Chúc mừng đủ thứ

thằng khốn nạn kia, sao cứ im ỉm? Ảnh ọt đâu?

vợ mày có tên là Thảo ko?

mày giỏi mày khóa nick tao xem?

bác Sơn bị vợ khóa nick rồi, bây giờ có vào diễn đàn thì cũng chỉ biết cười thôi, không thể khóa nick các bác được đâu :D

------------------------------

thiệp mời này

ảnh cưới

http://members.hn-ams.net/hdson/StudioWedding_SQ.swf

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là Chúa ban phước lành cho các con, từ rày các con chính thức hợp pháp hóa cái sự hự nhau-cãi nhau-dỗi nhau-nhỏ to bàn bạc nhau-etc... rồi nhá,

gớm click vào link chú Hoài đưa, ta thấy 2 con ngửi mồm nhau trông "phim truyền hình" quá! Được cái trông cả 2 đứa đều dâm dê cả, tốt, đáng khen đáng khen cái thái độ cái tư cách.

50 gr flagman, ta mừng hạnh phúc các con 0:) !

Chúc mừng bạn Sơn và bạn Quỳnh nhé. Mong hai bạn sống với nhau đầu bạc răng long, hạnh phúc như trong ngày cưới, như cái ảnh trong ngày cưới cả đời nhé.

Xong phần chúc nghiêm túc, mới hỏi nhỏ Sơn. Rằng thì là mà, cô dâu xinh thế mà Sơn cứ giấu biệt đi là thế nào? Làm chị em chúc tụng cũng ngại ngùng. Hay vẫn nuối tiếc cái thời độc thân? Hay là sợ thằng Vinh nó tủi thân tị nạnh. Giải thích ngay, không bao giờ tớ về Việt Nam tớ gặp bạn Quỳnh tớ mách đấy.

Mà, bạn Quỳnh, hay em Quỳnh, hay chị Quỳnh đấy nhể?

Chúc mừng Sơn nhé, chúc 2 bạn hạnh phúc, mong gì được nấy nhé. Cô dâu xinh thế.

Mà, bạn Quỳnh, hay em Quỳnh, hay chị Quỳnh đấy nhể?

Là em Quỳnh, Nhung ạ. Đi ăn cưới, thấy các bạn tóm tắt lý lịch trích ngang thế này: sinh năm 1976, giáo viên trường Đại học Xây dựng, con cô giáo chủ nhiệm cũ, gặp nhau từ rất lâu rồi, bỏ qua chán chê, thế rồi một hôm cả hai cùng liếc ngang, thế là..... xong!!!

Thôi rồi, Nga ơi, thấy mày kể lý lịch trích ngang thế, tao mới phải quay lại xem kỹ lại mặt em Quỳnh. Thấy mặt quen quá, hình như là con gái thứ 2 cô Nguyên Phương, giáo viên chủ nhiệm 8I Trưng Vương nhà tao, chứ có phải chủ nhiệm lớp Sơn đâu.

Sơn đâu, vào confirm xem nào, có đúng mày cưa đổ con cô Nguyên Phương không?

Nếu không, đứa nào ở khóa này học 8I ngày xưa, vào xem mặt em Quỳnh, còn-phơm cho tao đi. Thế này thì tin quá sốt dẻo, thảm nào Sơn không dám ngho nghoe khoe khoang vợ với bọn tao. :D

Sơn đã không muốn chúng mày chúc mừng, không cho Nga loan tin, thế mà chúng mày còn cứ nhao nhao hết cả lên :) Mà cái ảnh Sơn pót lên là yêu cầu các bạn chỉ được bình loạn trước 22/5 cơ mà, không nhìn rõ à?

Thôi rồi, Nga ơi, thấy mày kể lý lịch trích ngang thế, tao mới phải quay lại xem kỹ lại mặt em Quỳnh. Thấy mặt quen quá, hình như là con gái thứ 2 cô Nguyên Phương, giáo viên chủ nhiệm 8I Trưng Vương nhà tao, chứ có phải chủ nhiệm lớp Sơn đâu.

