Chân trời!

thế bạn Đức có đuôi đăng trứoc o? :))

Anh cũng chưa hiểu hết mí ngôn ngữ đó đâu, em Phương hiểu rùi hả ;;)

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Anh cũng chưa hiểu hết mí ngôn ngữ đó đâu, em Phương hiểu rùi hả ;;)

Đừng có giả nai, cái mặt anh nhìn thế kia làm gì mà không hiểu được cơ chứ [-( :biggrin:

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
thế anh Dung kiểm tra đằng trước chưa
Đằng trước cũng gọi là "đuôi" à, thảo nào người ta cứ gọi mấy bà bụng to là đeo "ba lô ngược" :biggrin: :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nghĩa là thế nào nhỉ? Lần này thì mình o hiểu thật rồi :(

:( EM cũng ko hiểu :(( (ko phải giả ngây đâu :-s)

Đinh Thủy Vy đã viết:
Khiếp cái anh này đi đến đâu ô uế đến đấy [-x :angry: :argue:
sao em lại nói thế , ý anh khác cơ mà , mà sao em Vy lại nghĩ ngay đến cái đấy được nhở ????

Anh em con trai chúng mình toàn nghĩ những điều trong sáng mà các cô gái lại cứ tưởng tượng linh tinh :))

Đời lạ thật
Có những kẻ nói dối mà mặt mày cứ tỉnh bơ :|

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
Đời lạ thật
Có những kẻ nói dối mà mặt mày cứ tỉnh bơ :|
Em Phương bảo ai nói dối đấy :-/ 8-| , với lại nói dối mà mặt không tỉnh bơ thì để cho người ta biết ngay là mình nói dối à :biggrin:

anh Dung chấp đàn bà con gái làm gì , họ đâu có hiểu cho nỗi khổ của đàn ông chúng ta

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
anh Dung chấp đàn bà con gái làm gì , họ đâu có hiểu cho nỗi khổ của đàn ông chúng ta
Chí lý, chí lý, nam nhi đại trượng phu đầu đội mũ, chân đạp giầy không chấp đàn bà con gái :)) :))

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
sao em lại nói thế , ý anh khác cơ mà , mà sao em Vy lại nghĩ ngay đến cái đấy được nhở ????
Hơ hơ, anh biết em nghĩ đến cái gì :biggrin: có mà đầu óc anh đen tối thì có :biggrin: :argue:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Đằng trước cũng gọi là "đuôi" à, thảo nào người ta cứ gọi mấy bà bụng to là đeo "ba lô ngược" :biggrin: :biggrin:
uh, ông anh nói câu này em cũng chẳng hiểu, hay hình như là tại câu trong sáng này của anh ko được ăn nhập với vần đề trong sáng mà các bạn kia đang nói tới thì fai?
mà hỏi khí ko fai bạn havila với anh Dung đàn ông thì có nỗi khổ gie` cơ chứ, mỗi cái việc đầu đội mũ chân đi zay` mà đã kêu ca:)) mà cả 2 cùng xúm vào bát nạt em F thế là ko được đâu nhá;)

hìhìhì... 8-} Quả thật thì đúng là con trai có nhiều cái khổ.. Riêng khoản cái đuôi đằng truớc cũng đủ biết rồi... thôi thế này...tốt nhất mấy anh nên giải quyết sớm cái đó đi...Như thế khỏi phải kêu ai là khổ.. rồi lại xúm vào bắt nạt bạn F hehehe

cái đấy khó giải quyết lắm bạn Vân ạ,bảo bỏ thì tiếc,nhưng giữ lại thì lại làm khổ mọi người thế đấy.Khó kahwn quá cơ

Thứ nhất:ét xì tăng cho tớ hỏi một tý về em Thủy Vy được ko,nhìn advatar lần trước thấy phê phê
Thứ hai:đề nghị các bạn nữ ko đem cái vấn đề "đuôi đằng trước" ra bàn tán nhé,cảiác bạn là phải cảm ơn nó đấy,nhỉ!!!

anh Nam quan tâm đến em gái em thê nhỉ? Có gì mờ ám o vậy? :D

Back
Bên trên