Chúc mừng đủ thứ

Thằng Hưng này là thằng nào mà mình không biết. Hiệp MD ơi, mày phải gọi thằng này là Hưng MF. Thế mới xứng tầm - Master Fạch!!!

Tao nhớ mày chứ Hoa. Không có hình dung là mày bây giờ thế nào chỉ còn nhớ mày hồi 17-18 tuổi, rất xinh và dễ thương lắm. Nhớ nhất là có lúc được mấy đứa trong lớp 'hạ cố' chia sẻ cho ít thông tin về các bạn cùng khối: 'Thằng Vinh mê nó lắm đấy!' Hồi đấy, buôn mấy chuyện này hay phết hồi hộp xen tí ngưỡng mộ. Vinh mày thông cảm cho mấy con mẹ buôn chuyện nhé. Ai bảo mày lớn sớm, bắt chước bạn Vũ, biết yêu từ hồi học cấp 3. Nhưng bây giờ tao mới biết cái đoạn đáng yêu nhất là có bông hoa mang đến lại mang về. Giá mà hồi cấp 3 tao cũng được đứa nào mang hoa đến nhỉ... tao sẽ giữ chặt lắm chứ không như cái Hoa không ló mặt ra đâu.

Hoa này bài viết của mày tao thích nhất đoạn mày gặp tao ở triển lãm đấy. Nhưng có lẽ sau này tao chả dám gặp mày nữa, nhỡ gặp lại mày phát hiện ra hồi đấy nhìn nhầm người thì tao nhận vơ thế này ngượng lắm.

----------

@Hồng Mai: thế cậu tưởng tớ tự nhiên mà được kiểm duyệt à? Nói chung bây giờ không có gì là 'tự nhiên' cả :)

Vào bắt tay bạn Nga một cái nhỉ. Đề nghị bạn Nga post lên đây một cái ảnh chứ không tớ chả nhớ bạn Nga là ai. Tớ từ dạo lên chức mẹ trẻ con là bị bệnh hay quên, ngớ ngấn nên thông cảm cho tớ nhé.

@ Nga: Thế Nga ngày xưa trong sáng lắm à, không có anh nào theo đuổi à. Chẹp chẹp. Thế mà mình cứ nghĩ Nga trong danh sách những người nổi tiếng của khóa mình cơ đấy, có nhiều anh theo đuổi cơ đấy. Như thế thì cần gì phải ngưỡng mộ bạn Phú Vinh làm gì. Biết thế này ngày xưa mình mang hoa đến nhà Nga nhỉ, lần nào thấy Nga lóc cóc đi bộ đi học, cũng thấy thương ra phết. Về sau này, mình gặp thằng Dương Anh, nó bảo, bạn Nga lớp Anh1 giờ ăn chơi khét tiếng lắm, đấy là khoảng năm thứ 3-4 đại học, mình chả biết nghĩ thế nào nữa. Mà ngày xưa thằng Dương Anh lớp mình nó cũng khen Nga xinh nhất lớp Anh, mỗi tội nó chết mê bạn Huyền Chiêm lớp mình, làm bao nhiêu thơ cho bạn Huyền Chiêm.
P/S: bạn Chiêm bây giờ có bút danh Tràng An Nguyễn - trên báo điện tử VietnamNet, một bút danh khá nổi.
@ Hoa: Bạn Hoa có cần bóc mẽ bạn Nga thế không, nhỡ mà động đến kỷ niệm tình yêu xưa của bạn thì làm sao, phức tạp lắm đấy. Lại nghe nói về bạn bây giờ không phát triển về cân nặng, mình nghĩ đúng là sắp cưỡi được chổi rồi. Bao giờ cưỡi được chổi, mình mách nhỏ cho bài thuốc cho béo lên, chẳng hạn cứ cưỡi chổi sang Nga, giúp cho thằng Vinh nó hết trẻ con, tức khắc là có hiệu nghiệm. Bạn nặng nợ với thằng Vinh quá mà, từ cái lúc nó cứ dí mũi vào mũi bạn để bạn phát hiện ra nó hút thuốc lá. Thằng đấy hư sớm quá, thế mà bây giờ chưa hư xong!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà này, tớ chả biết làm thế nào để có được cái box nhỏ xinh quote lời của mọi người nhỉ, cho tớ adua theo với

