Chúc mừng đủ thứ

chúc mừng Phương với cả cái Lan nhà mày nhá.

hôm nay Việt nam oánh nhau với Sing ở Mĩ Đình, hy vọng thắng, mừng ngày sinh chị em nhà Phương luôn thể <:p :D

Ơ hơ, thế năm nay tao thua thằng Vinh rồi, chậm có vài phút mà phải chúc mừng sinh nhật Phương sau nó :D.

Phương đâu rồi Phương ơi, chúc mày sang năm gặt hái được nhiều thắng lợi nhé!

Chúc mừng sinh nhật cô Phương!

Chúc bà cô mọi sự như ý cầu được ước thấy, vui vẻ yêu đời nhé @};- :)

Chúc mừng sinh nhật bạn Phương, mọi điều tốt đẹp nhất may mắn nhất nhé.
<:p

Nhân danh cá nhân và thay mặt chị sinh đôi của tớ, cảm ơn bạn Vinh, bạn Hoa, cháu Hưng và bạn Hiệp nhé. Sung sướng và hạnh phúc thế chứ, 35 tuổi rồi mà vẫn được chúc sinh nhật, háo hức như hồi lên 5.

Hihi, hy vọng tuổi mới nhiều niềm vui mới.

Phương ơi. Bây giờ mới vào chúc mừng sinh nhật mày được.
Chúc mày lúc nào cũng vui tươi, yêu đời, lúc nào cũng mạnh khỏe, sức sống nhé.
Tuần này lại cafe đi. Mày phổ biến thêm kiến thức về giới và các vấn đề về giới cho bọn tao nhé :)

chị Phương ơi sinh nhật hạnh phúc nhé :) em ghen tị với chị lắm đấy. cuộc sống hoàn hảo đến không thể hơn, được làm công việc mình đam mê, học những thứ mình yêu thích. mong là đến năm 35 tuổi em cũng được như chị :)

và mong là khi nào đấy chị em mình có dịp làm việc với nhau. mùa hè tới, hoặc nhanh thì có khi là ngay tháng 12, tháng 1 này chẳng hạn. em đang ở Việt Nam rồi ạ.

Cảm ơn Mai và em Nga.

Mai ơi, check pm nhé. Em Nga ơi, thế hôm nào gặp nhau đi, em qua chỗ chị chơi, hay chị em mình gặp nhau cafe gì đó rồi xem thử chị em mình làm gì cùng nhau được. Nhưng mà cứ phải chơi bời cho thỏa thích đi đã nhé. ai lại vừa xong một tỉ assignment bây giờ về lại làm việc ngay.

Chúc mừng sinh nhật Phương !
Năm mới nhiều thắng lợi mới nhé mày !!! Hichic.

Cả tuần vừa rồi, bận mấy việc linh tinh, không vào box này được, đến khi vào mới biết quên mất không chúc mừng sinh nhật bạn Hoa nữa.
Sorry Hoa nhá !

Cuối năm rồi, Tokyo tha hồ đèn đuốc sáng trưng, quần áo hạ giá đầy rẫy mày nhỉ. Hihi.
Cheers.

Chúc Một Giáng Sinh vui vẻ !

Chúc Một năm mới hạnh phúc !

:beerchug: :dazzler: :guitar: :love3: :kiss1::remykiss: :sleeping: %%-

Năm sắp hết, Tết Tây sắp đến, tạt vào chúc các bạn trong khoá một năm mới vui vẻ.

Chúc các bạn sang năm nhiều may mắn, trong công việc, trong tiền tài, trong tình yêu. Bạn nào đang hạnh phúc thì tiếp tục hạnh phúc, bạn nào đang đi tìm hạnh phúc thì sẽ được hạnh phúc. Có bao nhiêu cái new year resolutions thì đến cuối năm sau đều resolved hết.

Mong các bạn năm mới tiếp tục vào đây tâm sự, chọc ngoáy nhau, hết cái sự tình cảm đến cái sự ăn uống, đến cái sự đi đó đi đây. Để đứa ở nhà thì càng thấy thoả mãn vì mình ở nhà, còn cái đứa ở xa thì càng thấm thía cái nỗi buồn xa nhà.

Hẹn sớm gặp lại các bạn vào năm 2009.

Năm sắp hết, Tết Tây sắp đến, tạt vào chúc các bạn trong khoá một năm mới vui vẻ...

Phù phù..., dạo này nhiều việc quá, chả vào đây tán với chúng mày được. Hôm nay tạm xong cái báo cáo, nghỉ xả hơi tí.

Chúc chúng mày, em Nga, cháu Hưng một năm mới có nhiều điều mới tốt đẹp, mạnh khỏe - hạnh phúc - may mắn, tình yêu có rồi thì nồng thắm hơn, chưa có tình yêu thì có nhé!