Sơn đâu, vào confirm xem nào, có đúng mày cưa đổ con cô Nguyên Phương không?

Nếu không, đứa nào ở khóa này học 8I ngày xưa, vào xem mặt em Quỳnh, còn-phơm cho tao đi. Thế này thì tin quá sốt dẻo, thảm nào Sơn không dám ngho nghoe khoe khoang vợ với bọn tao. :D

Chính thị vợ tao là con út cô chủ nhiệm cũ của mày đấy. Không dám khoe vì sợ chúng mày cứ ùn ùn kéo tới chúc mừng thì mẹ vợ tao lại mệt :p

Thằng đà điểu kia, tao thương mày đơn côi xứ muzic nên tao không khóa nick mày thôi nhé :D Vợ tao vẫn cấp quota cho tao lên HAO "thanh trừng sắc tộc"... mà tao cưới rồi khéo lại có nhiều thứ phải lên đây giải tỏa bức xúc ấy chứ. Cứ liệu liệu đó =))

Chính thị vợ tao là con út cô chủ nhiệm cũ của mày đấy. Không dám khoe vì sợ chúng mày cứ ùn ùn kéo tới chúc mừng thì mẹ vợ tao lại mệt
Công nhận quả đất tròn, Sơn thế nào mà lại thành rể lớp I nhà tớ. Mà Sơn cũng tài thật đấy. Các bạn giai lớp I tớ cứ xuýt xoa em Quỳnh xinh suốt bao nhiêu năm mà chẳng anh nào được cô Phương duyệt cho đi chơi với em Quỳnh. Thế mà lơi là một tí là tuột mất em Quỳnh vào tay Sơn. Sơn đoạn cự li có khi không bằng giai lớp I nhưng chắc đoạn cường độ phải cao lắm mới impress được cô Phương.

Nhờ Sơn gửi lời chúc mừng cô Nguyên Phương hộ Nhung nhá. Lần cuối gặp cô là từ hồi hội trường cách đây đến gần chục năm rồi. Chắc cô Phương cũng chẳng nhớ Nhung là ai nữa đâu :D

----------

À quên, ảnh đám cưới thì em Hoài gửi lên hộ rồi. Hay thôi Sơn gửi ảnh tuần trăng mật đi cho các bạn nghiên cứu vậy. Gọi là ảnh trọn gói mà :D

Hơ hơ dạo này mod của bọn mình nói năng mạnh bạo nhỉ. Đúng là mạnh vì gạo, bạo vì vợ. Nhưng mà tao đoán, chắc mày cũng chỉ bạo lúc nào không có vợ thôi.

Bây giờ, tao chuyển sang mục đích chính.

DUNG ƠI, LÊ THỊ KIM DUNG ƠI!

Tao gọi mày vào đây từ tận hôm nay, để mày kịp vào đây ngày mai, để chúng tao chúc mừng sinh nhật mày.

BỚ LÊ THỊ KIM DUNG ĐÂU RỒI?!!!

rình nhá, rình đúng lúc sang ngày mới để chúc mừng bạn Dung yêu quý nhá :beerchug:

nhìn ông Bem nhố nhăng kinh, mình bây giờ bị xuống thứ nhì về độ láo toét trong đây rồi. Dưng mà cậy to xác hơn, cứ chen hàng ông nhóc, để thơm bạn Dung trước, nhá.

Dung có hắt xì hơi thì vác cái mặt da mịn vào đây cho mấy thằng kia xếp hàng hôn hít nốt, nhá.

Chúc mừng sinh nhật Dung ngày hôm nay nhá. Hy vọng năm nay mày mạnh khỏe, hạnh phúc, quán cà-phê đèn mờ sớm xong, sớm mở, sớm thành công để bạn bè về còn có chỗ tụ tập nhá.

<:p <:p <:p

Chúc mừng sinh nhật Dung! Chúc mày vẫn được ăn nhiều mà không "được" các bạn khen "béo" như hôm nọ nhé. Chúc mọi dự định thành sự thật trong năm nay.

