Chúc mừng đủ thứ

Breaking news!!!

Tao vừa nhận được email của anh Ni, forward lại vào cho chúng mày cùng chúc mừng mẹ con nhà Nhung nhé! Quả là tin tốt lành, mẹ cháu An chắc đang sung sướng hạnh phúc lắm. Chúc cháu An ham ăn chóng lớn.

I think the word has already got around but Andrei Trang Leed was born at RPAH on Sunday 12 October. Very healthy with weight of 3.33 kg.

Mum and baby doing well. Should be home from hospital Friday or Saturday.

chúc mừng 2 mẹ con nhé :x ôm hôn thắm thiết nào >:-D< :* may you dandelion fly high fly far, be soft and light as the flower's florets, pure and nice as the early morning dews on its tender petals %%- lots and lots of love from us :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Finally, the eagle had landed. Chúc mừng em Tràng An và cô Nhung @};-<:p

@cô Thuỷ: cảm ơn cô xinh đẹp đã gieo quẻ cho cháu nhá. Để cháu về sort out ra một cái list trong vòng bán kính 5km các em gái, bạn gái, chị gái... sinh vào ngày thứ 7. Lại tin! Lại hi vọng! :star:

Breaking news!!!

Tao vừa nhận được email của anh Ni, forward lại vào cho chúng mày cùng chúc mừng mẹ con nhà Nhung nhé! Quả là tin tốt lành, mẹ cháu An chắc đang sung sướng hạnh phúc lắm. Chúc cháu An ham ăn chóng lớn.

I think the word has already got around but Andrei Trang Leed was born at RPAH on Sunday 12 October. Very healthy with weight of 3.33 kg.

Chúc mừng chúc mừng :)

Breaking news!!!

Chúc mẹ con Nhung thật nhiều sức khỏe, thật nhiều tình yêu !@};-
Chắc 1 tuần nữa Nhung mới mò lên diễn đàn nhận lời chúc mừng được. Bây giờ chị chàng đang bận tối mắt tối mũi đây.
Nhung ơi, có tâm trạng gì đặc biệt cứ tâm sự riêng chung với bạn Kiều, bạn Hoa...và các bạn đây nhé. Các bạn tư vấn riêng cho.
Ờ, lúc mới sinh tâm trạng lạ ghê lắm ;;)

À, Cuối tuần này đầy tháng con gái Bình Minh đấy.
Con Bình Minh trông yêu lắm bọn mày ạ. Mà giống bố nhiều hơn giống mẹ.

Breaking news!!!

Chúc mừng Nhung. Hoa có nhắn tin, alo cho Nhung thì cho bọn tao gửi lời chúc mừng nó và gửi tới nó những ôm hôn thắm thiết nhé :)

----------

Ái dà dà. Vân hẹn hò với Xơn cú trưa nay hay sao mà đã thấy bạn Nguyễn Thị Hồng Vân online nhanh thế?
Chúc mừng mày gia nhập diễn đàn. Năng vào đây bi bô nhé :):beerchug:

Breaking news!!!

Chúc mừng cả nhà Nhung nhé! Chúc cháu Tràng An hay ăn chóng lớn, ham chơi, không quấy, nhanh về Việt Nam chơi với bọn cô/chú/anh/chị.

----------

Ái dà dà. Vân hẹn hò với Xơn cú trưa nay hay sao mà đã thấy bạn Nguyễn Thị Hồng Vân online nhanh thế?
Chúc mừng mày gia nhập diễn đàn. Năng vào đây bi bô nhé :):beerchug:

Hình như đây là Vân khác Mai ạ, tao thấy bạn Vân này online mấy hôm nay rồi.

Chúc mừng vợ chồng Nhung, chúc mừng cháu An đã được sinh ra, để được trải nghiệm những vui, buồn của cuộc sống, để mang lại niềm vui cho bố mẹ. CHÚC MỪNG NHIỆT LIỆT.