@ Kiều: Yên tâm về sức khoẻ đi, không phải Kiều hay quên mà không biết tớ là ai thì đúng hơn. Thằng Vinh nó bô lô ba la thế thôi chứ nó cũng chả biết tớ là con Nga nào đâu. Túm lại nó không biết mặt tớ (tớ biết thừa… ). Hồi cấp 3 tớ cũng bé nhỏ low-key ấy mà, toàn khuất sau lưng các bạn cùng lớp thì thầm hỏi ‘trên đó có mát không?’, lên đại học cao thêm một tẹo thì may ra các bạn mới thi thoảng nhìn thấy tớ.

@ Vũ: Ngày xưa không phải là muốn trong sáng mà là không có bạn nào để ý đến, sau thành ‘mong đợi ngậm ngùi’. Đấy toàn là khen động viên thôi. Khen nhiều quá lại có ‘tác dụng phụ’, tớ lại cứ tưởng thật thì bỏ mịa. Bây giờ ngấp nghé tuổi 40 rồi mà vẫn ngưỡng mộ chuyện tình ‘có bông hoa mang đến lại mang về’ của bạn Vinh. Còn nữa thì phải cảm ơn bạn Hoa đã nhắc lại cho tớ kỷ niệm xưa, thoải con gà mái đi nhé, nếu còn nhớ gì nữa thì cứ tiếp tục nhắc. Tớ thích ‘hóng’ lắm.

Cô Hoa trích dẫn thế này, chả thua gì mấy bác LS nổi tiếng cả! Cháu bẩu là (nguyên văn): đành rằng cô cưỡi chổi, dưng mà cô xinh, cô thông minh, và cô nhân hậu :D

Đấy, cô cứ cố tình trích cụt như thế đấy, thế là được cháu Hưng bổ sung, thế là được nịnh, không sướng à? Strategy cả đấy cháu ạ :D

Mới lị cô dặn nhỏ rằng, khóa cô có chú Dương Anh là LS nổi tiếng đã đành, ngoài ra còn có cả cô Kiều Anh cũng bao quát phủ sóng từ Mỹ cho đến Việt Nam. Bạn già bênh nhau, cháu mà động đến LS là bị mấy cô chú khác nổi xung béo tai đấy. Cô là cô quý cái tai của cháu lắm, cháu giữ gìn cho cẩn thận nhá.

-----------

Thế nào mà Vũ lại vừa đọc lại bài tao lần nữa à? Lần trước đọc lướt chưa nghĩ ra, lần này đọc lại kỹ hơn đâm chột dạ back out ra, từ mày-tao thành bạn-mình à? Hehe, tao thì đã và đang là phù thủy rồi, còn sắp gì nữa. Nhưng mà Nga Anh cho tao thanh minh nhá, là tao chả có ý bóc mẽ gì mày đâu nhá. Tao học cùng trường cũng biết sơ sơ anh Trung đấy, gặp người quen cũ thì hỏi thăm thôi nhá. Tao cứ thật thà nghĩ, làm con gái, được yêu, thì có gì phải xấu hổ, nên tao ruột để ngoài da, bô bô lên như thế. Tao đoán là mày cũng don't mind. Dưng mà thế quái nào Vũ lại mind hộ mày là thế nào thế nhỉ?

Vũ lại bần thần hộ tao với thằng Vinh rằng
thế mà mày với nó chả có gì nhỉ
Ừ thì trời không cho duyên yêu đương, nhưng mà bù lại cho cái duyên bạn bè bền chặt, quý lắm, có bao nhiêu người may mắn có được bạn bè như thế?

Với lại, mày khỏi lo cho thằng Vinh bên Nga không được làm người lớn. Tao đoán nó còn làm người lớn trước mày nhiều, nhiều hơn mày nhiều (bây giờ mới gọi là bóc mẽ nhá :D). Thằng Vinh bạn mày ngày xưa "có bông hoa mang đến lại mang về", chứ thằng Vinh bạn mày bây giờ lúc nào cũng cầm sẵn nhành phong lan, gặp ai cũng khều tặng vào má nhá :D. Thế quái nào mà tao lại là người cuối cùng được biết thằng Vinh "mê" tao hồi cấp 3 nhá. Nó bảo với tao hồi đấy nó còn bận tương tư mấy đám khác, trẻ hơn đẹp hơn hiền hơn, mọi thứ đều hơn, nhá:D. Chứ hồi đấy, 8/3, tao xin mãi cái Nhung mới cho tao một bông trong bó hoa nó được bao nhiêu anh tặng, gọi là để tỏ lòng thương bạn nhá.

