Chân trời!

nhìn nhận làm sao cơ vân,có muốn nói gì không?

Dũng nhiều họ hang vật, bọn mày cứ nói thế, tao biết thằng Dũng mà, ko hư hỏng thế đâu. Tuy là hay đi tán gái thật, nhưng chỉ toàn tán các em để làm em thôi, chứ ko có gì khác đâu. Đúng ko Dũng?

Son Nam Nguyen đã viết:
Truyện này từ lâu lắm rồi mà,mà cho anh hỏi em Đinh Thủy Vy là em nào thế???

Dạ, em có làm gì mạn phép đến anh Nam không ạ :)) ;;) Em là em gái anh Dũng đây :> Mọi người đừng có vu điều xấu cho anh ý [-x Vớ vẩn, anh ý là một người rất trong sáng, anh Dũng nhờ ;;)

biết được anh chị thỏa thuận cái gì , kẻ tung người hứng

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
biết được anh chị thỏa thuận cái gì , kẻ tung người hứng

Á à, cái anh này chỉ giỏi nghĩ xấu về người khác [-x Đầu óc thế đấy [-x ;;)

Đinh Thủy Vy đã viết:
Dạ, em có làm gì mạn phép đến anh Nam không ạ :)) ;;) Em là em gái anh Dũng đây :> Mọi người đừng có vu điều xấu cho anh ý [-x Vớ vẩn, anh ý là một người rất trong sáng, anh Dũng nhờ ;;)
Chết chết,sao em lại nói thế,anh chỉ hỏi thăm chút thôi mà.Mà nói thật anh cũng thích em làm cái gi"mạn phép" đến anh lắm

khổ quá mấy cái thằng kia,em gái tao thật thì o tin,chỉ nghĩ vớ vẩn là giỏi thôi

Son Nam Nguyen đã viết:
Chết chết,sao em lại nói thế,anh chỉ hỏi thăm chút thôi mà.Mà nói thật anh cũng thích em làm cái gi"mạn phép" đến anh lắm

Anh có viết nhầm không ạ :)) :mrgreen:

Để được làm member của HAO vất vả quá, đăng ký gần một năm mới được, bài các chú viết hay quá...

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
hỏi khí ko phải , em Thủy cũng là cái gì của nó à
oái ....... chít ...... vu khống gì mà kinh thía anh Đức ....... anh đừng có mà ăn nói bậy bạ ......... có ngày mấy em gì đó của anh Đức đập em te tua thì nguy ........:((

Bui Ngoc Dung đã viết:
Để được làm member của HAO vất vả quá, đăng ký gần một năm mới được, bài các chú viết hay quá...

....... úi giời ...... người ta đăng ký 1-2 phút ........ đằng này có người lại đăng ký mấy năm ...... 8-} ...... mà bây giờ anh mới biết là trong này toàn nhân tài à .......muộn quá......toàn bậc hậu bối của Nguyễn Du cả đấy anh ạ ........:D

Trần Bích Thủy đã viết:
....... úi giời ...... người ta đăng ký 1-2 phút ........ đằng này có người lại đăng ký mấy năm ...... 8-} ...... mà bây giờ anh mới biết là trong này toàn nhân tài à .......muộn quá......toàn bậc hậu bối của Nguyễn Du cả đấy anh ạ ........:D

Em Thủy đọc lại đi, anh bảo là gần một năm chứ có phải mấy năm đâu (tại vì Admin ghét anh nên mới lâu thế đấy):biggrin: , còn trong này toàn nhân tài thì đúng rồi, hậu sinh khả úy, các bậc đàn anh đàn chị thời trước không thể bằng được :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Nhân tài ở đâu vậy nhỉ?Chỉ hộ em cái!
Ai ở đây cũng là nhân tài cả, nhưng chú Hòa có vẻ tài nhất :biggrin:
(Đấy là chú hỏi thì anh trả lời đấy nhé, ko phải anh câu bài đâu) :biggrin:

em thấy bài trước anh post mới tài.đúng là bậc tiền bối :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
em thấy bài trước anh post mới tài.đúng là bậc tiền bối :D
Anh mới ra mắt, còn phải học tập các chú nhiều, có gì thì chỉ bảo thêm cho anh nhé. Bài ra mắt vừa rồi được các chú khen là anh mừng lắm rồi :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Ai ở đây cũng là nhân tài cả, nhưng chú Hòa có vẻ tài nhất :biggrin:
(Đấy là chú hỏi thì anh trả lời đấy nhé, ko phải anh câu bài đâu) :biggrin:
Anh cứ làm em ngượng :embarasse

,,,Mà dạo này không thấy anh Tống Tuấn viết truyện cười nữa nhỉ,,,Chán thật đấy... Nhưng dẫu sao thì cũng có mấy bác đây tiếp nối rồi...Đúng là hậu sinh khả úy...Mấy truyện như vậy mới là chuyện cười chứ...hehehehe...Thời buổi giờ chuyện càng thực tế càng hay...:))

bác Tuấn già rồi nên sản xuất cũng chậm,bọn trẻ bây giờ nó xuất bản truyện nhanh lắm:D:))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh mới ra mắt, còn phải học tập các chú nhiều, có gì thì chỉ bảo thêm cho anh nhé. Bài ra mắt vừa rồi được các chú khen là anh mừng lắm rồi :biggrin: :biggrin: :biggrin:
Tên anh này như tên con gái ý :mrgreen: :biggrin:

Back
Bên trên