Cái Dung này nó biến nhanh lắm cơ chúng mày ạ. Hôm nọ nó mời đãi bôi bọn tao đi ăn sinh nhật nó, cũng đưa ra vài lựa chọn hẳn hoi, mài răng sẵn chờ mãi chả thấy nó nổi nữa... Dung ơi, Dung ời!!!

Dung ởi Dung ơi ở đâu thì vào mà nghe chúng nó chúc mừng sinh nhật... và đòi ăn kìa :p

Chúc mừng sinh nhật mày nhé :D

Dung ơi, chúc mãi gọi mãi chẳng thấy mày vào cảm ơn các bạn, nên tao quay sang trêu xấu mày đấy. Nhìn cái danh sách các bạn được chúc mừng ngày hôm này, tên mày là tên đầu tiên đấy. Vì trong những đứa sinh nhật hôm nay, mày là đứa có nhiều tuổi nhất đấy, nên chúng nó kính lão đắc thọ cho mày lên hàng đầu :D

----------

Dung công nhận gan thật, các bạn gọi ời ời ra thế mà vẫn tiếp tục chơi trốn tìm với các bạn, không chịu ra mặt.

Ừ công nhận Dung gan thật. Chắc lại đang bận túi bụi chỉ đạo pha cà phê rồi. Tao gọi nó ời ời dụ nó vào đây mà chả thấy nó trả lời.

À mà thằng Vinh dạo này lại ngậm tẩu trông bossy thế này á?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật muộn Dung nhé. Chắc Dung còn lo đếm ngọn rau đang ăn nên chưa kịp nhận lời chúc các bạn. Nói thế là vì hôm nọ đi ăn, tao lấy một đĩa thức ăn to tú hụ, bị Nga nhắc rất khéo là Dung nên nhìn gương tao ăn uống nhiệt tình thế mà học tập. Ngượng quá đi thôi.

Hôm nọ Hoa nhắc khéo tao là sắp có thằng thêm 1 tuổi vào ngày 22/7. Tao cuối tuần này đi công tác đến tận thứ 4 mới về nên vào chúc sinh nhật cái thằng sắp lên một tuổi kia sớm vài hôm.

Hy vọng mày thêm một tuổi nhưng vẫn trẻ trung sức khỏe dồi dào như năm nay. Mong mày thêm một tuổi cũng chín chắn hơn một chút, cộng thêm nhiều hạnh phúc, mới cũ đủ cả. Rồi tiện thể năm nay nếu có rỗi rãi dành thời gian tổ chức tiệc tùng cho bọn tao ăn kẹo nhé. Không thằng Hiệp nó lại vẫn tiếp tục có cớ gọi mày là thằng hâm chưa vợ ở Nga La Tư.

Không thằng Hiệp nó lại vẫn tiếp tục có cớ gọi mày là thằng hâm chưa vợ ở Nga La Tư.

Hê hê hê...
Mày biết thừa cái sự thằng ở trong muốn ra, thằng ở ngoài muốn vào mà... =))
Chúc mừng sinh nhật Vinh nhá. Mày về đây tao sẽ có quà, quà hoành tráng hẳn hoi, cho mày. Gần hai chục năm chả nhìn thấy nhau, gần đây lại lắm dây dưa trên mạng, gặp lại nhau là cảm động lắm bạn hiền ạ.

Hôm nọ Hoa nhắc khéo tao là sắp có thằng thêm 1 tuổi vào ngày 22/7...

Thế hôm nay tao lại bô bô nhắc khéo thêm một câu nữa, là thằng Vinh nó òe oe chui ra được đúng 1 tuần thì cái Nhung kém miếng khó chịu cũng òe óe chui ra ngày 29/7 nhé. (Cái đôi anh Chí chị Nở này rõ là quyến luyến nhau nhỉ, làm gì cũng không rời nhau nửa bước, ra đời cũng em nhường anh ra trước 1 tuần, để em mãi được gọi anh bằng anh, xong rồi em cũng ra theo :D).

Tao thì tao rình đến đúng ngày, tao mà nhớ ra tao mới chúc tụng. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên