Chúc mừng đủ thứ

Đêm 30 hội buôn bán thế nào mà không thấy tóm tắt chút đỉnh thế Hoa ơi. Tao đăng ký đường ADSL cả nửa tháng trước Tết mà đến giờ vẫn ngồi bó tay vì hết đầu cáp. Mấy đồng chí VDC quan liêu thật.

Em bé nhà bạn Kiều Anh đã đỡ chưa? Nếu tớ nhớ không nhầm bạn K.Anh có 3 bé thì phải. Tớ khâm phục đấy. Tớ mới có 2 đứa thôi mà đã bò ra rồi, chưa đủ dũng cảm để phấn đấu thêm 1 cô nàng nữa. Khi nào cho bọn tớ xem ảnh bé nhà bạn nhé. Chắc chắn trông phải đáng yêu lắm.

Chúc mừng Mai sắp lên sao.

Hôm trước tớ post xong bài, hứng chí viết tiếp cái nữa (kiểu như PS ấy mà) để chúc Tết mọi người ở khóa mình. Thế nhưng mà lúc gửi thì nó bảo là phải chờ 30 giây mới được post bài tiếp theo . Chờ hết 30 giây thì nó lại bảo chờ 30 giây nữa, cuối cùng không chờ được nên đành chui ra. Không hiểu trục trặc kỹ thuật này là thuộc trách nhiệm giải quyết của ai.

Tớ không được quyền post ảnh, hoặc là không biết cách để post ảnh trên đây. Bạn Dung muốn xem ảnh nhóc nhà tớ thì nói với Hoa vậy. Hôm trước tở có gửi cho Hoa vài cái. Tớ bây giờ thành osin kiêm nanny rồi. Trông trẻ con mệt hơn đi làm nhiều. Dạo trước đi làm 14-15h/ngày cũng chẳng thấy mệt thế này. Nhưng mà được cái là không bị stress, lúc nào tức quá thì mắng bọn nó hay là phét đít được. Chứ đi làm thì chẳng dám phét đít ai. Hôm trước bố chồng vừa bảo là bọn trẻ con càng đứa sau càng dễ thương, hay là cố đứa nữa đi ... Vợ chồng tớ xanh cả mặt, chuồn vội cho nhanh.

Nhóc khỏe chưa Kiều Anh ơi?

Dung ơi, mày có muốn phục Kiều Anh hơn nữa, thì tao lại bơm thêm cho mày thông tin cho mày phục lè lưỡi ra :D. Kiều Anh một mình trông 3 đứa nhóc mà vẫn đang học lấy bằng hành nghề luật (tớ nói thế có chính xác không ấy nhể?) ở bên Mỹ. Cái bằng này là khó lắm. Tao nghe xong tao đã lè lưỡi rồi. Đến lượt mày đấy Dung ơi, lè nốt ra đi! :D.

À, thế mà trông vẫn trẻ vẫn xinh chứ! Tớ recommend Kiều Anh nên mặc áo hở cổ nhiều vào, vì cái cổ Kiều Anh cao cao thon thon trông xinh lắm.

Nếu Kiều Anh cho phép, thì tớ sẽ gửi ảnh cả gia đình lên album khóa mình. Hoặc nếu muốn chỉ định cái ảnh nào, thì cứ ra lệnh cho tớ một câu. Tớ xin tuân lệnh ngay!

Happy Birthday to Son!

A dua theo Hoa và Phương, chúc mừng sinh nhật Sơn! Chúc mày năm nay giải ngũ khỏi Quân chủng Phòng Không nhé.

(Tao thắc mắc sao không thấy bóng bay nhỉ?)

Re: Happy Birthday to Son!

A dua theo Hoa và Phương, chúc mừng sinh nhật Sơn! Chúc mày năm nay giải ngũ khỏi Quân chủng Phòng Không nhé.

(Tao thắc mắc sao không thấy bóng bay nhỉ?)
Tao cũng a dua theo những đứa khác, vào đây cám ơn tất cả những đứa nào đã CNMS tao mà tao chưa cám ơn được. Vụ QCPK thì tao không dám chắc :-"

(Tao không cho bóng bay hiện thì mày không thấy, thế thôi. Đứa nào chả làm được, điển hình là con vịt chóe :D)

Sơn ơi đừng giận mình nhié, mình vô tâm vô tư quá, thôi thì muộn còn hơn không, mình ôm hôn thắm thiết chúc mừng SN bạn nhié!
hứ, đồ phải gió, thằng nỡm này, lại còn làm bộ đẩy tao ra à? Tao lại cấu cho một cái vào má bây giờ.

200 gr, à ko, 250 gr flagman uống khan nhé, chúc Sơn chân cứng đá mềm!!!!