Mới lị cô dặn nhỏ rằng, khóa cô có chú Dương Anh là LS nổi tiếng đã đành, ngoài ra còn có cả cô Kiều Anh cũng bao quát phủ sóng từ Mỹ cho đến Việt Nam. Bạn già bênh nhau, cháu mà động đến LS là bị mấy cô chú khác nổi xung béo tai đấy. Cô là cô quý cái tai của cháu lắm, cháu giữ gìn cho cẩn thận nhá.
Không, không, không. Cháu biết sợ rồi, cô đừng doạ cắt tai cháu :|. Cháu chỉ đụng khẽ mấy bác LS nổi tiếng bằng nhành phong lan (giống chú Vinh) ý mà, có dám ho he gì đâu :D

Thôi giờ cháu chuyển hướng, quay sang đụng chạm mấy bác PhDê vậy, cô đừng giơ chổi, giơ kéo ra nhá :D

@Vinh: Vinh ơi, Hoa nó bảo mày chưa được bùng nổ, nói nhỏ với bạn đi, sao, sao rồi!!!
Tao chẳng tin được cái Hoa đâu, tao vẫn tin mày cơ, trông bản mẹt của mày tao vẫn yên tâm hơn cái Hoa!!!
Mà ngày xưa mày dí mũi mày vào mũi cái Hoa thế nào để nó phát hiện ra mày hút thuốc lá thế, hả thằng Vinh xấu xa kia.

Chỉnh sửa lần cuối:
Không, không, không. Cháu biết sợ rồi, cô đừng doạ cắt tai cháu :|. Cháu chỉ đụng khẽ mấy bác LS nổi tiếng bằng nhành phong lan (giống chú Vinh) ý mà, có dám ho he gì đâu :D

Thôi giờ cháu chuyển hướng, quay sang đụng chạm mấy bác PhDê vậy, cô đừng giơ chổi, giơ kéo ra nhá :D

Hehe thằng Hưng này bị cô rượt "một lần mà nhớ mãi". Đấy là cô thấy giọng chú Vũ mày có vẻ cau cáu, cô lôi mày ra một góc dặn mày thế, để đảm bảo an toàn tính mạng cho mày, chứ cái tai mày chả to được bằng tai lợn, cũng chả giòn được bằng tai lợn, có làm nem được đâu mà cắt. :D

----------

Vũ đã viết:
Tao chẳng tin được cái Hoa đâu, tao vẫn tin mày cơ, trông bản mẹt của mày tao vẫn yên tâm hơn cái Hoa!!!

Hehe, tao xin phép dịch câu tiếng Việt này của Vũ ra tiếng Việt của tao nhá: "Phú Vinh ơi Phú Vinh, chết cha không khéo tao tin cái Hoa mất. Mày cố vớt vát một câu cứu bạn khỏi tin nó đi!" :D

Mày biết thằng Vinh lâu hơn tao, nên mày có cảm giác an toàn với nó hơn. Dưng mà như thế không có nghĩa là nó trung thực hơn tao. Nó kể gì cho mày, mày kể ra đây tao kiểm chứng cho.

Vũ đã viết:
Mà ngày xưa mày dí mũi mày vào mũi cái Hoa thế nào để nó phát hiện ra mày hút thuốc lá thế, hả thằng Vinh xấu xa kia.

Lại còn câu này nữa, trong lúc chờ câu giả nhời của thằng Vinh, tao ra cho mày một cái quiz giết thời gian nhá.

Một thằng hôi cánh, vừa đi ngoài nắng về, vào phòng kín, và ngồi xuống cạnh Anh Vũ. Anh Vũ sẽ làm gì:
1) Nhăn mặt lùi ra
2) Dí mũi vào
...................

Trả lời xong chưa?

Đấy, tao cũng giống mày, tao cũng làm thế với thằng Vinh hút thuốc đấy.

