi, nhở.

Hoa, tao vào cười với mày đây lày. Mày cười lại với tao nhá. Tao là quả cam vàng cam, mày là quả quýt vàng quýt. Xong bọn mình cười với nhau, thế là ối đứa cười theo, xong ồi lại nghĩ ra đủ thứ chúch tụng nhau cho mà xem.
:biggrin: :kiss2: b-(

Chúc mừng hai bạn Vinh Hoa cam vàng quít vàng quay lại ôm hôn nhau thắm thiết nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy, biết ngay

cứ bảo xuân tàn hoa rụng hết, đêm qua sân trước nở cành mai.

chúc mừng Mai, vào đây ôm phát =D> :lol:

yêm xem bây h đứa nào vác mặt vào.

Tao cứ vác mặt vào đây đấy, mày làm gì được tao nào? Hê hê...

Chúc mừng hai bạn Vinh Mai mai vàng phong lan vàng quay lại ôm hôn nhau thắm thiết nhé :)

He he :) Chắc Thủy, với em Nhung Xù của mày sắp ló mặt vào. Mày tha hồ mà 1 mình ôm hôn hết lượt.

ôm tuốt ôm hết.
(Hiệp -Xơn thì bắt tay)

mất bao nhiêu năm rã đám bây chừ mới có lại cái diễn đàn để ra vào nhăn nhở với nhau, bớ chúng mày lại định rã đám tiếp à? Láo quá láo quá!

Vinh ơi mày nhiệt tình với bạn bè thế, tao mà là chúng nó là tao cảm động cẫng lên rồi í.

Mày nóng lòng gọi chúng nó vào, thì tao nghĩ hay mày bày trò gì vui vui là chúng nó vào xem ngay đấy. Đại để ví dụ như là mày múa cột chả hạn? Hồi trước tao đề nghị Xơn, mà Xơn lờ tịt. Xơn dút dát chả nói làm gì. Mày chả nhẽ cũng thía à?

Trong này lại chả tấp nập ngay. Cả các bạn, cả các cháu. Cả giai cả gái. ;)

À với lị chúc box của bọn mình sắp đông vui tấp nập nhá.

ôm tuốt ôm hết.
(Hiệp -Xơn thì bắt tay)

mất bao nhiêu năm rã đám bây chừ mới có lại cái diễn đàn để ra vào nhăn nhở với nhau, bớ chúng mày lại định rã đám tiếp à? Láo quá láo quá!

Thằng Vinh đang ôm khuyến mại, phải tranh thủ vào thôi.

Hôm nọ tao đã thông báo với Dung là trong này chúng nó chúc mừng sinh nhật, nó bảo trưa sẽ tranh thủ vào cám ơn, mà vẫn chưa thấy đâu.

Để cho đúng chủ đề, chúc mừng Hà Nội đã bớt nắng nóng!

Vinh ơi mày nhiệt tình với bạn bè thế, tao mà là chúng nó là tao cảm động cẫng lên rồi í.

con vịt Nhựt rồ kia, ko là chúng nó thì mày là chúng nào? Tao tử tế trong sáng dư lày, có khi đến cả thằng cha Bảo cũng nhẩy tưng lên mà cảm động ý chứ lị. Mày ko cẫng á? Phét!

cứ phải thựt thà như Nga cáo đây lày. Tao muốn ôm, nó cũng muốn ôm, thuận lòng thuận ý là ôm luôn, chả khách khí gì mất thời gian, Cáo nhỉ >:-D<

hay là như Dung Dâm, tao pm chúc mừng là nó cũng pm lại, ướt át lãng-sờ-mạn, trong khi lâu lắm rồi cấm có thấy nó vác mặt vào trong này. Chứng tỏ con Dung kia có tình ý riêng với tao nhá, thổn thức đêm ngày hưm mộ tao nhá, tao lu loa khoe um lên đây lày, cho mày xấu hổ vào thanh minh lày.

thôi đại loịa thế, lượn ra chỗ khác cho khỏi loãng chủ đề chúc mừng. Chả cần chúc gì, cứ mừng thì chúng mày lượn sang tụ tập hay là cưa cẩm hay là sân chơi hay là etc mà quàng quạc, thế là 8790 lại nhặng xị cả lên cho xem.

:>

Back
Bên trên