Chúc mừng đủ thứ

Chúc mừng sinh nhật em Nga! Mẹ em đẻ khéo thế, đúng vào ngày phụ nữ Việt Nam.

hihi ở đây chưa sang đến ngày 20 mà vào box đã được mọi người chúc mừng tá lả ^_^ vui quá ạ. em cám ơn chị Hồng Mai, Kiều Anh, chị Thủy, chị Nga nhiều nhiều ạ >:-D< trời Penn đang lạnh quá mà vào đây ấm hết cả lòng :)

chị Kiều Anh, ngay trước khi đến nhà chị em đã 2h sáng nướng bread pudding, ngay sau khi rời nhà chị ngày nào em cũng nấu cái này nướng cái kia, đủ các thể loại, occupied bản thân cả ngày trong bếp. cơ mà chả hiểu sao lên nhà chị ai đấy nấu ngon quá rồi đâm bản thân lười cơ đấy :">

chị Nga, mẹ em còn đẻ em gái em đúng ngày 22/10 nữa cơ, nên sinh nhật em năm đấy vẫn ở nhà dọn dẹp được :D

chúc tất cả các chị trẻ trung xinh đẹp của em một mùa Thu đỏ huy hoàng và một mùa Đông bớt gió nhé :) các chị rất đẹp đứng giữa lá Thu, còn gió Đông e sẽ làm nẻ làn da căng mềm của các chị mất.

Chúc mừng sinh nhật em Nga, chúc em luôn tươi trẻ, đáng yêu, xin tươi và đầy sức sống nhé.

và nhân tiện (tự) chúc mừng các chị em già có trẻ có xinh có, sắp sửa xinh cũng có...nhân dịp ngày phụ nữ Việt nam 20/10:beerchug:
Chính ra phụ nữ VN một năm có những 2 ngày được nhận lời chúc tụng: 8-3 và 20-10. Trong khi cánh đàn ông con giai thì có nhõn ngày 27-7 :D

Sáng nay cháu vào chúc mừng sinh nhật em Nga, vốn là cũng định chúc các cô xinh đẹp nhân ngày 20-10. Xong nghĩ lại, chính ra các bạn giai mà hay chúc mừng chị em nhân ngày Phụ Nữ tuyền những người không ủng hộ nữ quyền nhá.

Thế nên để thể hiện sự tôn trọng và nâng niu phụ nữ tột bực, đội chị em lên đầu, cháu Hưng xin chúc các cô một năm 365 ngày, ngày nào cũng là ngày của chị em hết :D :x @};-

Nga ơi, nhỡ khi thứ hai tao không vào được đây, tao chúc mừng sinh nhật mày luôn hôm nay nhé! Chúc mày luôn biết và luôn nhớ rằng, có rất nhiều người mong ước được như mày đấy! Về mọi mặt! Sinh nhật vui vẻ nhá!

Chúc mừng sinh nhật Cáo nhé. Chúc Cáo luôn đảm đang, xinh xắn, nuôi con khỏe, dạy chồng ngoan, xứng đáng là người Mõ tận tụy của nhân dân :) :)

mừng sinh nhật bạn Nga Cáo yêu quý <:p =D> @};-

cáo mẹ muốn có cáo con thì phải làm gì?
xin thưa, làm hệt như cô người mẫu chân dài, nếu cô ả muốn có áo lông cáo thời trang cao cấp.

bạn Cáo của chúng ta 1 chồng 2 con rồi, chân dài rồi, diện thời trang cao cấp rồi, kể ra cũng chẳng thiếu gì nữa nhỉ?

ờ, vậy mong sao thấy chùm nho nào dù ngọt dù chua dù trắng dù đỏ, miễn Cáo ta thấy thèm là tự khắc hái được tuốt, với được tuốt, ngoạm được tuốt, nhá!

:kiss2: :beerchug:

Chúc mừng sinh nhật cô Nga :x @};-

Chúc cô ngày càng xinh đẹp, quyến rũ, bí ẩn để cho các ông chú cứ gọi là cổ họng to như cái phích :D

:beerchug:

chúc mừng sinh nhật Nga cáo. Mày cái gì cũng có rồi, tao chúc mày mạnh khỏe sống lâu, lúc nào cũng tươi hơn hớn :)

Cám ơn các chúng mày Hoa, Phương, Vinh, Mai và cháu Hưng. Sẽ cố gắng phấn đấu để mọi lời chúc thành sự thật.

Vinh ơi, mày có biết làm nho không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật bạn Nga lớp Nga nhé. thấy mọi người chúc hết mọi thứ rồi nên là tớ chẳng có gì để nói nữa.

Chí Vinh thì tớ nghĩ là chẳng làm nho được đâu nhưng mang ra nấu rượu nho thì chắc là uống cũng vào lắm (cái khoản rượu này thì lại phải hỏi bạn Hiệp rồi).

Chúc mừng sinh nhật bạn Nga lớp Nga nhé. thấy mọi người chúc hết mọi thứ rồi nên là tớ chẳng có gì để nói nữa.

Chí Vinh thì tớ nghĩ là chẳng làm nho được đâu nhưng mang ra nấu rượu nho thì chắc là uống cũng vào lắm (cái khoản rượu này thì lại phải hỏi bạn Hiệp rồi).