Hôm qua xem VTV3 nhìn thấy hai Hồng nhà mình, chắc là xinh quá nên cứ đến mục hỏi ý kiến khán giả là y như rằng lại quay hai nàng. Thủy ơi, Vân ơi hôm nào cà phê cà pháo khao vì được lên TV chứ nhỉ :D

Hoa ơi, chuyển nhà mới chưa? Đi làm lại chưa? Cháu Bi với cháu Bem tao thế nào?

Cháu Tràng An có quấy không mà thấy Nhung ít tạt vào đây thế?

Hôm nào bọn mình lại gặp nhau đi, trước tết nhé.

Chúc năm 2009 8790 chúng ta lúc nào cũng sôi nổi, mọi người luôn mạnh khỏe, và luôn yêu quý nhau :)

Hôm qua xem VTV3 nhìn thấy hai Hồng nhà mình, chắc là xinh quá nên cứ đến mục hỏi ý kiến khán giả là y như rằng lại quay hai nàng. Thủy ơi, Vân ơi hôm nào cà phê cà pháo khao vì được lên TV chứ nhỉ :D

Hôm nào bọn mình lại gặp nhau đi, trước tết nhé.

Cơ khổ là Hồng Thủy bị Hồng Vân cho quả lừa.
Alô thế này:

Vân: Mày có mang chứng minh thư không ?
Thuỷ: Có chứ (trong bụng chắc mẩm lại vụ giao dịch gì đây)
Vân: Bây giờ mày đến Đài truyền hình ở Đê La Thành nhé, anh T.."thịt chó" chuẩn bị lên TV, mà tao không mang chứng minh thư nên không đi ủng hộ được.
Thủy: Được rồi đợi tý, tao đang ăn lẩu vịt cùng em Quỳnh Anh, 2 chị em sẽ tới.

Nháo nhào ăn uống dở dang, chạy tới nơi, thì ra Hồng Vân định bắt Hồng Thủy lên làm bạn đồng hành của anh T.."thịt chó". Lúc đầu tính ừ cho xong chuyện, nghĩ đi nghĩ lại thấy lo lo. Nhỡ mà a T..lên ghế nóng, rồi nhà đài giới thiệu chị Thủy là bạn đồng hành hay cái gì đấy của a T..thì Nga cáo rồi bạn bè nhầm tưởng Thủy chuyển sang kinh doanh thịt chó.
Bàn bạc nát nước, cuối cùng đăng ký với nhà đài cái CMT của Thuỷ, nhưng nếu có phải chào vẫy tay ống kính lúc giới thiệu bạn đồng hành thì cả 3 chị em vẫy tay, mà cho Hồng Vân ngồi giữa, thế là oánh lạc hướng lung tung cả...:D
Lần tới nhé, đứa nào có lên TV thì cũng đừng hòng mà lôi Hồng Thủy tới cổ vũ nhá. Ngây thơ cả tin quá mất thôi b-(
Khiếp, hôm ấy ngồi cả buổi chiều, sốt hết cả ruột, mà mỗi khi ống kính lia tới là cứ cúi gằm mặt lén lút.
May là sếp mình không xem TV bao giờ...8-X:

Tờ lịch hôm nay rơi xuống sẽ chính thức khép lại năm 2008
Kính chúc các Bà, các Ông, các Cô, các Chú, các Chị, các Anh sang Năm Mới có Bầu Trời sức khỏe, Sự Nghiệp sáng ngời & Vạn Sự như ý, Tỷ Sự như mơ, làm việc như Thơ, đời vui như Nhạc, coi tiền như Rác, coi Bạc như rơm, chung thủy với Cơm và Sắc Son với Phở!!!

Ơ thế hai Hồng nhà ta lên VTV3 chương trình gì thế?

Ngày cuối cùng của năm 2008, chúc các bạn các cháu các Hồng một năm mới 2009 nhiều sức khỏe nhiều may mắn nhiều niềm vui nhá.

Thằng mặt (kiểm duyệt) tâm hồn lộng gió kia lại rúc vào đống cát ở đâu thế nhỉ? Tao để phần thủy tinh mầu và xì-gà đây này.

Chiều nay tao phốc đi quần đùi hoa thăm chị Võ Thị Sáu ngoài Côn Đảo, mùng 4/1 về. Tuần từ 5-11/1 có nhẽ tổ chức gặp mặt ăn ăn uống uống đi thôi, nhờ bạn Nga xem giúp ngày nào đẹp trong tuần ấy thì ta chốt luôn. Thằng Sơn Cú kia lần này đừng trốn nhá.

Nga à, mấy tuần vừa rồi, vợ chồng tao nam tiến xuống Melbourne cho Tràng An gặp mặt bạn bè, nên mới im hơi lặng tiếng thế.

Giờ về đến nhà, thấy bao nhiều bài để đọc, đã đọc xong được đâu nên chưa dám vào buôn dưa lê.

Năm mới năm mẻ, chúc cả nhà mình sức khỏe, ai cũng vui vẻ trẻ trung, gặp nhiều may mắn.

Hy vọng năm nay sẽ có dịp gặp lại các bạn khóa mình.

Back
Bên trên