Chân trời!

hehehe! dường như mọi ng vào đây chỉ để chơi nhau thôi ấý nhỉ???

Mấy cô gái này định xui trẻ con ăn c... gà à? Đuôi này có nhiều chức năng lắm, cắt đi thì sống sao nổi :biggrin: , các chú đừng có dại mà nghe mấy cô ấy :biggrin:

ai mà chẳng biết !! cái đuôi dù có ko cần thì cũng ko thể cắt đi đc!! cắt đi thì có mà toi!!!

hic , vậy là ông anh hơn tuổi nên được dùng vào mục đích khác à, khoái ko

Chắc là khoái rồi mới thấy bác í cười suốt...

Nguyen Thanh Van đã viết:
Chắc là khoái rồi mới thấy bác í cười suốt...
Sao cô Vân biết là anh khoái, chả lẽ chỉ có khoái thì mới cười à, còn nhiều lý do để cười lắm :biggrin:

chắc là 2 ng này cùng sử dụng 1 lúc nên thấy khoái như nhau???

câu chuyện về cái đuôi đằng trước vẫn chưa đến hồi kết thúc à?

chủ đề này vẫn chưa đến hồi kết thúc ........ do đầu óc đen tối of members là vô hạn ????/...........:-? .........

Trần Bích Thủy đã viết:
chủ đề này vẫn chưa đến hồi kết thúc ........ do đầu óc đen tối of members là vô hạn ????/...........:-? .........
Em Thủy bảo đen tối ở chỗ nào? Bọn anh toàn nói những điều trong sáng đấy chứ :biggrin:

phải nói rằng vấn đề này rất cần thiết cho sau này chứ

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
phải nói rằng vấn đề này rất cần thiết cho sau này chứ
Còn cứ cố mà khơi lại nữa, anh này ăn phải cái gì mà dai thế /:) 8-}

Đinh Thủy Vy đã viết:
Không phải cố khơi lại, mà tại các cô cứ nghĩ linh tinh nên bọn anh phải cải chính lại thôi :biggrin: :biggrin:

nghĩ linh tinh có hại cho sức khoẻ lắm đấy mà nhất là cái..........

Đinh Thủy Vy đã viết:
anh chẳng biết cái gì dai cả.......

thôi đi các bố !! cãi nhau làm gì cho mệt !! có người nói thì phải có người nghe!! anh em mình post bài này ko phải vì chúng ta, mà là vì con em chúng ta!! mà các chị em cũng thích nghe bỏ xừ, nhưng là vì phận gái, nên chẳng lẽ lại nói :"các anh nói tiếp đi, em thích nghe lắm " à?? Các bác phải hiểu là chị em đang nhắc chúng ta nói tiếp về cái chủ đề ấy ấý!! Nhắc khéo mà!!

Back
Bên trên