Chân trời!

ko,anh toàn quan tâm đến cái trong sáng của em gái em thôi

hic em khó tin vào mấy cái trong sáng của anh Khôi lắm

đang bàn về em chứ còn về gì nữa :)

Nguyễn Mai Phương đã viết:
uh, ông anh nói câu này em cũng chẳng hiểu, hay hình như là tại câu trong sáng này của anh ko được ăn nhập với vần đề trong sáng mà các bạn kia đang nói tới thì fai?
mà hỏi khí ko fai bạn havila với anh Dung đàn ông thì có nỗi khổ gie` cơ chứ, mỗi cái việc đầu đội mũ chân đi zay` mà đã kêu ca:)) mà cả 2 cùng xúm vào bát nạt em F thế là ko được đâu nhá;)
Có ng` bênh mình :D

Son Nam Nguyen đã viết:
Thứ nhất:ét xì tăng cho tớ hỏi một tý về em Thủy Vy được ko,nhìn advatar lần trước thấy phê phê
Thứ hai:đề nghị các bạn nữ ko đem cái vấn đề "đuôi đằng trước" ra bàn tán nhé,cảiác bạn là phải cảm ơn nó đấy,nhỉ!!!

ko thể nào hay hơn

Nguyen Thanh Van đã viết:
hìhìhì... 8-} Quả thật thì đúng là con trai có nhiều cái khổ.. Riêng khoản cái đuôi đằng truớc cũng đủ biết rồi... thôi thế này...tốt nhất mấy anh nên giải quyết sớm cái đó đi...Như thế khỏi phải kêu ai là khổ.. rồi lại xúm vào bắt nạt bạn F hehehe
Ặc ặc, giải quyết bằng cách nào, em Vân có cách nào giải quyết thì mách giúp bọn anh với, nói thật là nhiều lúc cũng thấy vướng lắm nhưng không biết cách giải quyết nên đành phải kêu :biggrin: :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Ặc ặc, giải quyết bằng cách nào, em Vân có cách nào giải quyết thì mách giúp bọn anh với, nói thật là nhiều lúc cũng thấy vướng lắm nhưng không biết cách giải quyết nên đành phải kêu :biggrin: :biggrin:
Nó dài nó vướng cứ cắt phéng đi cho xong chuyện :|

có lẽ là như thế thật!!! ai thấy vướng thì cắt, ai thấy cần nó thì để đấy mà dùng!!! (mình vẫn cần đến nó)!!!

có ng ko cần thì cắt, có ng ko cần nhưng vẫn ko cắt, cũng có ng cần nhưng vẫn bị cắt!!!thế đấy!! còn tùy ng ta sử dụng cái đuôi vào mục đích gì!!!

0:)
Giải quyết cái đuôi đằng truớc thì có gì mà khó .. Chặt hay cắt,, xong rồi tiếc thì cho vào hộp hằng ngày mang ra ngắm ,tưởng niệm cho đỡ tiếc..Ngày xưa mấy thằng thái giám chẳng làm mãi mà có sao đâu.Thấy chúng nó lại béo hồng ra ấy chứ,,,No problem... :))

thế thì nhầm to rồi , chặt đi thì sống sao nổi, người ta chỉ làm mất 2 viên ngọc thui ....hehe

đúng thật!! đố mọi ng biết cái quý nhất của con trai là gì??

đó chính là : ngọc trai!! thế còn cơ quan quý nhất của phụ nữ là gì???

câu trả lời chính là: Hội phụ nữ!!! hehehehe!!!

Ở đây có 1 thằng điên ^

Back
Bên trên