Một thằng hôi cánh, vừa đi ngoài nắng về, vào phòng kín, và ngồi xuống cạnh Anh Vũ. Anh Vũ sẽ làm gì:
1) Nhăn mặt lùi ra
2) Dí mũi vào
...................

Trả lời xong chưa?

Đấy, tao cũng giống mày, tao cũng làm thế với thằng Vinh hút thuốc đấy.

Câu trả lời cuối cùng của tao là:2
Ở đây có liên quan đến chuyện tình củm. Cái Hoa sống nửa đời rồi mà chẳng hiểu cái chuyện tình củm nó làm cho con người ta khác lắm. Chẳng hạn cũng là mùi hôi nách, nói *** nó ra cho nhanh, cũng là cái mùi ấy, nhưng của người lạ thì rất kinh, còn của người mình đã thân thiết rùi, thì lại nghiện gần chết, cứ thích rúc mũi vào mãi, đặc biệt là đàn bà con gái.
Ở đây tao nói trắng phớ ra nó liên quan đến chuyện sâu xa hơn, đó là chuyện 2 đứa chạm mũi vào nhau để ngửi. Tại sao lại chạm mũi, và chạm mũi như thế nào, bởi cái mùi nhạy cảm ấy, con Nhung xù nó có biết đâu. Cứ hình dung thằng Vinh cứ rúc mũi vào người mày( theo đúng như mày nói), và người mày ở đây là khu vực mũi mày( theo như tao hiểu), đủ biết thằng Vinh nó hư thế nào.

giời ôi
Vũ ơi, mày "nói *** ra cho nhanh" làm gì, cứ Nói Mẹ Nó Dư Lày, Nhanh Chậm Kệ Cụ Nó.
ko văng thì thôi, văng bậy mà cứ vừa đái vừa run là đái hết cả ra chân đấy đồ trong sáng ko hư hỏng ạ.

xem tao đây:
lớn sớm - yêu nhiều,
xấu xa hư hỏng, đĩ mồm,
"còn nguyên", hút thuốc, hôi nách, ngửi nách Hoa,
1 tay phe phẩy nhành lan, tay kia ôm nắm giấy lộn - nịnh Hà cho lau cổ, chả còn tay nào bóp cam bóp quýt của Thủy Minh & của nhiều bạn gái như thằng Toản Đại Gia,
vưn vưn và vưn vưn....

các chúng mày còn phong thêm được danh hiệu nào nữa, tung đây ông hứng hết, khẩn trương.

yêm, lên peak phát, nôm na gọi là tự orgasm, chúng mày đứng xem thôi, đừng phá quấy ông nhá....

hương cám dỗ mê người trong khoái lạc - aaaaaaa, thiên địa đắm hoang mang.

0:) :>

@ Vinh: Khổ thế cơ chứ, tự trang web nó chỉnh lại thành mấy cái dấu chấm, chứ tao điên mà mất công đánh mấy cái hoa thị làm gì. Tao cứ tưởng trang web này nó văn minh thế, hóa ra là không phải. Mày thô bỉ quá thể, trông cái mặt cũng đâu đến nỗi, cẩn thận ướt hết cả diễn đàn đấy!!!
À này, tao tưởng có thằng ngày 1 Tết, mặc áo cổ cồn, đeo cà vạt, tụ tập các em các cháu 18 - 20 ngây thơ, yêu màu tím, thích thủy chung lại tại hội trường, rồi tuyên bố xanh rờn " Từ mai, mỗi ngày trẫm sẽ cưỡi xe dê đi giám sát sản xuất, dê dừng ở máy nào, em đó, cháu đó sẽ phục vụ cho trẫm lên peak, chotrẫm orgasm". Mày có cả 1000 em 1000 cháu, sao nửa đêm phải tự sướng thế kia!!!

Câu trả lời cuối cùng của tao là:2
Ở đây có liên quan đến chuyện tình củm......................

Vũ ơi mày cứ cưỡng cung thế này, tao đành thú nhận. Đúng là có chuyện tình cảm thật. Anh Vũ, hoàng tử trong trắng lãng mạn khóa ta, hóa ra yêu thằng hôi nách.