Sơn ơi đừng giận mình nhié, mình vô tâm vô tư quá, thôi thì muộn còn hơn không, mình ôm hôn thắm thiết chúc mừng SN bạn nhié!
hứ, đồ phải gió, thằng nỡm này, lại còn làm bộ đẩy tao ra à? Tao lại cấu cho một cái vào má bây giờ.

200 gr, à ko, 250 gr flagman uống khan nhé, chúc Sơn chân cứng đá mềm!!!!
Rượu uống hết rồi, nước hoa cũng không còn...
...quà của tao đâu hả thằng kia :D

Bà chị tao vừa gửi cho ít trứng cá đỏ, dùng tạm với flagman cũng không tệ. Nào thì nâng cốc chúc mày sớm giữ được hộ chiếu của một số đứa :p :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ thì hôm nay 8/3, tao tranh thủ vào chúc bọn "giống cái" khóa mình càng ngày càng trẻ - xinh - nói nhiều... trong box để có thể sánh vai với các khóa đàn... cháu trong món spam bài nhé :D

Cảm ơn Sơn nhié!

Tao phải trình bày ngay một vấn đề về sức khỏe của tao, là chả hiểu tai tao nó có bị thủng không, mà sao tao nghe cái "Ờ thì" của mày nó có vẻ miễn cưỡng thế không biết :). Chắc là tại tai tao thủng rồi, nhờ.

Bọn chúng mày đâu, hôm nay bận mùng 8 tháng 3 đi ra đi vào tận đâu mà chả thấy đứa nào nói năng gì cả thế?

----------

A tao mới phát hiện ra Sơn đã post bài thứ 2600 tròn của khóa mình! Cứ đà này chả mấy chốc mà bắt kịp các cháu! :D

hôm nay mồng tám tháng ba,
đàn ông (è é) đàn bà (è e)

chúc chị em khóa ta thật là mạnh khỏe, có sức khỏe là có hết.

hì, ai đó nói rằng trẻ con chính là những bông hoa của thế gian này, anh em nên tăng cường tặng hoa cho chị em không chỉ vào dịp lễ tết.

tao thì xa lắc xa lơ không bưng hoa đến biếu chúng mày được, nên ngồi 1 xó lầm bầm chúc sức khỏe thôi, kể ra cũng lấy làm tiếc lắm.

Đọc được bài thơ này trên mạng, tao thấy phải bê ngay về đây cho anh em nào còn phòng không dùng làm tư liệu tán địch :D

Gửi Người Phụ Nữ

Raxun Gamzatop

Hỡi người phụ nữ
Nếu có nghìn đàn ông yêu em
Em có biết trong nghìn người ấy
Có Raxun Gamzatop nữa mà.

Còn nếu như chỉ có
Trăm đàn ông yêu em
Em hãy nhớ trong số trăm người đó
Nhất định Raxun Gamzatop có tên

Còn nếu như yêu em
Đàn ông chỉ còn một chục
Thì Raxun Gamzatop
Đứng thứ bảy hay tám trong hàng

Nếu đàn ông chỉ còn lại một người yêu em
Tôi xin thề - người đó ko ai khác
Ngoài Raxun Gamzatop, em ơi

Còn nếu em đi cô đơn buồn tủi trên đời
Không ai yêu em nữa
Thì có nghĩa ở một nơi nào đó
Trên núi cao, Gamzatop chết rồi.

Đọc được bài thơ này trên mạng, tao thấy phải bê ngay về đây cho anh em nào còn phòng không dùng làm tư liệu tán địch :D

Gửi Người Phụ Nữ

Raxun Gamzatop

Hỡi người phụ nữ
Nếu có nghìn đàn ông yêu em
Em có biết trong nghìn người ấy
Có Raxun Gamzatop nữa mà.
...

Còn nếu em đi cô đơn buồn tủi trên đời
Không ai yêu em nữa
Thì có nghĩa ở một nơi nào đó
Trên núi cao, Gamzatop chết rồi.
Bài này đươc Trần Tiến phóng tác thành bài Trái tim nhiều ngăn, chỉ có đoan "chết" là không được nhắc tới.
http://www.nhacso.net/Music/Song/Nhac-Nhe/2005/12/05F5FD90/

Chúc mừng bạn Dung của tao đã kết nối trở lại với đội ngũ buôn chuyên nghiệp của khóa :D

Spam mãi cuối cùng tao có thể được 1 ngôi sao rồi. Tự vào đây chúc mừng bản thân cho đủ bài, hơi xấu hổ tý... hi hi...

Chúc mừng bạn Mai xinh đẹp của khóa giờ đã có ngôi sao lấp lánh. Chúc bạn ngày càng spam khỏe để có thêm thật nhiều sao :D

Back
Bên trên