Mượn nhời bài hát của tay bạn để chúc mừng sinh nhật bạn Nga Cáo:

"Không mưa, oi bức
Khát khô đất trời
Muôn nơi cây héo
Đất trơ suối cạn
Lang thang con Cáo
Khát khô rã rời
Tìm đâu ra nước
Cáo ơi gay rồi

Trên cao nho chín
Lắc lư chín mọng
Chao ôi may quá
Hái sao bây giờ
Loay hoay lên xuống
Cáo không biết trèo
Lò dò trèo lên Cáo trèo lên cây kìa
Tìm đường trèo lên Cáo thèm nho
Lò dò trèo lên Cáo trèo lên cây kìa
Chợt, trượt chân Cáo già ngã

Leo lên, ngã xuống
Bốn năm sáu lần
Cây cao cao thế
Ước chi Cáo là Mèo
Trên cao chùm nho chín
Lắc lư trêu đùa
Thôi nho còn xanh lắm
Cáo đâu có thèm

Hậm hực bỏ đi Cáo cần chi nho mà
Một mình bỏ đi Cáo cẩn chi nho xanh
Hậm hực bỏ đi Cáo cần chi nho mà
Một mình bỏ đi Cáo cẩn chi nho chua

Thôi nho còn xanh lắm
Cáo đâu có thèm gì..."

("Chùm nho Chín mọng", Gạt Tàn Đầy, Nguyễn Hồng Long)

Chúc mừng sinh nhật bạn Nga nhá. Mọi điều tốt đẹp nhá.

Chúc bạn Nga một ngày tràn ngập hương hoa !

Sáng ra hoa đồng tiền đập vào tay
Tối về hoa hồng đập vào mặt
Đêm đến hoa súng đập vào .... ối giời ơi

Cứ gọi lăn đùng ngã ngửa vì một rừng hoa :x

À này,
Sinh nhật mày có tổ chức bánh gatô, kẹp chíp, bimbim, thạch bút chì, cocacola, fanta và viết giấy mời nghiêm chỉnh các bạn quanh nhà không ?
Nếu chưa có thì đề đạt bạn chồng chuẩn bị đi nhá.
Cho nó bằng bạn bằng bè, bằng bạn Mĩm nhà tao cũng birthday party tối nay <:p

CHÚC MỪNG CÔ NGA CHÁU MĨM SINH NHẬT THẬT VUI !!!!!!!

À này,
Sinh nhật mày có tổ chức bánh gatô, kẹp chíp, bimbim, thạch bút chì, cocacola, fanta và viết giấy mời nghiêm chỉnh các bạn quanh nhà không ?
Nếu chưa có thì đề đạt bạn chồng chuẩn bị đi nhá.
Cho nó bằng bạn bằng bè, bằng bạn Mĩm nhà tao cũng birthday party tối nay <:p

CHÚC MỪNG CÔ NGA CHÁU MĨM SINH NHẬT THẬT VUI !!!!!!!

Hay bạn Mĩm mời bạn Cáo đến sinh nhật. Chúc mừng sinh nhật cả cháu Mĩm.

Bạn Hiệp cố gắng sưu tầm bài hát khác về Cáo đi. Cáo già chắc là Cáo nhà mình sau vài chục năm nữa, chứ hiện nay Cáo chưa già đâu. Cáo nhà ta bây giờ mà muốn ăn nho thì chỉ cần ngồi dưới giàn nho và nói "Bạn ABC nào đó có biết làm nho không. Nếu biết thì Nho ơi, nho rụng vào vào bị bà", thế là nho rụng xuống ầm ầm, nho xanh có, nho chín có, nho ngọt có, có cả nho chua nữa.

Kinh, chủ đề sinh nhật của Nga năm nay toàn thơ là thơ. Chúc Nga tối nay được chồng tặng quà chứ không tặng thơ tiếp nữa. Hoặc nếu có thơ thì cũng có thêm cả quà nữa.

Cảm ơn bạn Kiều, bạn Hiệp và mẹ cháu Mĩm.

Chúc mừng sinh nhật bạn Mĩm nữa nhé, nhờ mẹ Thủy chuyển hộ. Tao cũng muốn bắt chiếc bạn Mĩm lắm, nhưng mà khổ nỗi, chả biết ai là hàng xóm nhà mình nữa, thời buổi công nghiệp, cứ về nhà là chui tuột vào nhà, khóa cửa lại, chả biết ai bên cạnh, mà có bắt chuyện, người ta tưởng mình "thấy sang bắt quàng làm họ", nên cũng chả dám làm quen :((

Chúc mừng sinh nhật bạn Mĩm nữa nhé, nhờ mẹ Thủy chuyển hộ. :((

Dạ, cháu Mĩm cảm ơn cô Nga ạ (khoanh tay cúi đầu, cười duyên)

Cháu có 3 điều ước:
1. Luôn có 3 điểm 10 trong 2 ngày, sẽ được mẹ cháu thưởng 1 gói bimbim
2. Nhanh lớn để được trang điểm, ăn diện như mẹ và các cô
3. Nhớn lên giỏi giang, xinh đẹp như Cô Nga Cáo...

đấy ạ...

:D
Cháu Mĩm

chúc mừng sinh nhật cô Nga yêu :x nhân ngày Thu lá vàng rụng nên thơ, các bạn gái đẹp tươi mơn mởn đùa vui trên bãi cỏ, cháu Nga chúc cô Nga cuộc đời có nhiều những lúc ngọt ngào thơ mộng nhé! :*

Tao hôm qua không vào được anh téc nét, hôm nay mới chui vào chúc mừng sinh nhật mụ vợ thằng bạn học của tao được. Chúc mụ cáo lúc nào cũng mệnh phụ đảm đang chăm sóc chồng con cho thằng bạn tao được nhờ nhá.

Kính mày một ly :D

Back
Bên trên