Chúc mừng bạn Nhung, anh Ni và bé Tràng An. Tin vui quá, chúc bé hay ăn chóng nhớn, mà không biết là bé giống mẹ Nhung hay là giống bố nhỉ. Tớ vẫn nhớ hình ảnh bạn Nhung xù ngày trước, xinh như là búp bê Nga ấy. Hy vọng là bé Tràng An cũng bầu bĩnh như mẹ Nhung dạo trước nhé (tớ không biết bây giờ bạn Nhung có thay đổi nhiều không vì từ hồi 90 ra trường thì không có may mắn gặp lại bạn ấy lần nào cả).

Nếu bạn nào có con nhỏ cần trao đổi gì thì cứ ới tớ nhé. Chuyện mở thì cho vào trong này, còn chuyện riêng thì cứ PM cho nhau là bảo đảm confidential nhỉ.

Mà sao con Bình Minh lại được gọi là Dưa nhỉ? Tại mẹ cháu thích ăn dưa hay là có sự tích nào khác? Trẻ con thì tớ thấy là phải ngoài năm mới nhìn rõ là giống ai, chứ lúc bé chúng nó thay đổi nhiều lắm, mỗi tháng trông đã lại khác rồi. Đấy là lấy kinh nghiêm từ trẻ con nhà tớ.

Ê Nhung ơi, tuy hôm qua tao mới len lỏi được vào đây, nhưng vẫn theo dõi chuyện bé Tràng An của mày suốt đấy. Chúc mừng bé Tràng An ra đời nhé. Chắc chắn bố mẹ bé người hạnh phúc nhất rồi!
Sang năm cả hội đón hai mẹ con mày về chơi chắc sẽ vui lắm!<:p

Chúc mừng Vân vào đây nhá! Ở lại lâu lâu, nói thao thao nhá!

Xin lỗi cả nhà tao mất dạng, nhiều việc linh tinh phải giải quyết quá. Update về Nhung một tí, là tao gọi điện để chuyển những lời chúc mừng dạt dào của chúng mày cho nó, nhưng mà không có ai cầm máy, vì có lẽ chủ cái điện thoại còn đang say sưa cho con bú tí trong viện. Chắc cuối tuần này mới liên lạc được với nó để buôn thêm chuyện cho chúng mày được.

Cảm ơn bọn mày và các cháu chúc mừng tao. Hai mẹ con tao đã về đến nhà rồi, thoát khỏi bệnh viện, mừng như được mùa. Ở bệnh viện, mặc dù được chăm sóc chu đáo, cả mẹ và con vẫn thấy bị tù túng và stress. Cháu Tràng An vừa về đến nhà, đặt xuống cũi là lăn ngay ra ngủ, chẳng phải dỗ dành gì cả. Chứ ở bệnh viện, mẹ cháu cứ phải hát ru mỏi cả mồm, rung cháu mỏi cả tay mà cháu vẫn nhất định không chịu ngủ.

Chuyển sang đoạn đẻ, tao sang Diễn Đàn khoe con, để các bạn trai nào không muốn nghe chuyện thì không phải nghe :))

A ha Nhung đây rồi. Đi một về hai, lãi mẹ đẻ lãi con, tao chúc mừng mày thêm lần nữa! :D

Chúc mừng sinh nhật em Nga :x

Chúc em luôn duyên dáng, xinh tươi, và đáng yêu, như là em vẫn thế.

@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Em Nga XINH nhật mà hôm trước không nói để có cớ làm bánh nhỉ, hay là mải ăn creme bruillée nên là lười môn khéo tay hay làm rồi.

Happy birthday nhé. Bống với Nam vẫn hỏi chị Nga đâu đấy.

chúc mừng sinh nhật em Nga xinh@};-

và nhân tiện (tự) chúc mừng các chị em già có trẻ có xinh có, sắp sửa xinh cũng có...nhân dịp ngày phụ nữ Việt nam 20/10:beerchug:

Back
Bên trên