:D:D:D

Hehehe cho mình hỏi Hoa là Hoa có bao giờ cưỡng cung và có bao giờ rúc vào nách hôi của ai không lần sau trước khi Hoa chêu cợt Vũ thì Hoa tự ngẫm mình xem nhá chết cười mất thôi.

Hehehe Mai nói như thế trứng tỏ là Mai đã rúc vào nách của Vinh rồi nên là Mai biết là nách Vinh không hôi à hehehe kiểu này Vinh nghe xong thế nào cũng hãnh diện vì được bênh nên lại càng được thể mạnh mồm chêu cợt mọi người và phát ngôn bừa bãi không trọn lọc. Thật ra thì Vũ có vẻ hợp với Vinh trong khoản bạo mồm nhỉ không biết ngày xưa Vũ làm hàng xóm của Hoa có bạo mồm như thế hay không và có phá rào mùng tơi thật không nhỉ mình thấy Vũ úp mở kể ra nhiều kỷ niệm với Hoa nhiều ra phết nhỉ không ngờ Hoa nhiều người hâm mộ quá nhỉ hehehe.

Có chó rong ở đâu chạy vào forum khóa mình sủa bậy. Bạn Sơn admin đâu rồi ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao pót ảnh anh em đi bia bọt cho thằng Phú Vinh nó thèm.
Chúng mày nhận ra 4 anh em tao không: Hiệp Anh1 - tao - Hà Toán 1 - Minh hip Anh 2.
Vinh ơi, mày thèm chưa, tao biết cái cảm giác mày đứng trên đồi, thèm nhỏ rãi nghe anh em tao tán phét.
Thôi, đừng thèm nhé, hôm nào mày về tao sẽ đãi mày hết cỡ. Mà Thằng Hiệp dạo này nó bệnh lắm cơ, bệnh nhớ ngủ với mày!!!

Đây là con bệnh Hiệp

Đây là thằng Hiệp và đại gia nào, đố chúng mày

Và đây là thằng Minh lớp Anh 2, chúng mày thông cảm, chụp bằng điện thoại, ảnh xấu quá, thằng Hiệp nó dốt về ảnh, dù giỏi về tự đánh bóng trình độ mỹ thuật của bản thân.

Chỉnh sửa lần cuối:
tiên sư chúng mày tọng bia vắng mặt ông nhaaaaaaá,

lúc kết nối vệ tinh, giọng thằng Hiệp bét nhè cột đèn lắm rồi cơ, sao trên ảnh trông nó phởn thế nhỉ? Chụp trước khi tao gọi à?

thằng Hà ham hố chính trị, dưng mà trẻ lâu thựt, nhìn phát nhận ra ngay.
thằng Minh Híp thì khác quá. Trông giống mấy bạn Chim-Đang-Sung mí lại Chơi-Xong-Nhông.
thằng Vũ, ờ, đẹp giai đẹp giai! Cận thị à? Hay là đeo kính để trông cho bớt đểu giả đĩ bợm?

bọn mày phè phớn, làm ông kém cạnh khó chịu, cũng xuống chưn đồi mua ngay chai kờ-vát chua mùi kiều mạch lên men, ngoảnh mặt về hướng đông nam, ngửa cổ tu trong niềm tủi thưn nhạt nhòa....

_________

hì, Kiều Anh, :kiss1: .
đừng nhăn nhó thế, hại thừn kinh,
nhưn hậu 1 tí đi nào. Diễn đàn này tự do ngôn luận, ko bế quan tỏa cảng, mọi thành viên miễn đừng chửi rủa tục tĩu nhớp nhúa, "súc phạm" quàng xiên, là được. Ai lại đi bắt admin Sơn làm mấy trò kỷ luật mí cả kiểm điểm, nhọc công nó ra.

Tớ nhận ra được bạn Vũ ngay. Có béo lên, có đẹp giai, nhưng không trẻ ranh (à nói nhầm, không trẻ ra). Bạn Hà kều tớ cũng nhìn ra được. Bạn Hiệp thì biết rồi, nhờ cái hình cõng chị, còn bạn cuối cùng thì tớ chịu. Trông các giai khóa mình dạo này phong độ nhỉ.

Cháu Hưng, cảm ơn cháu, may là chó nó không biết nói nhỉ, không thì nó lại khiếu nại cô rồi.

Back
Bên trên